๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 04:43:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 490610 ครั้ง)
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #300 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:14:29 PM »

เพิ่นบ่ได้ย่านปลา เพิ่นย่านครูแหง คิก คิก

Grin Grin

ย่านปลามันเจ็บค่ะ เบ็ดไปก๋อปากมันค่ะ  ย่านเจ่าของเกิดมาปากแหว่ง Cheesy Cheesy

กินได่ แต่บ่ต้องไปเห็นวิธีการก่อนสิมาอยู่ในจานค่ะ Grin Grin

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #301 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:17:19 PM »

อย่าสิย่านเถาะส่ำปานิล ปาเข็ง ปักมือกะบ่เจ็บย้อน
มาเบิ่งตาเวนตกตอนคื้มฝนนำกัน งามคักแท้ๆอยู่นาอ้าย เยี่ยม

บันยากาดเป็นตามีผีเป้า  ผีโพงเน๊าะ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โอ้ย  จั่งแม่นเผิ่นบ่โลแมนติ๊กซิสซึ่ม เอาสาเลย .... เฒ่าปานนี่ยังย้านผี คั่นผีมาพ้อเผิ่นจักไผสิแล่น  อิอิ
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #302 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:19:52 PM »

คิก คิก คิก คิก

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #303 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:21:15 PM »

ถ่าเบิ่งมวยรุ่นใหญ่ดอก Grin

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #304 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:22:10 PM »

... พายกะเป๋า วิทยุทรานซิดสะเตอร์  อีกนำหนา ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เป๋าปืนสั้นตั้วอาว

... ไปลักปลานา สา เขาเจ่าตั๊วะเนี่ย ....  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #305 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:32:17 PM »

... พายกะเป๋า วิทยุทรานซิดสะเตอร์  อีกนำหนา ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... ไปลักปลานา สา เขาเจ่าตั๊วะเนี่ย ....  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ...
ปุ้น...อาว.....ปุ้น เจ้าของสา นอนแก๋เม็ดทานตะวันอยู่เทิงเถียง .....เอิ้นสั่งมายุแว้ดๆ....

คุณพี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ.... เอาโตใหญ่ๆนะ ..... ปาค่อน้อย ....น้องบ่ม้ากกกกกก .....พะนะ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #306 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:35:55 PM »

ปุ้น...อาว.....ปุ้น เจ้าของสา นอนแก๋เม็ดทานตะวันอยู่เทิงเถียง .....เอิ้นสั่งมายุแว้ดๆ....

คุณพี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ.... เอาโตใหญ่ๆนะ ..... ปาค่อน้อย ....น้องบ่ม้ากกกกกก .....พะนะ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #307 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:37:46 PM »

อ๋อยซวนผุสาวหาปลามาป่นว่านี่แมะ คิก คิก

แมน   น้องนาเพิ่นย่านปลิงขนาด เพิ่นบ่ไปนำครูแหงดอก  

แากด้านหละงครูแหงนั่นแมนสวนยางผู้ใด๋น้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #308 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:49:06 PM »

อ๋อยซวนผุสาวหาปลามาป่นว่านี่แมะ คิก คิก

แมน   น้องนาเพิ่นย่านปลิงขนาด เพิ่นบ่ไปนำครูแหงดอก  

แากด้านหละงครูแหงนั่นแมนสวนยางผู้ใด๋น้อ
ของญาติๆบักขี้หล่อที่กำลังซิดปลานี่ล่ะครับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #309 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:52:41 PM »

เถียงนาน้อยมุงไพหญ้าเป้นตาเอาไฟจูดเล่นเนาะหมอ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #310 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:54:59 PM »

เถียงนาน้อยมุงไพหญ้าเป้นตาเอาไฟจูดเล่นเนาะหมอ ขำก๊าก

ไปเผาของเพิ่น ยามเมียบ่ให่เข่าบ้าน ครูแหงสิไปนอนหม่องใด๋

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #311 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 02:58:33 PM »

ไปเผาของเพิ่น ยามเมียบ่ให่เข่าบ้าน ครูแหงสิไปนอนหม่องใด๋

... คอกกระต่าย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #312 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 03:00:04 PM »

... คอกกระต่าย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #313 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 03:00:16 PM »

ไปนอนไสกะแล้วแต่ครับ  ผมบ่ได่เดือดร้อนนำ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #314 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 03:13:42 PM »

ไปนอนไสกะแล้วแต่ครับ  ผมบ่ได่เดือดร้อนนำ ขำก๊าก
คนเขาฮักเขาแพงกันกะด้อ บ่ด่า บ่จ่มจักน้อยดอกเมียผม ....
 เบิ้งดู๊ กอดกันลุ้มลุ้ม...... บ่มีตูบ กะได้นอนนำ  อยู่บ้านคือเก่า  อิอิ
 Grin
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 312
  พิมพ์