๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 09:55:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 490579 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #375 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 01:15:32 PM »

เสาเถียงคื่อน่อยแท่ครับครูแหง  โหย่มสามเทือสิบ่ลั่งแก๊บบบซะบ่   ตกใจ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #376 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 01:25:09 PM »

เฮายังบ่ทันได้ไปยามเลาดอกท่าน...............ลมสิหอบเอาเถียงนาไปวางไว้กลางทุ่งก่อน..............(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #377 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 01:33:08 PM »

มาเด้อครับ... มาซ่อมเถียงนาส่อยแหน่ สิเลี้ยงเหล้าขาวดอกครับ

คักเนาะ ชั่วโมงกิจกรรมลูกเสือ เพิ่นหนีมาเฮ็ดเถียงนา

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #378 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 04:46:55 PM »

Grin Grin

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #379 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 11:31:29 PM »

Grin Grin
แว่บมาเบิ่งคะเจ้าซ่อมเถียงนา ...กะมีผู้เว้าให้....ผู้อำนวยการกองลูกเสือ สิให้ไปสั่งเด็กน้อยซ้ายหัน ขัวหันซั้นตี๊
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #380 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 11:33:48 PM »

เสาเถียงคื่อน่อยแท่ครับครูแหง  โหย่มสามเทือสิบ่ลั่งแก๊บบบซะบ่   ตกใจ
สิใซ้อิฐแดงเสริมยุครับ ห่าสิมีผู้มาโหย่มเส็งกัน Grin
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #381 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 11:44:12 PM »

หลงรักพี่น้องเอ๊ย  หว่างแลงน้องไภ้โทรมาแจ้งข่าวหว่า น้องซายที่ไปนำหารถ .....ได้รถคืนมาแล้ว
จับได้ที่สระบุรี ตอนนี้กำลังนำโตผู้ต้องหาทั้งคู่(ผัว+เมีย)และรถ กลับมาดำเนินคดี ที่สภ.เวียงคุก อำเภอเมืองหนองคาย
รายละเอียดต้องไปสัมภาษณ์บักน้องซายก่อนจั่งสิมาเว้าให้ฟังครับ
ฮู้แต่หว่าสภาพรถ ยังคือเก่า มีแต่ยางอะไหล่ที่หายไป ป้ายรถกะยังอยู่คือเก่า
โจรผีบ้า.... เขาหว่ามันซงๆบ่เต็ม ย้านเป็นยาบ้าลิซึ่ม ยุ หว่าซั้นครับ
โปรดรอติดตามตอนต่อไปในสับดาหน้า .. อิอิ เยี่ยม Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2010, 11:45:54 PM โดย Hang » บันทึกการเข้า
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #382 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 12:49:28 AM »

หลงรักพี่น้องเอ๊ย  หว่างแลงน้องไภ้โทรมาแจ้งข่าวหว่า น้องซายที่ไปนำหารถ .....ได้รถคืนมาแล้ว
จับได้ที่สระบุรี ตอนนี้กำลังนำโตผู้ต้องหาทั้งคู่(ผัว+เมีย)และรถ กลับมาดำเนินคดี ที่สภ.เวียงคุก อำเภอเมืองหนองคาย
รายละเอียดต้องไปสัมภาษณ์บักน้องซายก่อนจั่งสิมาเว้าให้ฟังครับ
ฮู้แต่หว่าสภาพรถ ยังคือเก่า มีแต่ยางอะไหล่ที่หายไป ป้ายรถกะยังอยู่คือเก่า
โจรผีบ้า.... เขาหว่ามันซงๆบ่เต็ม ย้านเป็นยาบ้าลิซึ่ม ยุ หว่าซั้นครับ
โปรดรอติดตามตอนต่อไปในสับดาหน้า .. อิอิ เยี่ยม Grin

สระบุรีจับได่ยุไสครับ  ดีใจนำเด้อครับ  ม่าเด้อขวัญเอ้ยยยยยยยย  ครูแหงจ้างหมอลำมางันสามมื่อสามคืน   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #383 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 07:05:10 AM »

Grinดีใจนำเด้อค่ะ Grinเอามันมาหนิ่งขี้กะหน่อย

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #384 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 09:36:20 AM »

เก่งกั่วตำหนวดอีกเน๊าะน้องซายโต เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ตีไห่มันบ้าตื่มโลดหมอ  ตบกกหูมันแฮงๆเผื่อเฮาแหน่จั๊กบาด Cheesy

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #385 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 11:18:44 AM »

สภ.เวียงคุก

ฟังซื่อกะบ่เป็นตาไปอยู่เนาะ     บักมันลักรถ กะเลยได้กลับมานอนเวียง.................คุก

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #386 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 12:34:40 PM »

เวียงคุกซือเป็นตาย่านซือๆแต่เป็นบ้านที่น่าอยู่บ้านหนึ่งครับยุติดโขง(ผมผ่านมาแล้ว)

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #387 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:50:37 AM »

เวียงคุกซือเป็นตาย่านซือๆแต่เป็นบ้านที่น่าอยู่บ้านหนึ่งครับยุติดโขง(ผมผ่านมาแล้ว)
ผ่านเวียงคุก กะสิมาปะโค อาวหมาน้อยขี่รถผ่านปะโค คือบ่เอิ้นใส่แหน่ครับ
หว่าสิเมือบ้านไปถามข่าวน้องซาย  กะบ่ได้เมือครับ บ่มีเงินเติมน้ามมัน เบิดบ้านมีเงินเหลืออยู่ 500 บาท
กินข้าวกะได้กินแต่ปลา กับเป็ด กับไก่ ทุกข์ยากฮ้าย
  Grinดีใจนำเด้อค่ะ Grinเอามันมาหนิ่งขี้กะหน่อย
จั่งแม่นมันสิย้านเนาะ สิบ่หัวจนเงี่ยวเหี่ยสาบ้อ
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #388 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:01:08 PM »

เก่งกั่วตำหนวดอีกเน๊าะน้องซายโต เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   ตีไห่มันบ้าตื่มโลดหมอ  ตบกกหูมันแฮงๆเผื่อเฮาแหน่จั๊กบาด Cheesy
มันกะไปนำลูกพี่มันล่ะครับ พ.ต.ต. สารวัตรปราบปราม กับหมู่มัน ยศจ่า ครับ
เทียวนำรถอยู่นี่ เดือนหนึ่งพอดี

สระบุรีจับได่ยุไสครับ  ดีใจนำเด้อครับ  ม่าเด้อขวัญเอ้ยยยยยยยย  ครูแหงจ้างหมอลำมางันสามมื่อสามคืน   Grin
หว่าอยู่ครับ   สิเอา...เสียงอีสาน...มางัน 3 มื้อสามคืนโลดครับ(วีซีดี)  อิอิ
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #389 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:04:40 PM »

จั่งแม่นมันสิย้านเนาะ สิบ่หัวจนเงี่ยวเหี่ยสาบ้อ

คิก คิก กะให้หัวจนใจขาดตายแหล่วค่ะ  ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 312
  พิมพ์