๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:22:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 189
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพบ้างครับ  (อ่าน 322311 ครั้ง)
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #2250 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 08:39:17 PM »

ปั่นไปเขาใหญ่

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2251 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 08:42:10 PM »

ไป…งัดเนินกัน

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2252 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 08:44:24 PM »

เธอ...ปั่นน้อย เว้นนาน ก็ต้องเน้นถ่ายรูป หาเรื่องแอบพักบ้าง

BLUE ZONE
BronzeStar-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 114

« ตอบ #2253 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 10:31:57 AM »

หลังจากอยู่บนเทรนเนอร์มาเดือนกว่าๆ
มาลองของจริงที่จตุจักร ลงรถเก๋งมาหัวใจ120+แล้วร้อนมากๆตอนบ่ายสอง
ขี่แป๊ปเดียวยังไม่ถึง30กม ต่อ  ชม ขึ้นไป140กว่าๆ แต่ไม่รู้สึกเหนื่อย
ไม่เหมือนบนเทรนเนอร์กว่าถึง140กว่า ใช้เวลานานกว่า ความเร็วมากกว่าถนนจริงและรู้สึกเหนื่อยมากกว่า
สงสัยความรัอนเป็นเหตุ เลิกขี่กลับมานั่งที่รถหัวใจกลับมาเหลือ90กว่า
คงต้องออกไปขี่เล่นอาทิตย์ละสองวัน

ข้าพระพุทธเจ้าจะยอมตาย
เพื่อรักษาไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า
ข้าพระพุทธเจ้าจะจงรักภักดีและถวายความปลอดภัย
ต่อใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาท จนกว่าชีวิตจะหาไม่
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #2254 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 03:28:50 PM »

พานาเรเซอร์ พา เซ ล่า
น่าจะเบากว่ารุ่นทัวร์การ์ด พลัส เยอะ
        ตอนนี้ ๑๗.๐๐ นั่งหน้าบ้าน
รอรับท่านหมาป่าเดียวดาย  บินเดี่ยวจาก กทม.เลียบฝั่งอันดามัน Cheesy
เมื่อคืนนอนตรัง ปิดทริปพัทลุง  คืนนี้จะมานอนที่บ้านผม ป่านนี้ยังเงียบ 
คงจะใช้วิชาแผนที่  ดั้นด้นลัดเลาะป่าเขา-หมู่บ้าน มาจนถึงเรือนเวียงวิมาน ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ไหว้
ถึงจนได้แบบผิดเป้าไปสิบกว่ากิโลเมตร
ขอบคุณครูหมู ครูเกียบ และคุณพ่อคุณแม่มากครับที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นที่เวียงวิมาน
ผมไปลำปำมาแล้วครับครู  ลมแรงดีจัง
โอกาสหน้าจะขี่มาหาอีกครับ แต่คงขึ้นรถไฟมาก่อน
ขึ้นกรุงเทพคราวหน้าเจอกันนะครับครู

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
3ศร
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #2255 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 03:31:20 PM »

น่าจะเบากว่ารุ่นทัวร์การ์ด พลัส เยอะ
รอรับท่านหมาป่าเดียวดาย  บินเดี่ยวจาก กทม.เลียบฝั่งอันดามัน Cheesy
เมื่อคืนนอนตรัง ปิดทริปพัทลุง  คืนนี้จะมานอนที่บ้านผม ป่านนี้ยังเงียบ 
คงจะใช้วิชาแผนที่  ดั้นด้นลัดเลาะป่าเขา-หมู่บ้าน มาจนถึงเรือนเวียงวิมาน ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ไหว้
ถึงจนได้แบบผิดเป้าไปสิบกว่ากิโลเมตร
ขอบคุณครูหมู ครูเกียบ และคุณพ่อคุณแม่มากครับที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นที่เวียงวิมาน
ผมไปลำปำมาแล้วครับครู  ลมแรงดีจัง
โอกาสหน้าจะขี่มาหาอีกครับ แต่คงขึ้นรถไฟมาก่อน
ขึ้นกรุงเทพคราวหน้าเจอกันนะครับครู
เอารูปมาโชว์บ้างซิครับพี่ ไหว้
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #2256 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 03:47:20 PM »

ไหว้
เอารูปมาโชว์บ้างซิครับพี่ ไหว้
รูปอยู่ในกล้องครับ
หาที่ถ่ายโอนไฟล์กับแทบเล็ตไม่ได้ตอนนี้
กลับกรุงเทพแล้วจะไปเขียนสรุปทริปใน thaimtb แล้วทำลิงค์มาแปะที่นี่นะครับ

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2257 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 05:01:06 PM »

เดินทางปลอดภัยนะเพื่อน ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2258 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 05:28:38 PM »

ไป…งัดเนินกัน

ยอดเลยครับ  Grin Grin Grin สู้เนินกัน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #2259 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 08:16:17 PM »

อยากตามมีโอกาสแบบมท่าน a long wolf จังเลย
เดินทางปลอดครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2260 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 09:24:25 PM »

มีเวลาก็ลุยเลยครับ
ทริปสั้น ๆ สองวันหนึ่งคืน ก็ได้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #2261 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 01:02:10 PM »

อัพแล้ว ตามกำลังทรัพย์อันน้อยนิด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #2262 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 03:44:22 PM »

ไหว้
รูปอยู่ในกล้องครับ
หาที่ถ่ายโอนไฟล์กับแทบเล็ตไม่ได้ตอนนี้
กลับกรุงเทพแล้วจะไปเขียนสรุปทริปใน thaimtb แล้วทำลิงค์มาแปะที่นี่นะครับ

เยี่ยมมากครับคุณ a lone wolf ..... ดีใจด้วยที่ได้ทำสิ่งที่ชอบครับ  เยี่ยม
อิจฉาจัง   หัวเราะร่าน้ำตาริน
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #2263 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:56:20 PM »

ไม่แน่ใจว่าชอบจริงหรือเปล่า แต่ออกเท่าที่ไปได้ สบายใจปั่นไปเรื่อย

ปืนแพงซื้อยากไหนขอ ป 3 อีก สะสมจักรยานดีกว่า  คิก คิก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2264 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:57:30 PM »

ปืนแพงซื้อยากไหนขอ ป 3 อีก สะสมจักรยานดีกว่า  คิก คิก

ระวังเต็มบ้าน ไม่มีที่จอดนะครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 189
  พิมพ์