๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 12:42:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 2010387 ครั้ง)
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1380 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 08:16:14 AM »

Grin Grin Grin  วันนี้กระทู้เราคงจะผ่านหน้าร้อยได้ไม่ยาก Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1381 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 08:20:54 AM »

Coolช่วยดันครับ...............อิอิ Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1382 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 08:25:10 AM »

รบกวนท่านสมาชิกชาวเหนือจ่วยวิจารณ์ ปืนตั๋นี้หน่อยครับ ขนาดเก้า มม. ผมใค่ซื้อมาแป๋งเป็น สามแปดซุปเปอร์

eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1383 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:45:25 AM »

อ้ายชาว จ.ลำพูนครับมีใครชอบพระเครื่องพ่องครับ พอดีผมมีfile รูปภาพพระเครื่องสกุลลำพูนอยู่เป็นไฟล์ภาพที่ชัดมากครับ ถ้าเอาผมจะได้โพสที่นี่เลย อิอิ คืนเดียวไปหน้า 93แล้ว
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1384 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:46:49 AM »

ตัวอย่างนะครับ ผมมีอยู่ 63รูป เป็นพระเครืองทังหมดครับ
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1385 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:48:22 AM »

รบกวนท่านสมาชิกชาวเหนือจ่วยวิจารณ์ ปืนตั๋นี้หน่อยครับ ขนาดเก้า มม. ผมใค่ซื้อมาแป๋งเป็น สามแปดซุปเปอร์

อ้ายจะเก็บ ลำของ 9 ไว้แม่นก่อครับ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1386 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:52:21 AM »

อยากจะศึกษาพอดีเลย ส่วนอยากได้มาครอบครองมั๊ย .... คงสุดเอื้อมครับ พระคงองค์เดียวซื้อปืนได้เป็นกระบอก...... Grin Grin Grin
day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1387 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:55:00 AM »

สวัสดีครับปี่ๆ(พะเยาฮ้องปี่ครับอ้าย) ขอรายงานตัวโตยคนครับบ่ได้เข้ามาหลายวันจะถึงร้อยแล้ว(เข้ามาส่วนมากมาอ่านอย่างเดียวความรู้ยังน้อยนิดครับ Grin) อยู่พะเยาครับ จื่อบ่แต้เดย์ครับ อยากไปเป็นลูกศิษย์อาจารย์โด่งกลับอาจารย์บอยจังครับ Grinรับผมไปเรียนด้วยคนนะครับ

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1388 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:56:36 AM »

อ้ายจะเก็บ ลำของ 9 ไว้แม่นก่อครับ

คงแอบเก็บครับ  Grin Grin ; D เพราะหากซื้อสามแปดซุปเลย มันไม่มีรุ่นที่อยากได้ .... แอบปรึกษาท่านพี่อาวุโสแล้ว โครง 1911 เปลี่ยนได้ไม่ยาก Grin Grin Grin  ป.4 แถบบ้านเราระบุไว้อยู่แล้วว่าเก้า มม.
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1389 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:57:22 AM »

ตกลงโพสดีมั้ยครับรูปพระเครื่อง อ้อเมื่อวานซื้อหนังสือมาเล่ม เกี่ยวกับปืน BB เล่มล่ะ 95บาท มี CD สอนถอดประกอบด้วย ปืน 3ขนาด ทีเด้ดของหนังสืออยู่ที่ ปืนBB แบบใหม่ รูปทรงคือปืน BB แต่กระสุน PB  คัดปลอกทำงานด้วยแก๊ส เดียวสแกนมาให้ดูครับ เค้าเรียกปืนนี้ว่า RAM รอแปปนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2006, 10:00:54 AM โดย eakzax » บันทึกการเข้า
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1390 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:58:53 AM »

สวัสดีครับปี่ๆ(พะเยาฮ้องปี่ครับอ้าย) ขอรายงานตัวโตยคนครับบ่ได้เข้ามาหลายวันจะถึงร้อยแล้ว(เข้ามาส่วนมากมาอ่านอย่างเดียวความรู้ยังน้อยนิดครับ Grin) อยู่พะเยาครับ จื่อบ่แต้เดย์ครับ อยากไปเป็นลูกศิษย์อาจารย์โด่งกลับอาจารย์บอยจังครับ Grinรับผมไปเรียนด้วยคนนะครับ

สวัสดีครับคุณ Day จำได้ว่าคุณ Day เพิ่งเรียนจบ ตอนนี้ทำงานอะไรครับ  Cheesy Cheesy
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1391 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 10:06:43 AM »

ตกลงโพสดีมั้ยครับรูปพระเครื่อง อ้อเมื่อวานซื้อหนังสือมาเล่ม เกี่ยวกับปืน BB เล่มล่ะ 95บาท มี CD สอนถอดประกอบด้วย ปืน 3ขนาด ทีเด้ดของหนังสืออยู่ที่ ปืนBB แบบใหม่ รูปทรงคือปืน BB แต่กระสุด PB คัดปลอกทำงานด้วยแก๊ส เดียวสแกนมาให้ดูครับ เค้าเรียกปืนนี้ว่า RAM รอแปปนะครับ
  ไม่แน่ใจว่าสมาชิกเราเห็นพระแล้วจะตกใจก่อ....... หากเจอกัน ผมขอก๊อปเป็น CD สักแผ่นนะครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1392 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 10:11:02 AM »

ป๊าดโท๊ะๆๆๆ ซวะ คอมไป 2 ซั่วโมงป๋าย จะเข้า 100 หน้าละลู้ เวย แต้ๆๆ  หลงรัก หลงรัก จาวเหนียเฮา

เอ้าไหนๆก่อมาละ อัพเดทจื่อเพิ่มแหม 1 ท่าน เน้อ

1.อ้ายต.แม่สาย              (คุณตี๋)
2.อ้ายนักสำรวจ              (คุณนพ)
3.อ้ายเอ็ม๖๒๙               (คุณยศ)
4.อ้าย stp                      (อ้ายสถาพร แห่งสารภี)
5.อ้ายโด่ง                      (ครูโด่ง)
6.ท่านeakzax                 (คุณเอก เจียงใหม่)
7.อ้ายวี                          (พ่อเลี้ยงทวีแห่งเมือง หละปูนครับ)
8.อ้ายคนดอย                 (อาจ๋านอำนวย แห่ง แม่ฮ่องสอน)
9.อ้ายยอดดอย               (คุณเบส นครสวรรค์ครับ)
10.อ้ายsamcolt              (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
11.อ้ายนายบอย             (คุณบอย)
12.อ้ายmambo              (คุณไผ่ครับ)
13.อ้ายSPOONNER        (อ้ายเหน่งครับ)
14.คุณ eak_kae             (เอก หล่ะปูน)
15.ท่านAwake                (ผมจำชื่อเล่น บ่ได้  update แหมกำครับ บ้านอยู่สันทราย)
16.ท่าน Sex jaze            (คุณเติ้ล แห่งหละปูน)
17.อ้ายpoaom75            (อดิศักดิ์ ครูดอยแห่งแม่แจ่ม)
18.ท่านแสนดี                 (............. เจียงใหม่)
19.ท่านLulu                    (...............อาณาจักรของคนรักส้มฝาง)
20.ท่านครูฟิซิก               (มาเฮียนเจียงใหม่ บ่ ฮุ้จบหรือยัง)
21.ท่านsniperkid             (.............. เมืองฝาง)
22. คุณ@ทวิตตี้@           (ขอจื่อบ่ะแต้หน๋อยครับ)
23. ท่านkachan              (แห่งราชอาณาจักรไชยปราการครับ)............(ขอจื่อบ่แต้ตวยครับ).....
24. ท่านแจ๊ค67
25. คุณday                     (คุณเดย์ แห่งซุ้ม พะเยา ซุ้มอ้ายเหน่งครับ)
 และ ลูกศิษย์ อาจารย์บอยครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1393 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 10:17:04 AM »

แจ่มๆเลยครับอ้ายนพ เอาเลยครับ จะขอลองซักกำลอ สปิงฟิว  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไหนๆก่อมีซุ้มของเฮาละครับ เดวผม อาสาเป๋นมือปื๋นประจ๋ำซุ้มครับ จะฮื้อไปยิงไผตี่ไหนตังใด บอกครับ เดวจัดก๋านฮื้อ

ฮับจ้างยิง กบยิงเขียด ยิงป๋า ทั่วราดอานาจักร

ราด ............. หน้า........อร่อย........

อา.............. นา..................  (ที่นาของอาๆ ทั้งหลาย)............

และ........ จักรเย็บผ้า ตวย........................

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1394 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 10:20:31 AM »

ตกลงโพสดีมั้ยครับรูปพระเครื่อง อ้อเมื่อวานซื้อหนังสือมาเล่ม เกี่ยวกับปืน BB เล่มล่ะ 95บาท มี CD สอนถอดประกอบด้วย ปืน 3ขนาด ทีเด้ดของหนังสืออยู่ที่ ปืนBB แบบใหม่ รูปทรงคือปืน BB แต่กระสุน PB  คัดปลอกทำงานด้วยแก๊ส เดียวสแกนมาให้ดูครับ เค้าเรียกปืนนี้ว่า RAM รอแปปนะครับ

เรื่องพระเครื่องก่อไค่ฮู้เหมือนกั๋นครับ แต่ก่ออย่างตี่อ้ายนพว่าครับ ค่าเช่าพระเครื่อง องค์นึ๊ง ซื้อปื๋นได้ บอกเลยนาครับ

แต่เอามาโพสเป๋นความฮู้ตวยก่อดีครับ จะได้มีความฮู้เพิ่มขึ้นแหมด้านนึ๊งตวย

หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 3091
  พิมพ์