๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:25:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 101 102 103 [104] 105 106 107 ... 189
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพบ้างครับ  (อ่าน 322304 ครั้ง)
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1545 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 11:17:58 AM »

ได้ว่าแล้วครับเชพวี่รวมภาษีราคาสามพันห้า

คันนี้ช๊อคอัพหน้ามันแข็งมากครับช่วงยุบมีแค่ประมาณ๑นิ้วครับคาดว่ามันคงเสียครับพอจะซ่อมได้ไหมครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1546 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 11:53:36 AM »

ปั่นทางเรียบ
หรือปั่นในเส้นทางวิบาก ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
BronzeStar-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 114

« ตอบ #1547 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 12:15:11 PM »

โค้งสุดท้ายก่อนถึงพระธาตุดอยสุเทพ

ขึ้นดอยสุเทพได้นี่ไม่ธรรมดาเลยครับ Grin Grin Grin แจ๋วจริง
ขอบคุณครับ หารสองอายุปัจจุบัน ยังอายุมากกว่าตอนในรูป

ข้าพระพุทธเจ้าจะยอมตาย
เพื่อรักษาไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า
ข้าพระพุทธเจ้าจะจงรักภักดีและถวายความปลอดภัย
ต่อใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาท จนกว่าชีวิตจะหาไม่
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1548 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 12:20:10 PM »

ขอบคุณครับ หารสองอายุปัจจุบัน ยังอายุมากกว่าตอนในรูป
น้ำหนักตอนนี้เป็นไงครับ คุมอยู่ไหม Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
BronzeStar-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 114

« ตอบ #1549 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 02:02:37 PM »

น้ำหนักตอนนี้เป็นไงครับ คุมอยู่ไหม Grin Grin Grin
ตามสูตรครับในรูปอายุ 19 นน. 64 เอามาบวกกันเท่ากับ นน. ตอนนี้

ข้าพระพุทธเจ้าจะยอมตาย
เพื่อรักษาไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า
ข้าพระพุทธเจ้าจะจงรักภักดีและถวายความปลอดภัย
ต่อใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาท จนกว่าชีวิตจะหาไม่
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1550 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 02:25:27 PM »

ผมปั่นทางเรียบสลับวิบากครับ ว่าจะเปลี่ยนเบาะกับซ๊อคอัพหลังแต่ด้านหน้านี่ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรกับมันดีครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1551 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 03:21:54 PM »

เดี๋ยวพอเล่นจริงจัง
ก็กลายเป็นบานแหละทีนี้ รถฟูลซัสฯ(แบบนี้)
น้อยคนที่เล่นนะครับ  ส่วนใหญ่จะเล่นฮาร์ดเทล
คือเป็นเสือภูเขา-มีโช้คหน้า  ผมว่าปั่น ๆ ไปเหอะ
ออกกำลังกาย  พูดตรง ๆ มันไม่คุ้ม  ที่จะอัพฯครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
3ศร
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #1552 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 05:40:10 PM »

เดี๋ยวพอเล่นจริงจัง
ก็กลายเป็นบานแหละทีนี้ รถฟูลซัสฯ(แบบนี้)
น้อยคนที่เล่นนะครับ  ส่วนใหญ่จะเล่นฮาร์ดเทล
คือเป็นเสือภูเขา-มีโช้คหน้า  ผมว่าปั่น ๆ ไปเหอะ
ออกกำลังกาย  พูดตรง ๆ มันไม่คุ้ม  ที่จะอัพฯครับ
จริงครับท่าน ผมซื้อรถญี่ปุ่นมา500อัฟ4,000ยังไม่ได้เรื่อง รู้งี้ซื้อใหม่ก็จบไปแล้ว ไหว้ คิก คิก
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1553 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 05:59:28 PM »

ถ้าไม่ตั้งโจทย์ให้ชัด
ไม่หาข้อมูลให้กระจ่างชัด ก็จะเป็นเช่นนั้น ครับ
ผมได้เทรค ๘๕๐ มาคันหนึ่ง  เป็นเฟรม โครโมลี่
รถ ๒๑ สปีดเอง  ใช้ตรงตามลักษณะของรถ  ก็ใช้ได้ดีมาก
แถมราคา ๕,๓๐๐ บาท เท่านั้นเอง เอามาเปลี่ยนยางอย่างเดียว ครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1554 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 07:10:25 PM »

ผมปั่นทางเรียบสลับวิบากครับ ว่าจะเปลี่ยนเบาะกับซ๊อคอัพหลังแต่ด้านหน้านี่ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรกับมันดีครับ

เก็บไว้ปั่นแหละครับ อั๊ปไปอย่างที่บอกกันอาจไม่คุ้ม ไม่จบ 

แล้วถ้าปั่นจริงคงต้องหารถที่พี้อมกว่านี้

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1555 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 07:11:34 PM »

ถ้าไม่ตั้งโจทย์ให้ชัด
ไม่หาข้อมูลให้กระจ่างชัด ก็จะเป็นเช่นนั้น ครับ
ผมได้เทรค ๘๕๐ มาคันหนึ่ง  เป็นเฟรม โครโมลี่
รถ ๒๑ สปีดเอง  ใช้ตรงตามลักษณะของรถ  ก็ใช้ได้ดีมาก
แถมราคา ๕,๓๐๐ บาท เท่านั้นเอง เอามาเปลี่ยนยางอย่างเดียว ครับ

ของดีราคาแจ๋วครับ Grin Grin Grin ตรงตามจุดประสงค์

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1556 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 07:49:34 PM »

สภาพเฟรม
ดีมากครับ  บรรทุกน้ำหนักเข้าไปหน่อย
ปั่นนิ่ง  ไหลฉิว  ตามสไตล์เหล็กไหลครับ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1557 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 08:14:18 PM »

สภาพเฟรม
ดีมากครับ  บรรทุกน้ำหนักเข้าไปหน่อย
ปั่นนิ่ง  ไหลฉิว  ตามสไตล์เหล็กไหลครับ
ครูหมูเบาะ นี้ต้องยกให้สุดปลายเท้าหรือเปล่า Grin

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1558 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 08:28:04 PM »

ครับ
ให้จานปั่นหมุนลงไปจุดต่ำสุด
ขาปั่นประมาณแนวเดียวกันกับท่อนั่ง
ให้พอดีส้นเท้า  พอใส่รองเท้าไปก็จะพอดี
ปลายเท้าจะเตะถึงพื้น  เมื่อนั่งบนเบาะ
ผมไม่เอาเป๊ะเท่าไหร่  เพราะไม่ได้มุ่งเน้นอะไรมากมาย
ปั่นสบาย ๆ ครับ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #1559 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 09:39:22 PM »

ครับ
ให้จานปั่นหมุนลงไปจุดต่ำสุด
ขาปั่นประมาณแนวเดียวกันกับท่อนั่ง
ให้พอดีส้นเท้า  พอใส่รองเท้าไปก็จะพอดี
ปลายเท้าจะเตะถึงพื้น  เมื่อนั่งบนเบาะ
ผมไม่เอาเป๊ะเท่าไหร่  เพราะไม่ได้มุ่งเน้นอะไรมากมาย
ปั่นสบาย ๆ ครับ
โอเช่ คิก คิก

หน้า: 1 ... 101 102 103 [104] 105 106 107 ... 189
  พิมพ์