๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 02:28:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลอง cz 75 d compact มาค่ะพี่ๆช่วยวิจารณ์ด้วยค่ะ  (อ่าน 11344 ครั้ง)
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 02:45:54 PM »

ยิงที่ระยะ 15 เมตรและ 10 เมตรค่ะ ใช้กระสุนซ้อมไทยอาร์ม

ที่ระยะ 15 เมตร 10 นัดค่ะ

ที่ระยะ 10 เมตร บน 5 ล่าง 5 นัดค่ะ

TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:07:54 PM »

15 ม.กลุ่มดีครับไม่กินซ้ายกินขวา แสดงว่า0ปืนตั้งมาดีแล้วไม่ต้องเคาะ
10 ม.นี่ปั้นรึว่าสาดเลยครับ แม่นจัง ตกใจ (ตายทุกเม็ดเลย Grin)

สบายดี.........
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:21:26 PM »

สำหรับป้องกันตัว  ถือว่าเหลือเฟือครับ 

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:29:21 PM »

15 ม.กลุ่มดีครับไม่กินซ้ายกินขวา แสดงว่า0ปืนตั้งมาดีแล้วไม่ต้องเคาะ
10 ม.นี่ปั้นรึว่าสาดเลยครับ แม่นจัง ตกใจ (ตายทุกเม็ดเลย Grin)

10 เมตร จะยิงเร็วกว่า 15 เมตรนิดนึงค่ะ
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:30:59 PM »

เยี่ยม เยี่ยมครับน้องเอ๋ ฝีมือขนาดนี้ ฝึกบ่อยๆ ได้ถ้วยแน่ครับ .. Grin

ส่วนคนร้าย รอดยากส์... กิ๊วก๊าว

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:35:41 PM »

กลุ่มกระสุนได้อย่างนี้ .. แสดงถึงปืนดี ศูนย์เที่ยง ตรง..
และคนยิง ก็มีฝีมือ ดีมากด้วย.. กระสุนยังเกาะกลุ่ม ไม่หลุดจากจุดตาย ที่เล็ง.

บางคนที่เขา คิดห่วง คงลดความกังวลไปได้ มากเลยละครับ.  Cheesy

จุดตาย เหนือเชิง กราน  อย่างนี้ หวังผลได้แน่นอน ครับน้องเอ๋.  เยี่ยม
เข้าใจครับที่เล็งตรงนี้ เพราะตรงเชิงกราน ไม่มีตัว  ต.  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2008, 03:39:31 PM โดย Ro@d » บันทึกการเข้า

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:37:08 PM »

เยี่ยม เยี่ยมครับน้องเอ๋ ฝีมือขนาดนี้ ฝึกบ่อยๆ ได้ถ้วยแน่ครับ .. Grin

ส่วนคนร้าย รอดยากส์... กิ๊วก๊าว

ตกลงว่าไงพี่ตี๋ต่อเอ๋ 5 นัด พี่ตี๋ยิง 5 เอ๋ยิง 10 เอ๋ใช้ 45 พี่ตี๋ใช้ 9 โอเคเปล่ามื้อใหญ่  น้ำลายหก
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:39:28 PM »

ตกลงว่าไงพี่ตี๋ต่อเอ๋ 5 นัด พี่ตี๋ยิง 5 เอ๋ยิง 10 เอ๋ใช้ 45 พี่ตี๋ใช้ 9 โอเคเปล่ามื้อใหญ่  น้ำลายหก

ยอมแพ้เลยดีกว่าครับ  ผมยิงหัวเข้าท้อง ยิงท้องโดนหัว ... Grin

เดี๋ยวเลี้ยงหมี่จับกังแล้วกันครับ ให้  3 ชามเลย ... ขำก๊าก Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:40:12 PM »

กลุ่มกระสุนได้อย่างนี้ .. แสดงถึงปืนดี ศูนย์เที่ยง ตรง..
และคนยิง ก็มีฝีมือ ดีมากด้วย.. กระสุนยังเกาะกลุ่ม ไม่หลุดจากจุดตาย ที่เล็ง.

บางคนที่เขา คิดห่วง คงลดความกังวลไปได้ มากเลยละครับ.  Cheesy

ขอขอบคุณพี่ ฐา ( Ro@d ) ช่วยสอนปืนกับการดำรงชีวิตค่ะ  Cheesy

ขอบคุณ ก้อน ( ไม่ค่อยแม่น ) สอนเทคนิคการจับเล็ง

ขอขอบคุณพี่ซับ ให้เอกสารการสอนต่างๆ

ขอบคุณ อจ รุต แนะนำการใช้ 1911 ได้ผลดีค่ะ
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:40:40 PM »

พี่ตี๋  เหล้ายังมีนะครับ

พ้นเจ็ดวันโทรมาได้พี่ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:46:04 PM »

ยิงดี ครับ กลุ่มกระสุนแนวตั้งอย่างนี้ ไม่ออก ซ้าย- ขวา
ออกกำลังแขน อีกหน่อยก็ กระจุกอยู่ตรงกลาวงแล้วครับ::002:: เยี่ยม

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:48:18 PM »

พี่ตี๋  เหล้ายังมีนะครับ

พ้นเจ็ดวันโทรมาได้พี่ Grin

อ่า...อีกซัก 6-7 วันนะครับ ช่วงนี้ ไม่ฉะบายยย ...  อ๋อย กิ๊วก๊าว

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:52:24 PM »

ต้นเดือนหน้า ไปลองฉี่ฉูนกันป่ะครับพี่ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:53:43 PM »

เอาซิ สนามบางนาแล้วกันนะครับ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:59:09 PM »

อือม์ ยิงดีแล้วครับ กลุ่มยาวแนวดิ่งเหมือนอีกกระทู้เลย ซีแซด ไกซิงเกิ้ลแข็งแนวต่อสู้แท้ๆ บางครั้งอาจลากหนักเกินไปครับ

ยิงเชิงกรานได้ผลหยุดยั้งดีครับ เขาว่าพวกเมายาบางอย่างอึดผิดธรรมชาติ ยิงเข้าอวัยวะกลางๆ ตัวไม่ล้มสักที ถ้าไม่ยิงหัว ยิงเข้ากระดูกเชิงกรานยังไงขาก็พังตัวพับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์