๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:20:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 11-12 พ.ค. 56 ชิงแชมป์เมืองลุงครั้งที่ 19 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพฯ จ.พัทลุง  (อ่าน 87980 ครั้ง)
Auan_ลูกกระจาย
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #540 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 11:08:31 AM »

ทีมบางบัวทอง ขอขอบคุณ ไหว้ คณะทำงานทุกท่านและเจ้าหน้าที่ทุกท่าน ที่ได้จัดเกมส์มันๆสนุกครับ เยี่ยม
ขอบคุณพี่จ่าที่ขับรถรับส่งนักกีฬาด้วยครับ  ไหว้ เมืองลุงสนุกทุกปีครับท่านประธานไก่ ไหว้
narai31
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #541 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 11:29:32 AM »

มาแว้ว..............................................

หวังว่าหลายท่านถึงบ้านปลอดภัย น่ะครับ(นักกีฬาภาคเหนือ และอีสาน ก้อกำลังเดินทาง ปลอดภัน่ะ ครับ

ขอบคุน พี่เล็ก ที่โทรคุยให้รายละเอียดการแข่งขัน  กันทุกวัน

ขอบคุน (พี่เล็ก  อีกรอบ  ครับ)พี่โกโก้และผู้ติดตามที่มากำกับการวางสนาม

ขอบคุน โกเผ้งที่ประสานงาน วางแผน ประชาสัมพัน ติดต่อ รับรอง นักกีฬา

ขอบคุนพี่แจ็ก ที่ติดต่อ สื่อสาร จัดวางตัวสมัคร นักกีฬา ตั้งแต่จบจากสนามภูเก็ต

ขอบคุนพี่โทนี่ และทีมงาน  ที่การแข่งขัน ราบรื่น   ครับง

ขอบคุน ผู้พันวัลลภ(สนาม ทภ4 )ผูักองเอื้อ  (สนามทุ่งสง)พี่นก อรรถพัน พรหม (ยะลา) ที่ให้ยืมอุปกรณ์การแข่งขันฯ

ขอบคุน เทศบาลชุมพล ,เขาเจียก,ชะรัด,บ้านพร้าว,แพรกหา, โรงเรียนท่ามิหรำ ,ทส.เมืองพัทลุง ใ้หยืมเต็นท์ เก้าอี้ โต๊ะ ฯลฯ

ขอบคุน กำลังพลนายสิบ และ น้องทหารใหม่ ที่เหนื่อยกันทั้ง 2วัน  

ขอบคุนชมรมรณยุทธพัทลุง (ประธานไก่  และ ทีมงาน) ที่่ร่วมกันวางแผน ติดต่อ ประสานงาน ทำให้เกิดความยิ่งใหญ่ ในครั้งนี้

ขอบคุน สปอนร์เซอร๋  และ ผู้จองรางวัลTOPGUN ทุกท่าน ครับ

ขอบคุน ผู้กองคุณาวิชญ์(ผู้กองริน) หมวดสุวิทย์  ที่มากำกับดูแล การแข่งขันครั้งนี้

ความไม่ประทับใจที่ยังติดใจจากการแข่งขันฯ ย่อมมี   ก้อต้องขออภัย ในงานครั้งนี้ ด้วย น่ะ ครับพี่น้อง นักกีฬาทุกท่าน

จาก  กระผม NARAI31 (จ่าเษม พัทลุง และทีมงานผู้จัด  ครับ)พิม รอบที่2 ครับ รอบแรกไฟดับต้องพิมไหม่555555555555555

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2013, 11:36:30 AM โดย narai31 » บันทึกการเข้า
ART AND GUN
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #542 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 11:51:05 AM »

ขอขอบคุณ นักกีฬาทุกท่าน ทุกทีมจากทั่วประเทศที่เดินทางมาร่วมการแข่งขันในแมชท์นี้ไม่ว่าจะเป็นทีมปั้นเป้า สปีด  IPSC ปืนสั้น ลูกซอง ไรเฟิล ทีมงานคิดคะแนน ROจากทุกที่ รวมไปถึงสมาคมรณยุทธแห่งประเทศไทย น้องปิ๊กที่เอื้อเฟื้อพื้นที่โฆษณา ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถเอ่ยชื่อได้หมดทุกคน
กระผมในนามของชมรมรณยุทธจังหวัดพัทลุง รู้สึกซาบซึ้งในน้ำใจของทุกท่านที่ยอมสละเวลาสละเงินมาร่วมแข่งขัน มาช่วยให้การแข่งขันครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
                                                                                อาจจะมีขาดตกบกพร่องบ้างต้องขออภัยไ้ว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ประธานไก่พัทลุง
                                                                                      ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
jo.....pk@รักในหลวง ทรงพระเจริญ@
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #543 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 04:56:44 PM »

ดูคะแนน ที่ไหนครับ

๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #544 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 05:22:34 PM »

ดูคะแนน ที่ไหนครับ
หน้า36แล
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #545 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 08:09:19 PM »

ขอร่วมยินดีในความสำเร็จในการจัดแข่งขันของสนามพัทลุง น้องไก่และทีมงานทุกคนนะครับ
ส่วนผมคราวหน้าจะจัดการเรื่องของตัวเองให้ดีกว่านี้ จะได้ร่วมแข่งขันด้วยครับยินดีด้วยครับ

jo.....pk@รักในหลวง ทรงพระเจริญ@
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #546 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 09:17:47 PM »

คุงก๊าบ

USP
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #547 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 09:26:17 PM »

ขอผลยิงปั้นเป้าด้วยคร๊าบ ไหว้
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #548 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 10:24:59 PM »

ปีหน้าดีกว่านี้แน่นอน............ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Tanongsak.CR
Hero Member

คะแนน 23

CRPSC We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #549 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2013, 10:35:50 PM »

ขอขอบคุณ นักกีฬาทุกท่าน ทุกทีมจากทั่วประเทศที่เดินทางมาร่วมการแข่งขันในแมชท์นี้ไม่ว่าจะเป็นทีมปั้นเป้า สปีด  IPSC ปืนสั้น ลูกซอง ไรเฟิล ทีมงานคิดคะแนน ROจากทุกที่ รวมไปถึงสมาคมรณยุทธแห่งประเทศไทย น้องปิ๊กที่เอื้อเฟื้อพื้นที่โฆษณา ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถเอ่ยชื่อได้หมดทุกคน
กระผมในนามของชมรมรณยุทธจังหวัดพัทลุง รู้สึกซาบซึ้งในน้ำใจของทุกท่านที่ยอมสละเวลาสละเงินมาร่วมแข่งขัน มาช่วยให้การแข่งขันครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
                                                                                อาจจะมีขาดตกบกพร่องบ้างต้องขออภัยไ้ว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ประธานไก่พัทลุง
                                                                                      ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  Thank.  You ไหว้ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2013, 10:38:02 PM โดย Tanongsak.CR » บันทึกการเข้า

Chiangrai   Practical  Shooting   Club  ( CRPSC )
wasun.c(อ้น)
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #550 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 12:18:05 AM »

[

ฉบับแก้ไขล่าสุด ฝากข่าวโดย คุณ narai31   (26-2-56 เวลา 12.00 น.)
ขอบพระคุณพื้นที่ดี ๆ ค่ะ

ไหว้ ไหว้ ขอทราบ กติกา การยกเลิกรางวัล Mini Rifle standard  Glass U (ศูน เปิด )..... ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้เคยลงเล่นหลายครั้งแต่  เพิ่งสมัครกีฬาสมาคมเป็นครั้งแรก.ครับ...
ไหว้ ไหว้ ไหว้[/size][/size][/size]

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #551 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 07:13:21 AM »

ปีหน้าดีกว่านี้แน่นอน............ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ติดตั้งหลังคากันฝนให้ด้วย  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
PSA THAILAND
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #552 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:07:52 AM »

สนุกมากครับดูแลกันอย่างดี ขอบคุณครับ
Ba45
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #553 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 11:30:07 AM »

เรียน นายสนามยิงปืนพัทลุง
     กระผมเจ้าหน้าที่สนามยิงปืนค่ายจุฬาภรณ์ อยากจะรบกวนช่วยส่งไฟล์รูปการแข่งยิงปืน และรูปรับถ้วยรางวัลให้ด้วย
ทาง tanaphat_taaw51@hotmail.com ไม่ทราบว่าจะสะดวกเปล่าครับ 

ขอขอบคุณเป็นอย่างสูง
pola2000
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #554 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 04:09:30 PM »

ขอบคุุณผู้ใหญ่ใจดีทุกๆท่านที่จัดงานดีๆสนุกๆแบบนี้ขึ้นครับ
นักกีฬาจาก ชลบุรี ระยองเดินทางถึงที่หมายปลอดภัยทถกท่านครับ ไหว้
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39
  พิมพ์