ผลการแข่งขัน ประเภท นักกีฬาทั่วไป1. ปืนสั้นชาวบ้าน ระยะ 10 เมตร
A1- มือใหม่ Revolver 10 เมตร
1 คุณทศพร มากกุญชร
2 คุณณัฐพงศ์ พรรณราย
3 คุณเจษฎา สระทองทิศ
A2- มือใหม่ Semiauto 10 เมตร
1 คุณประสงค์ ชำนาญไพร
2 คุณเสงี่ยม ปินคำ
3 คุณปรีดา ฟุ้งตระกูลชัย
A3- มือทั่วไป Revolver 10 เมตร
1 คุณธัญพร เม่นแย้ม
2 ด.ต.วรวุฒิ ทิพยะจันทร์
3 คุณณัฐดนัย บุบผา
A4- มือทั่วไป Semiauto 10 เมตร
1 คุณขวัญ สุกไสยเมือง
2 คุณประจักษ์ บัวพันธ์
3 คุณทศพล มาพงษ์
A5- สุภาพสตรี รวมปืน 10 เมตร
1 คุณปัณณรัตน์ หิรัณยกุลสรณ์
2 คุณอภัยทิพย์ เม่นแย้ม
3 คุณณัฐชญา พรรณราย
A6- มือใหม่ Revolver 15 เมตร
1 คุณทศพร มากกุญชร
2 คุณพีระนนท์ ทิพยะจันทร์
3 คุณณัฐดนัย บุบผา
A7- มือทั่วไป Revolver 15 เมตร
1 คุณธัญญพร เม่นแย้ม
2 คุณสมศักดิ์ สุขโทน
3 คุณประทีป จักไสย
A8- มือใหม่ Semeauto 15 เมตร
1 คุณสมศักดิ์ สุขโทน
2 คุณปัณณรัตน์ หิรัณยกุลสรณ์
3 คุณอภัยทิพย์ เม่นแย้ม
A9- มือทั่วไป Semiauto 15 เมตร
1 คุณขวัญ สุกไสยเมือง
2 คุณอำนวยธนัช บุบผา
3 คุณประจักษ์ บัวพันธ์
A10- สุภาพสตรี รวมปืน 15 เมตร
1 คุณธัญญพร เม่นแย้ม
2 คุณปัณณัตน์ หิรัณยกุลสรณ์
3 คุณอภัยทิพย์ เม่นแย้ม
3 ปืนสั้นชาวบ้าน ระยะ 25 เมตร
A11- มือใหม่-มือทั่วไป รวมปืน 25 เมตร
1 คุณทัตสร สีดานุช
2 ด.ต.วรวุฒิ ทิพยะจันทร์
3 คุณประจักษ์ บัวพันธ์
A12- มือโปร รวมปืน 25 เมตร
1 คุณอรรถกฤต เตชะพันธ์ุ
2 คุณปาริชาติ บูรณศรี
3 คุณอำนวยธนัช บุบผา
4. ปืนสั้นชาวบ้าน ระยะ 10 เมตร Semiauto
B5- ขนาด 9 มม. ลำกล้องไม่เกิน 4.5 นิ้ว
1 คุณสุวิทย์ เม่นแย้ม
2 คุณธราเทพ สมุทร์ความ
3 คุณประทีป จักรไสย
ประเภทการแข่งขัน นักกีฬาประชาชน1. ปืนสั้นชาวบ้านระยะ 10 เมตร
B1- มือใหม่ รวมปืน
1 คุณสมศักดิ์ สุขโทน
2 คุณกิติพงษ์ สิงห์ทองหลาง
3 คุณปรีดา ฟุ้งตระกูลชัย
B2- สุภาพสตรี รวมปืน
1 คุณวันรักษ์ เพ็งแสงทอง (17)
2 คุณธนิตาภรณ์ พุดตาลดง (18)
3 คุณนัทชยา พรรณาราย (29)
2. ปืนสั้นชาวบ้านระยะ 15 เมตร
B3- มือใหม่ รวมปืน 15 เมตร
1 คุณจามิกร สุขดี
2 คุณกิติพงษ์ สิงห์ทองหลาง
3 คุณพชร สื่อเฉย
B4- สุภาพสตรี รวมปืน 15 เมตร
1 คุณวันรักษ์ เพ็งแสงทอง
2 คุณธนิตาภรณ์ พุดตาลดง
3 คุณชุติกาญ ปทุมวัน
3. ปืนสั้นชาวบ้าน ระยะ 10 เมตร Semiauto
B5- ขนาด 9 มม. ลำกล้องไม่เกิน 4.5 นิ้ว ระยะ 10 เมตร
1 คุณพีระนนท์ ทิพยะจันทร์
2 คุณกิติพงษ์ สิงห์ทองหลาง
3 คุณสกลวัล ทองคำ
ลูกซอง สปีด
1 คุณอโนชา ปทุมวัน (004)
2 คุณปรีดา ฟุ้งตระกูลชัย (010)
3 คุณวรวุฒิ เพ็งดี (038)
--------------------------------------
* ผลการแข่งขันโดย ร.ท.กิตติ เกิดผล /นายทหารกองกิจการพลเรือน มทบ.310 (10-4-2561 เวลา 10.14 น.)
--------------------------------------------
ขอบพระคุณพื้นที่ดีๆ ค่ะ