๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:36:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป3 กทม  (อ่าน 1403 ครั้ง)
P&J
Full Member

คะแนน 1

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2005, 05:26:27 PM »

ขออนุญาติถามเพื่อนๆพี่สมาชิกครับ

ไม่ทราบว่าช่วงนี้มีใครไปขอ ป๓ ที่วังไชยาบ้างครับ
ผมเพิ่งไปมา ไม่เห็นมีประชาชนมาใช้บริการเลยครับ  ตกใจ
ได้ยินข่าวว่าช่วงนี้ไม่ยอมออกใบอนุญาติให้แม้แต่ ๙มม....
เลยอยากรู้ว่ามีเพื่อนๆท่านใดเพิ่งไปขอ ป๓ มาบ้างครับ แล้วแนวโน้วท่าน จนท จะให้ป่าวครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2005, 05:45:30 PM »

.............. Grin..ผมว่า น่าจะยัง ขอ ป3. ได้ปรกติ นะครับ.. Grin  แต่ต้องใช่เวลาหน่อย เพราะเห็นบอกว่างานเยอะแต่มีคนทำน้อย  เลยช้า มากครับ.. Tongue

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2005, 08:24:22 PM »

เห็นเจ้าหน้าที่ เขาทำให้พวกเขา ก่อน พวกเรา ประชาชน เอาไว้ทีหลัง ตามระเบียบ Cool

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2005, 11:41:04 PM »

......................ดีแล้วที่ไม่ต้องรอคิวนานขอรับ..................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2005, 11:52:03 PM »

ขอป3 ช้ากว่าหยอดเหรียญลงกระปุกออมสินอีก ลองดูก็ได้นะ เผลอมีตังเหลือเกินงบ
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2005, 02:45:00 AM »

ขอป3 ช้ากว่าหยอดเหรียญลงกระปุกออมสินอีก ลองดูก็ได้นะ เผลอมีตังเหลือเกินงบ

Grin Grin Grin งั้นหยอด ลงอะไรถึง เร็วครับ เจ๊  Grin Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
หน้า: [1]
  พิมพ์