๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:02:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 491337 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #390 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:14:01 PM »

Grinดีใจนำเด้อค่ะ Grinเอามันมาหนิ่งขี้กะหน่อย
จั่งแม่นมันสิย้านเนาะ สิบ่หัวจนเงี่ยวเหี่ยสาบ้อ

คิก คิก กะให้หัวจนใจขาดตายแหล่วค่ะ  ยิ้มีเลศนัย
ย้านคนหนิ่งกะหน่อย มันสิเมื่อยจนใจขาดก่อนซั้นดอกหล้า
มื้อเซ้ากะป่นปา มื้อแลงกะต้มไก่ หน้าสิเป็นไก่ เป็นปลาแล้วผม
อยากกินทอดซิ้นหลอดเด้ คือสิแซบ กับข้าวฮ้อนๆ+แจ่วบอง
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #391 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:16:25 PM »

Grinดีใจนำเด้อค่ะ Grinเอามันมาหนิ่งขี้กะหน่อย
จั่งแม่นมันสิย้านเนาะ สิบ่หัวจนเงี่ยวเหี่ยสาบ้อ

คิก คิก กะให้หัวจนใจขาดตายแหล่วค่ะ  ยิ้มีเลศนัย
ย้านคนหนิ่งกะหน่อย มันสิเมื่อยจนใจขาดก่อนซั้นดอกหล้า
มื้อเซ้ากะป่นปา มื้อแลงกะต้มไก่ หน้าสิเป็นไก่ เป็นปลาแล้วผม
อยากกินทอดซิ้นหลอดเด้ คือสิแซบ กับข้าวฮ้อนๆ+แจ่วบอง

ซิ้นหลอดกะทอดได่ติค่ะ Huh  (ซิ้นหลอด หมายถึง หนังแหม่นบ่ค่ะ Grin )

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #392 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:18:49 PM »

ซิ้นหลอดกะทอดได่ติค่ะ Huh  (ซิ้นหลอด หมายถึง หนังแหม่นบ่ค่ะ Grin )

เนี้ยเส้น นะจ๊ะ
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #393 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 01:38:15 PM »

เนี้ยเส้น นะจ๊ะ

แล้วหนังที่เขาเอาไปเผาไฟ แล้วทุบๆ  นั่นเขาเอิ้นอิหยังค่ะ Cheesy

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #394 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 02:04:19 PM »

เอิ้นว่า"จี่หนัง" แล่วน้องนา...........(โคตรเหนียว)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #395 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 02:11:32 PM »

เอิ้นว่า"จี่หนัง" แล่วน้องนา...........(โคตรเหนียว)

คิก คิก  อ๋อ  ค่ะ Cheesy

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #396 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:07:44 PM »

หนังพองครับ พอปานหนังกลอง
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #397 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:10:49 PM »

หนังพองครับ พอปานหนังกลอง

Grin Grin

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #398 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:15:44 PM »

ไปนา ไปเกือไก่ก่อนเด้อครับ ...แล้วมื้อแลงคือสิได้นอนบ้าน ทางนาให้คนงานนอนแทนครับ Goodbye
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #399 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:20:46 PM »

Cheesy ค่ะ

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #400 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:53:09 PM »

หลงรักพี่น้องเอ๊ย  หว่างแลงน้องไภ้โทรมาแจ้งข่าวหว่า น้องซายที่ไปนำหารถ .....ได้รถคืนมาแล้ว
จับได้ที่สระบุรี ตอนนี้กำลังนำโตผู้ต้องหาทั้งคู่(ผัว+เมีย)และรถ กลับมาดำเนินคดี ที่สภ.เวียงคุก อำเภอเมืองหนองคาย
รายละเอียดต้องไปสัมภาษณ์บักน้องซายก่อนจั่งสิมาเว้าให้ฟังครับ
ฮู้แต่หว่าสภาพรถ ยังคือเก่า มีแต่ยางอะไหล่ที่หายไป ป้ายรถกะยังอยู่คือเก่า
โจรผีบ้า.... เขาหว่ามันซงๆบ่เต็ม ย้านเป็นยาบ้าลิซึ่ม ยุ หว่าซั้นครับ
โปรดรอติดตามตอนต่อไปในสับดาหน้า .. อิอิ เยี่ยม Grin

เข้าเขตเมืองนครพนม สิให้หมู่ซุมเป็นตำหนวดเบิ่งให้ครับ
  อีซุซุ TFR SLX แค็บ สีบรอนซ์เงิน ทะเบียน บค 4594 หนองคาย

... คับ ....... คือกันนำทางอุบลฯ ...  ไหว้

.... เก่าเติบแล้วรุ่นนี้ ........... เบิ่งซง ... คือสิ บ่เอาไปขายดอกคับ ... ผมว่า ...  Huh ............ ย้าน ... ตะมันสิเอาไปเฮ็ดแนวอื่น ...  Huh Huh Huh

... บาดซื้อเลข ... คือ บ่แหม่นแนวนี้หว๋า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #401 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 07:17:27 PM »

หว่างเป็นบ่าวรถจักรหาย5มื้อบ่แจ้งความ  สุดท้ายเจออยู่โต๊ะสนุ๊ก  น้ำมันเหมิดหมู่พวกจั้งซี่ล่ะแต่มันตายแล้วอโหสิ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #402 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:35:23 PM »

ได้คืนแล้วดีใจนำด้วยขอรับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #403 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 07:38:05 PM »

สวัสดีครับคนจังหวัดที่ 77 ซำบายดียุบ้อ Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #404 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 12:25:08 PM »

สวัสดีครับคนจังหวัดที่ 77 ซำบายดียุบ้อ Grin
คิดฮอดลูกพี่แป๋งคือกัน...
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 312
  พิมพ์