๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:50:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 490611 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #660 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 09:02:24 PM »

หรือผมไปจอดขวางทางเขาบ้อครับ กะบ่นา ท่าไปจากทางในเมืองผมสิเลี้ยวซ้ายไปจอดหม่องโนนๆก่อนถึงหม่องลอดสะพานแล้วกะยืนขอบประตูถ่าย กะบ่ขวางทางนาครับ เศร้า

บ่น่าสิห้ามน๊าครับ.....สะพานที่เฮ็ดมาก่อนหลายๆสะพาน เขากะบ่ห้ามเด้หล่ะ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #661 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 11:33:29 AM »

สงสัยท่าทางสิบ่น่าไว้ใจ เขาเลยสงสัยหว่าสิเป็น รตอ.ปอมโตมา  อิอิ
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #662 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:14:52 PM »

สงสัยท่าทางสิบ่น่าไว้ใจ เขาเลยสงสัยหว่าสิเป็น รตอ.ปอมโตมา  อิอิ
อ้ายครูแหงเบิ่งหนังไทหลาย รตอ.ปลอมตัวมาว่าติ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #663 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 06:31:31 PM »

ท่าเขาคึดจั่งซั้นไคอยู่คับ Grin...ย่านเขาคึดว่าประสงค์ร้ายนี่ติครับ ตกใจ...โอยบ่อยากคึด ตกใจ

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #664 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 11:39:31 AM »

ท่าเขาคึดจั่งซั้นไคอยู่คับ Grin...ย่านเขาคึดว่าประสงค์ร้ายนี่ติครับ ตกใจ...โอยบ่อยากคึด ตกใจ
คนเฮาคั่นคึดดีประสงค์ล้าย มันกะมาจากใจดอกครับ ใจดีกะดีใจบ่ดีมันกะฮ้าย อ้าว...แห่งเว้าแหงแห่งงง
มื้ออื่นสิไปซื้อโน๊ตบุกให้ลูกสาวอยู่อุดรครับ งบ 20k จักสิออกสเป็คได๋  เงินบ่หลายครับ ไผมีกะยืมแหน่
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #665 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 11:54:32 AM »

เป็นจังใด๋น้อผู้บ่าวแคมของ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #666 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:33:08 PM »

เป็นจังใด๋น้อผู้บ่าวแคมของ
คนอยู่แคมของกะได้เล่นของซุมื้อล่ะเนาะ แต่น้ำของซุมื้อนี่บ่ใสครับ  สีแดงๆขุ่นๆ คิก คิก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #667 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 08:19:27 AM »

เมียกลับมาแล้วคุยจ้อยๆปานเด็กน้อยถืกเอากบตีปาก  เมียบ่ฮู้เว้ากับไปกะยาก  ขี่ฮ้ายคักนอแหงนอ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #668 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 08:21:31 AM »

คริๆๆ

หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #669 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 08:52:17 AM »

คนเฮาคั่นคึดดีประสงค์ล้าย มันกะมาจากใจดอกครับ ใจดีกะดีใจบ่ดีมันกะฮ้าย อ้าว...แห่งเว้าแหงแห่งงง
มื้ออื่นสิไปซื้อโน๊ตบุกให้ลูกสาวอยู่อุดรครับ งบ 20k จักสิออกสเป็คได๋  เงินบ่หลายครับ ไผมีกะยืมแหน่
เรื่อง Spec Com.ถามผู่อื่นบ่ได้ดอกพี่ต้องถามผู่สิใช้เด้อครับ ต้องถืกใจเพิ่นนำเด้อ ไหว้....แต่ถ่ายังตัดสินใจบ่ได้ อั่น20K.นี่กะให้ผมหมุนก่อนกะได้เด้อครับ คิก คิก คิก คิกขอบคุณเด้อครับสำหรับข้อคิดดีๆ ไหว้

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #670 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 09:01:53 AM »

เรื่อง Spec Com.ถามผู่อื่นบ่ได้ดอกพี่ต้องถามผู่สิใช้เด้อครับ ต้องถืกใจเพิ่นนำเด้อ ไหว้....แต่ถ่ายังตัดสินใจบ่ได้ อั่น20K.นี่กะให้ผมหมุนก่อนกะได้เด้อครับ คิก คิก คิก คิกขอบคุณเด้อครับสำหรับข้อคิดดีๆ ไหว้
จะแมนเพิน

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #671 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 10:01:27 AM »

เอาเงินที่ว่าสิซื้อคอม ไปซื้อเลขจักเคิ่งนึงก่อนครับ.....คันถืกมากะสิได้ซื้อหลายๆเครื่อง...........(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #672 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 10:03:50 AM »

สวัสดีครับพี่ศักดิ์   ไหว้   แนะนำกันดีคักเนาะครับ

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #673 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 09:09:16 PM »

วางปลายเดือนที่แล้วผมไปซื้อให้หัวหน้าฝ่าย อยู่ 4 เครื่องครับ  Lenovo  เครื่องละหมื่นหกอ้ายแหง  สเป๊คกะพอไคแนยุครับ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #674 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 07:23:19 AM »

โซนี่หรือเอซุซเด้อครับ

หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 312
  พิมพ์