๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:27:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 189
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพบ้างครับ  (อ่าน 322313 ครั้ง)
barbq
คนเราใช่งามที่ใบหน้าแต่งามที่จิตใจ
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 11:02:23 AM »

ผมคนไม่มีลูก      มีเมียครับ ขำก๊าก
เขาติดภารกิจครับ  แต่สุดสัปดาห์นี้ไปด้วยกัน 
ช่วงลองวีคเอนนี่ ไปคนเดียว(แต่พาเสือ)ครับ...เซ็ง หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ช่วงที่ไปคนเดียวก็แวะมารับก็แล้วกันนะค่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คุณเป็นคนดีจริงๆหรือคุณไม่มีโอกาส
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 11:16:30 AM »

จ  ร้า......แล้วจะแวะรับ
แล้วท่านชายjirata  ไม่สนใจยี้ห้ออื่นบ้างเหรอครับ
มีอีกหลายตัว ที่ น.น.เบาและราคาไม่แรง
เรียกว่าถ้าเทียบกับพวกพิมพ์นิยมก็ใกล้กับรุ่นหลักหมื่น
แต่เราจ่ายแค่ สามสี่พัน  เหมือน mosso fallcon super light ไง
คุณภาพไม่ได้ต่างกันเลย  แต่ราคาต่างกันมาก ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 02:17:39 PM »

เมื่อเช้า  มันเขี้ยว
ขากลับ  ระเบิด  ฉีกออกก่อนเพื่อน
ม้วนเดียวจบ  ความเร็วประมาณ ๓๕-๔๐ กม./ชม. 

เสื้อภูเขา 35-40 นี่เร็วมากเลยสำหรับผม Grin Grin Grin  แจ๋วครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 02:18:44 PM »

แทรกวัดถ้ำ เสือกีกี้
เข้าแทรกเบาใช้ได้เลย...

ท่าทางชันนะครับ Grin Grin Grin ลมออกหูน่าดู

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 02:19:19 PM »

อาทิตย์นี้ใครไป ProBike สวนผึ้งบ้างไหมครับ Grin Grin Grin ถ้าไปเจอกัน

barbq
คนเราใช่งามที่ใบหน้าแต่งามที่จิตใจ
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 02:33:12 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คุณเป็นคนดีจริงๆหรือคุณไม่มีโอกาส
ชายjirata
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 04:40:31 PM »

แล้วท่านชายjirata  ไม่สนใจยี้ห้ออื่นบ้างเหรอครับ
มีอีกหลายตัว ที่ น.น.เบาและราคาไม่แรง
เรียกว่าถ้าเทียบกับพวกพิมพ์นิยมก็ใกล้กับรุ่นหลักหมื่น
แต่เราจ่ายแค่ สามสี่พัน  เหมือน mosso fallcon super light ไง
คุณภาพไม่ได้ต่างกันเลย  แต่ราคาต่างกันมาก ครับ

สนครับท่าน พอจะมีรูปให้ดูไหมท่าน เผื่อถูกใจ  ตอนนี้เน้นสวยและถูกใจด้วยครับ กลัวจะขี่ไม่เท่... อิ.. อิ..
และ แทรค 4500 ไม่ทราบสอยมาเท่าไหร่ครับ เผื่อจะได้แวะเวียนไปหาดใหญ่บ้าง
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 06:32:24 PM »

เมื่อวานผมไปกดมา 60 กิโลครับ ผมว่าจะพาเพื่อนใหม่ในกลุ่มไปรับน้องซะหน่อย อิอิ   แต่เค้าไปได้แค่ 10 กิโลดันขอกลับ

ไม่งั้นยาววววววว ทั้งเข้าลูกรังหินลอยแถม 6 กิโล ขึ้นเขาแบบซึมๆ 10 กิโล  ผมเลยเหนื่อยเองเลย  ขำก๊าก   ขำก๊าก บู่

ช่วงปั่นขึ้นเขาเมื่อวานไม่มีเหงื่อเลยครับ แถมหนาวสุดๆ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 06:34:25 PM »

เมื่อวานผมไปกดมา 60 กิโลครับ ผมว่าจะพาเพื่อนใหม่ในกลุ่มไปรับน้องซะหน่อย อิอิ   แต่เค้าไปได้แค่ 10 กิโลดันขอกลับ

ไม่งั้นยาววววววว ทั้งเข้าลูกรังหินลอยแถม 6 กิโล ขึ้นเขาแบบซึมๆ 10 กิโล  ผมเลยเหนื่อยเองเลย  ขำก๊าก   ขำก๊าก บู่

ช่วงปั่นขึ้นเขาเมื่อวานไม่มีเหงื่อเลยครับ แถมหนาวสุดๆ

Grin ฟิตน่าดูเลย เพื่อน เจอกันคราวหน้า คงผอมหล่อเฟี้ยว เลยน่ะ Grin

อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 08:24:49 PM »

เมื่อเช้า  มันเขี้ยว
ขากลับ  ระเบิด  ฉีกออกก่อนเพื่อน
ม้วนเดียวจบ  ความเร็วประมาณ ๓๕-๔๐ กม./ชม. 

เสื้อภูเขา 35-40 นี่เร็วมากเลยสำหรับผม Grin Grin Grin  แจ๋วครับ
ความเร็วขนาดนี้ผมทำได้ เมื่อมีหมาไล่ตาม แต่ระยะทางได้ไม่เกิน 150 เมตรครับ

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 01:23:40 PM »

[ความเร็วขนาดนี้ผมทำได้ เมื่อมีหมาไล่ตาม แต่ระยะทางได้ไม่เกิน 150 เมตรครับ

ผมก็ทำได้ประมาณนี้ เวลาไอ้ตูบไล่....แต่ลงเขาอาจจะ 50 UP  Grin

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 02:43:05 PM »

ปั่นไปเล่นเทนนิส หน่อมแน้ม

ไฟสว่าง บางคืนหรือเหงาๆเช้ามืดก้อเลาะหาดจอมเทียน ออกพัทยาปารค์ขึ้นเขาให้หัวใจเต้นแรง
ก็ออกเลียบหาดพัทยาใต้ ชมสาวแล้วกลับบ้าน
เวลาหมาไล่ จะใช้วิธีคำรามใส่ด้วยเสียงดัง บ้ากว่ามัน หยุดครับ

รักคนขี่จักรยานครับ

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 04:39:31 PM »

Grin ฟิตน่าดูเลย เพื่อน เจอกันคราวหน้า คงผอมหล่อเฟี้ยว เลยน่ะ Grin

ไม่อยากคุย ขนาดลดน้ำหวาน ขนมไทย ของทอดมัน น้ำหนักยังไม่ลงเลย เริ่มทำใจแล้ว  เศร้า เศร้า  คิดซะว่าดีกว่าไม่ทำ    บู่

เพื่อนที่ไปด้วย กลับมาถึงเล่นข้าว 2 + ขนม  น้ำหนักเค้ายังลงเลย  แต่เราดันไม่ลง กรรม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
joker_ps
E21CWW
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 07:49:09 PM »

ไม่อยากคุย ขนาดลดน้ำหวาน ขนมไทย ของทอดมัน น้ำหนักยังไม่ลงเลย เริ่มทำใจแล้ว  เศร้า เศร้า  คิดซะว่าดีกว่าไม่ทำ    บู่

เพื่อนที่ไปด้วย กลับมาถึงเล่นข้าว 2 + ขนม  น้ำหนักเค้ายังลงเลย  แต่เราดันไม่ลง กรรม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมปั่นแรกๆนี้ น้ำหนักลงเร็วมากครับ...จาก 72 กก. ลงมาเหลือ 63 กก. กินอาหารก็ปรกติ ตั้งแต่ก่อนปั่นจนถึงปัจจุบัญ
แต่ปั่นมาได้สัก 7-8 เดือน น้ำหนักขึ้นมาคืนเป็น 67 กก. อยู่อย่างนี้ตลอดไม่มีลดและก็ไม่มีเพิ่มขึ้นเลย...
ถ้าอยากลดน้ำหนักลงอีกคงต้อง ลดอาหารก่อนเป็นอันดับแรก...

ร้านพี.เอส.เทรดดิ้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 02:00:09 PM »

ผมปั่นแรกๆนี้ น้ำหนักลงเร็วมากครับ...จาก 72 กก. ลงมาเหลือ 63 กก. กินอาหารก็ปรกติ ตั้งแต่ก่อนปั่นจนถึงปัจจุบัญ
แต่ปั่นมาได้สัก 7-8 เดือน น้ำหนักขึ้นมาคืนเป็น 67 กก. อยู่อย่างนี้ตลอดไม่มีลดและก็ไม่มีเพิ่มขึ้นเลย...
ถ้าอยากลดน้ำหนักลงอีกคงต้อง ลดอาหารก่อนเป็นอันดับแรก...

โห . . . .น่าอิจฉาครับ  แต่วันนี้รู้สึกดีครับคือไปหาน้าแล้วเค้าทักว่าผมผอมลง ดูดีขึ้น อิอิ  หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 189
  พิมพ์