๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:40:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แผนที่สนามรด.  (อ่าน 4158 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 03:06:41 PM »

ผมยังไม่เคยไปที่สนามรด.ครับ  Cheesyไปไม่ถูกครับ เริ่มจากหลังวังก็ได้ครับ ขับรถไปเอง Grinเขียนเป็นแผนที่ก็ได้ครับ  Grin
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 04:40:53 PM »

ขับไปตามเส้นสีชมพูนะครับ Smiley

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 04:54:24 PM »

มันเล็กไปหน่อย  ผมไม่ค่อยเก่งคอมครับ
เริ่มจากแยกอุณากรรณ  ด้านซ้ายเป็นดิโอลด์สยาม  ขวามือเป็นร้านปืนรัตนา ขับไปตามถนนเจริญกรุง ประมาณ 600 เมตร(สองข้างทางเต็มไปด้วยร้านเพชร)  ข้ามคลองคูเมืองไปอีก 100 เมตรถึงสี่แยกซ้ายมือมีประตูทางเข้ากรมรักษาดินแดน (สังเกตุจะเห็นปืนใหญ่วางประดับอยู่) เลี้ยวเข้าไป แลกบัตรได้เลย  หรือจะเลี้ยวซ้ายขับไปอีก 170 เมตร แล้วเลียวซ้ายตรงสามแยกแรก  ขับไปอีก 30 เมตรก็เป็นประตูสนามยิงปืน รด. ครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 05:25:35 PM »

มันเล็กไปหน่อย ผมไม่ค่อยเก่งคอมครับ
เริ่มจากแยกอุณากรรณ ด้านซ้ายเป็นดิโอลด์สยาม ขวามือเป็นร้านปืนรัตนา ขับไปตามถนนเจริญกรุง ประมาณ 600 เมตร(สองข้างทางเต็มไปด้วยร้านเพชร) ข้ามคลองคูเมืองไปอีก 100 เมตรถึงสี่แยกซ้ายมือมีประตูทางเข้ากรมรักษาดินแดน (สังเกตุจะเห็นปืนใหญ่วางประดับอยู่) เลี้ยวเข้าไป แลกบัตรได้เลย หรือจะเลี้ยวซ้ายขับไปอีก 170 เมตร แล้วเลียวซ้ายตรงสามแยกแรก ขับไปอีก 30 เมตรก็เป็นประตูสนามยิงปืน รด. ครับ
ขอบคุณครับ Grinเห็นแผนที่อย่างนี้ไปถูกแน่ๆครับ Grin
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 06:41:37 PM »

มันเล็กไปหน่อย  ผมไม่ค่อยเก่งคอมครับ
เริ่มจากแยกอุณากรรณ  ด้านซ้ายเป็นดิโอลด์สยาม  ขวามือเป็นร้านปืนรัตนา ขับไปตามถนนเจริญกรุง ประมาณ 600 เมตร(สองข้างทางเต็มไปด้วยร้านเพชร)  ข้ามคลองคูเมืองไปอีก 100 เมตรถึงสี่แยกซ้ายมือมีประตูทางเข้ากรมรักษาดินแดน (สังเกตจะเห็นปืนใหญ่วางประดับอยู่) เลี้ยวเข้าไป แลกบัตรได้เลย  หรือจะเลี้ยวซ้ายขับไปอีก 170 เมตร แล้วเลียวซ้ายตรงสามแยกแรก  ขับไปอีก 30 เมตรก็เป็นประตูสนามยิงปืน รด. ครับ
ตรงนี้จะเป็นวงเวียนครับ ไม่ต้องวนเวียนเวียนวน  แค่ชิดซ้ายแล้วเลี้ยวเข้าประตูทางเข้าไปเลย   ซึ่งการเอารถเข้าไปจอดใน รด. ผมว่ามันปลอดภัยดีครับ

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
หน้า: [1]
  พิมพ์