๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:53:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 41 42 43 [44] 45 46 47 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 490611 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #645 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 10:22:11 AM »

อิอิ

เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #646 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 10:36:22 AM »

สวัสดีครับครูฮีมของประมารต้นเดือนหน่าสิปัยถล่มเด้อครับ

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #647 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:08:30 AM »

สวัสดีครับครูฮีมของประมารต้นเดือนหน่าสิปัยถล่มเด้อครับ
ป้าด  สิมาถล่มของพะนะ ..... มาผู้เดียวบ่ย้านของผู้สาวหนีบดังเมือบ้านบ่ได้บ้อ  อิอิ
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #648 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:15:08 AM »

ป้าด  สิมาถล่มของพะนะ ..... มาผู้เดียวบ่ย้านของผู้สาวหนีบดังเมือบ้านบ่ได้บ้อ  อิอิ

คิก คิก คิก คิก

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #649 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:16:30 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีอ้ายครูแหง  มื้อแลงกะสิไปเลาะแคมของเล่นเบิ่งก่อนน่า  ลางเท่อได้ปลาน้ำของมาลาบกินครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #650 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:24:08 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีอ้ายครูแหง  มื้อแลงกะสิไปเลาะแคมของเล่นเบิ่งก่อนน่า  ลางเท่อได้ปลาน้ำของมาลาบกินครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
มักกินปลาตี้ครับ  ปลาน้ำของนี่ทางบ้านเฮากะแพงเนาะครับซุมื้อนี่ บ่คือแต่ก่อนแต่กี้
แต่กะสิแพงคักๆกะสิแม่นปาเข็ง ส่วนทางปลาค่อ โตใหญ่ๆให้ซื่อๆคะเจ้ากะบ่ค่อยเอา  จักเป็นหยังดอก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #651 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 11:29:52 AM »

มักกินปลาตี้ครับ  ปลาน้ำของนี่ทางบ้านเฮากะแพงเนาะครับซุมื้อนี่ บ่คือแต่ก่อนแต่กี้
แต่กะสิแพงคักๆกะสิแม่นปาเข็ง ส่วนทางปลาค่อ โตใหญ่ๆให้ซื่อๆคะเจ้ากะบ่ค่อยเอา  จักเป็นหยังดอก
โตใหญ่ มันบ่แซบบ่จักครับ มันใหญ่โพด

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #652 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 03:54:58 PM »

มื้อนี่ผอ.ไปหาฟาน(Barking  deer) จากลาว มาได้โตหนึ่ง เอามาแบ่งพูดปันกัน เลยเอานำเลา 500บาท
.....มาเด้อครับ มากิน ก้อยฟาน(Broom  stick)นำกัน เมียผมสิเลี้ยง แซ่บๆ  อิอิ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #653 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 03:56:54 PM »

บ่ไปดอกเฮาย่านเมียโตเอาเฮาไปเลี้ยงอยู่เดิ่นนำงัว ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #654 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 06:45:45 PM »

บ่ไปดอกเฮาย่านเมียโตเอาเฮาไปเลี้ยงอยู่เดิ่นนำงัว ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #655 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 07:54:49 PM »

มื้อนี่ผอ.ไปหาฟาน(Barking  deer) จากลาว มาได้โตหนึ่ง เอามาแบ่งพูดปันกัน เลยเอานำเลา 500บาท
.....มาเด้อครับ มากิน ก้อยฟาน(Broom  stick)นำกัน เมียผมสิเลี้ยง แซ่บๆ  อิอิ
อยากกินนำอยู่ครับแยยนั้น เอามาใหม่ๆ ในตลาดนัดไท ลาว  ท่าอุเทน ไผผ่านไปผ่านมากะอย่าซื้อเด้อครับ  จักเขาแช่หยังมาแน  บางเท่อกินแล้วกะขี้ไหล  ผมละเซาซื้อมากินครับ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #656 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 08:15:13 PM »

อยากกินนำอยู่ครับแยยนั้น เอามาใหม่ๆ ในตลาดนัดไท ลาว  ท่าอุเทน ไผผ่านไปผ่านมากะอย่าซื้อเด้อครับ  จักเขาแช่หยังมาแน  บางเท่อกินแล้วกะขี้ไหล  ผมละเซาซื้อมากินครับ
หวัดดีครับอ้าย สะบายดีบ่ครับ เมือบ้านนครหว่างวันแม่บ่ได้ติดต่อครับ เป็นใข้ตั้งแต่ไปฮอดจนมื้อกลับ ไปจอดถ่ายรูปอยู่สะพานแห่งใหม่ คนถือธงเพิ่นแล้วอย่างวือๆมาถาม...ถ่ายหยังล่ะๆ....เป็นหยังเพิ่นต้องถามหือครับ หรือเพิ่นห้ามถ่ายบ้อครับ ตกใจ 2คนที่โบกธงแดงๆนั่นนาครับ (เอารูปลงบ่ทันเป็นอยู่ผม หัวเราะร่าน้ำตาริน)

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #657 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 08:25:56 PM »

หวัดดีครับอ้าย สะบายดีบ่ครับ เมือบ้านนครหว่างวันแม่บ่ได้ติดต่อครับ เป็นใข้ตั้งแต่ไปฮอดจนมื้อกลับ ไปจอดถ่ายรูปอยู่สะพานแห่งใหม่ คนถือธงเพิ่นแล้วอย่างวือๆมาถาม...ถ่ายหยังล่ะๆ....เป็นหยังเพิ่นต้องถามหือครับ หรือเพิ่นห้ามถ่ายบ้อครับ ตกใจ 2คนที่โบกธงแดงๆนั่นนาครับ (เอารูปลงบ่ทันเป็นอยู่ผม หัวเราะร่าน้ำตาริน)
ห่วยมันคือถามแบบนั้น เดี๋ยววันอาทิตย์ ผมสิลงลงถ่ายฮูปเบิ่ง  ผมสิไปยิงปืน อยู่ สนามดินแดง  ตชด .236  ครับ  ผมไปเล่นทุกวันอาทิตย์ครับ

แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #658 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 08:35:10 PM »

หรือผมไปจอดขวางทางเขาบ้อครับ กะบ่นา ท่าไปจากทางในเมืองผมสิเลี้ยวซ้ายไปจอดหม่องโนนๆก่อนถึงหม่องลอดสะพานแล้วกะยืนขอบประตูถ่าย กะบ่ขวางทางนาครับ เศร้า

Sr. Member

คะแนน 97

« ตอบ #659 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 08:37:19 PM »

แล้วตั้งแต่สุดทาง 4 เลน คือจากทางสวนเลนไป หว่างนั่นเพิ่นมีโครงการเฮ็ดหยังครับพี่

หน้า: 1 ... 41 42 43 [44] 45 46 47 ... 312
  พิมพ์