๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:08:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 189
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพบ้างครับ  (อ่าน 322457 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #1335 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 09:47:45 PM »

ไปเที่ยวลำตะคองพาจักรยานพับไปด้วยครับ

เอารูปมาฝากบ้างนะครับ Grin Grin Grin
ที่ไปปั่นมาครับ เอาพับไป

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1336 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:12:59 AM »

KHS มันคนละแนวกัน ครับ
ตัวที่เป็นโลหะ โครโมลี่ นี่
ลิ้มลองแล้วจะติดใจ ถึงแม้จะหนัก
   ปัจจุบัน
ผมกลับหลงไหลในรถโครโมลี่ 
ถึงแม้จะ นน.หนักมาก  แต่ปั่นไหล-สบายกว่า
เฟรมอลูเยอะ  คันใหม่ที่สั่งก็เป็นโครโมลี่  ตอนนี้
มีบัญชาการจาก ผบ.ทบ.ให้ปล่อย ของเก่าออกไป
ผมงี้ น้ำตาร่วง  แต่คงจำเป็นต้องปล่อย ครับ

ยินดีกับจักรยานใหม่ด้วยครับ Grin Grin Grin
        ขอบคุณ ครับ พี่ ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1337 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:14:35 AM »

ไปเที่ยวลำตะคองพาจักรยานพับไปด้วยครับ

เอารูปมาฝากบ้างนะครับ Grin Grin Grin
ที่ไปปั่นมาครับ เอาพับไป
        หึ หึ
บอกแล้วว่ามันดูด
เหมือนปืนดูดปืน
เดี๋ยวอีกหน่อยพี่ต้องมี
ทัวริ่ง  อยู่ในกรุ ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #1338 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 09:35:52 AM »

ไม่ค่อยได้ซื้อ 4 เดือนมีอยู่ 4 คันแล้วครับ

เดี๋ยวอีกหน่อยพี่ต้องมี
ทัวริ่ง  อยู่ในกรุ ครับ

มี cannaodale แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 09:47:54 AM โดย ART รักในหลวง » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1339 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 10:08:19 AM »

เปลืองที่เก็บ
มากกว่าปืน ครับพี่... ขำก๊าก

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #1340 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 10:35:32 AM »

เปลืองที่เก็บ
มากกว่าปืน ครับพี่... ขำก๊าก
ใช่ครับ

apawill
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #1341 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 12:59:28 PM »

ปั่นครับลงทุนมาก คันนี้ราคาได้ Kimber กระบอกนึง กิ๊วก๊าว

เรียนรู้เพื่อสร้างและทำลาย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1342 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:03:22 PM »

ปั่นครับลงทุนมาก คันนี้ราคาได้ Kimber กระบอกนึง กิ๊วก๊าว

Lefty ด้วย แจ่มเลย Grin Grin Grin แคนนอนเดลเขาดังโช๊คนี้

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #1343 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:37:55 PM »

สวยครับ ผมชอบยี่ห้อนี้กำลังหามาเพิ่มครับ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1344 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:43:38 PM »

เฉพาะล้อ
ได้ .๒๒ ยาว ๑ กระบอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
        กลุ่มที่ผมปั่นด้วย
มีสองคัน และ KLEIN อุปกรณ์เทพ
อีกคัน  เห็นราคาแล้ว หนาว อ๋อย
        ทัวริ่ง
ที่ผมสั่ง  ราคา
เฉพาะ ยางนอก คู่ล่ะ ๕ พัน.. อ๋อย
โหดเอาเรื่องเหมือนกัน  อาจจะตัดใจ
เอารุ่นรองลงมา  เพราะกลัวปั่นได้ไม่คุ้ม
รุ่นนี้มันต้อง ตะลอน ๆ ชนิดไปกันข้ามประเทศ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1345 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:46:26 PM »

เฉพาะล้อ
ได้ .๒๒ ยาว ๑ กระบอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
        กลุ่มที่ผมปั่นด้วย
มีสองคัน และ KLEIN อุปกรณ์เทพ
อีกคัน  เห็นราคาแล้ว หนาว อ๋อย
        ทัวริ่ง
ที่ผมสั่ง  ราคา
เฉพาะ ยางนอก คู่ล่ะ ๕ พัน.. อ๋อย
โหดเอาเรื่องเหมือนกัน  อาจจะตัดใจ
เอารุ่นรองลงมา  เพราะกลัวปั่นได้ไม่คุ้ม
รุ่นนี้มันต้อง ตะลอน ๆ ชนิดไปกันข้ามประเทศ

ไปเที่ยวอีสานมา เห็นคนปั่นทัวริ่งนี่คิดถึงเลยครับ Grin Grin Grin วันเสาร์ไปปั่นบางประอิน เช้าถึงเที่ยง แดดจัดมากก็คิดถึงคนปั่นทั่วริ่งอีกเหมือนกัน ทั้งทวนลมแดดเปรี้ยง สะใจจริงๆ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1346 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 01:58:02 PM »

ทริปที่ผมปั่นไปนครศรีธรรมราช
แดดร้อนเปรี้ยง ๆ พวกเราก็ปั่นกันฝ่าเปลวแดด
เจอก๊วนพวกเลี้ยงนกกรงหัวจุก  นั่งกันเป็น กลุ่ม ๆ
หันมามองพวกปั่น  เขาคงคิดว่า  พวกนี้น่าจะไม่ค่อยปกติเท่าไหร่
ขณะเดียวกัน  พวกเราที่ปั่น  ก็คุยกันถึงพวกเลี้ยงนก
เอ พวกนี้น่าจะไม่ค่อยปกติเท่าไหร่  วัน ๆ พากันนั่งเฝ้า-ถือแต่กรงนกไปมาทั้ง วัน.... คิก คิก คิก คิก
        สรุป แต่ละคนชอบ-สุขไม่เหมือนกัน
ฝนจะตกแดดจะออก พวกเราไม่สน  ถ้าได้ออกปั่น
ยกเว้น โต้ลม ครับ เหนื่อยลิ้นห้อย...... อ๋อย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1347 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 12:50:48 PM »

ขณะเดียวกัน  พวกเราที่ปั่น  ก็คุยกันถึงพวกเลี้ยงนก
เอ พวกนี้น่าจะไม่ค่อยปกติเท่าไหร่  วัน ๆ พากันนั่งเฝ้า-ถือแต่กรงนกไปมาทั้ง วัน.... คิก คิก คิก คิก

กร๊ากกกกกกก Grin Grin Grin อ่านแล้วได้อารมณ์ครับ มันรู้สึกได้เลย

แต่ทวนลมกลางแดด เหนื่อยจริง แต่สะใจนะ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1348 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 01:51:05 PM »

มันดีพี่
เวลาขึ้นเขาก็นึกในใจ
เดี๋ยวขึ้นสุดเมื่อไหร่ตรูก็สบาย
มีขึ้นก็ต้องมีลง  ไปทวนลวมขากลับก็ลมส่ง
ธรรมชาติไม่เคยโหดร้าย

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #1349 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 03:52:39 PM »

มันดีพี่
เวลาขึ้นเขาก็นึกในใจ
เดี๋ยวขึ้นสุดเมื่อไหร่ตรูก็สบาย
มีขึ้นก็ต้องมีลง  ไปทวนลวมขากลับก็ลมส่ง
ธรรมชาติไม่เคยโหดร้าย
Grin ไหว้  ออกกำลังสุขภาพไม่มีซื้อขายครับ

หน้า: 1 ... 87 88 89 [90] 91 92 93 ... 189
  พิมพ์