๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 11:41:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต่างรู ต่างอารมณ์  (อ่าน 39013 ครั้ง)
oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 09:14:59 AM »

ครับท่านพี่ครับ ... ไม่นึกว่าพี่ก็ชอบเล่นสิ่งเทียมอาวุธปืนเหมือนกัน ... มิน่าแต่ง colt M 4 กับ  เรฯ 870 ซะดุ ..เลย ..ผมเองช่วงลูกกระสุนขาดแคลนก็ได้พึ่งพาเจ้าพวกนี้แหล่ะครับ ทั้ง bbguns สั้นและยาว พอให้หายคิดถึงสนามไปได้บ้าง
แต่เล่นไปเล่นมา ดันมีความคิดแผลงๆ เกิดขึ้น กะเจ้า M 4 ขึ้นมานะซิครับพี่ ...   หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไหว้  ไหว้

เอ๊ะ ... นี่ลำอะไรสั้น ๆ ... อ๋อ ลำเจ้า 10/22 เหลือแค่ 10 นิ้วเอง

ถ้าเอามาประกอบกับ colt M 4 มันจะกลายเป็น M 4 stubby killer หรือเปล่าครับเนี่ยะ
แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้ ได้ข่าวว่า ... มีร้านปืนในบ้านเรา เอา M 4 CQB ลำสั้นเข้ามาแล้ว อยากได้อีกแย้วววว .. น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 01:04:08 PM »

ครับท่านพี่ครับ ... ไม่นึกว่าพี่ก็ชอบเล่นสิ่งเทียมอาวุธปืนเหมือนกัน ... มิน่าแต่ง colt M 4 กับ  เรฯ 870 ซะดุ ..เลย ..ผมเองช่วงลูกกระสุนขาดแคลนก็ได้พึ่งพาเจ้าพวกนี้แหล่ะครับ ทั้ง bbguns สั้นและยาว พอให้หายคิดถึงสนามไปได้บ้าง
แต่เล่นไปเล่นมา ดันมีความคิดแผลงๆ เกิดขึ้น กะเจ้า M 4 ขึ้นมานะซิครับพี่ ...   หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไหว้  ::014

ถ้าเอามาประกอบกับ colt M 4 มันจะกลายเป็น M 4 stubby killer หรือเปล่าครับเนี่ยะ
แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้ ได้ข่าวว่า ... มีร้านปืนในบ้านเรา เอา M 4 CQB ลำสั้นเข้ามาแล้ว อยากได้อีกแย้วววว .. น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
ฮิๆ..เด็กซน กิเลสสูง..คิดนอกกรอบ อนาคตไกล...
ใครสนองความอยากได้ถือว่าเป็นผู้ที่มีความสำเร็จในทุกเรื่อง.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
แต่ผมคงต้องใช้วิชาปลงช่วย เพราะคนที่ช่วยออกทุนให้ไม่อยู่แล้วคร้บ Cry Cry Cry

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 04:13:11 PM »

ปืนสวยมากครับ หนึงในดวงใจของผม แต่งบประมาณผมไม่ถึง หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยได้แค่ P22

ท่านปรับศูนย์ผิดหรือเปล่าครับ

สำหรับศูนย์หลัง
.ขยับทางซ้ายหมายถึงกลุ่มเปลี่ยนไปทางซ้าย
.ขยับทางขวาหมายถึงกลุ่มเปลี่ยนไปทางขวา

ฉะนั้นปืนท่านกินขวา ต้องขยับศูนย์หลังไปทางซ้าย
ส่วนแนวสูงต่ำก็เหมือนกันครับ คือ
ศูนย์หลังขยับขึ้น หมายถึงกลุ่มขยับขึ้น
หากศูนย์หลังขยับลง หมายถึงกลุ่มขยับลง

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 07, 2010, 01:56:25 PM »

ปืนสวยมากครับ หนึงในดวงใจของผม แต่งบประมาณผมไม่ถึง หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยได้แค่ P22

ท่านปรับศูนย์ผิดหรือเปล่าครับ

สำหรับศูนย์หลัง
.ขยับทางซ้ายหมายถึงกลุ่มเปลี่ยนไปทางซ้าย
.ขยับทางขวาหมายถึงกลุ่มเปลี่ยนไปทางขวา

ฉะนั้นปืนท่านกินขวา ต้องขยับศูนย์หลังไปทางซ้าย
ส่วนแนวสูงต่ำก็เหมือนกันครับ คือ
ศูนย์หลังขยับขึ้น หมายถึงกลุ่มขยับขึ้น
หากศูนย์หลังขยับลง หมายถึงกลุ่มขยับลง
ขอบพระคุณท่านมากครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้..
เคยยิงแต่ศูนย์ตาย คงเป็นเพราะเข้าใจผิด..คงต้องลองใหม่เป็นกล่องที่ 3  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
PockZA
Full Member

คะแนน 21

สติ 1... 2... 3...

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 09:44:09 PM »

เพราะศูนย์เพี้ยนมาก..ระยะ 5 เมตรยังเพี้ยนแค่นี้..กินซ้ายสูงมาก แทบอยากขายต่อในบัดดล

ทั้งๆที่ตั้งศูนย์เอียงช่วยสุดๆแล้ว...หมดปัญญา ก็เลยกลายเป็นคาวบอยเก็บฉาก...แม็กนั่มเป็นหมัน
ท่านใดมีหนทางแก้ไข ผมรบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

สวัสดีครับพี่ดิ โอลดิ์ สยาม ไหว้ และสวัสดีครับพี่ภูผาใต้  ไหว้ครับ Grin ผมเห็นว่าอาจเป็นที่ศูนย์เป็นแบบปรับได้ครับจึงอาจทำให้ศูนย์หลังอยู่ในมิติที่สูงกว่าทางแก้คือเล็งแล้วให้พี่ภูผาใต้ถ่ายรูปไว้ครับอาจได้คำตอบที่ใกล้เคียงมากๆครับ เสาร์นี้บ่ายโมงอ่อน ๆ หากพี่ๆ มีทริปในใจกันอยู่แล้วที่สนามทางหลวงทับสะแกโทรหาผมบ้างครับจะได้ไปช่วยดูกันอีกแรงครับ Smiley

ปล,,ปัญหาแบบนี้เป็นเรื่องธรรมดาสำหรับคาวบอยครับ เดี๋ยวก็เชื่องครับพี่ สวัสดีครับ;D Grin Grin ไหว้ ไหว้ ไหว้

มิตรภาพ ศรัทธา เชื่อมั่น แบ่งปัน จริงใจ
buck_p7
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 08:02:32 AM »

*** ช่วงนี้ ... วันหยุดยาว ... พี่ดิโอลดิ์ ...ไม่มีอะไรแปลกๆ มาให้ดูอีกหรือครับ ...เหงาครับ ..  เศร้า  เศร้า  เศร้า ***
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 09:00:33 AM »

ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ

ชื่อนี้ การันตีคุณภาพเหมือนเคย ยอดเยี่ยมครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 02:03:01 PM »

*** ช่วงนี้ ... วันหยุดยาว ... พี่ดิโอลดิ์ ...ไม่มีอะไรแปลกๆ มาให้ดูอีกหรือครับ ...เหงาครับ ..  เศร้า  เศร้า  เศร้า ***
ช่วงนี้บังเอิญอยู่ในช่วงซึมเศร้าจากงานสีดำของคนใกล้ชิดที่ผ่านมาไม่นาน
และรอลุ้นกีฬาสีการเมือง รวมถึงเกรงว่ากระสุนกำลังจะขาดตลาดครับ ก็เลยยั้งมือกับกับเป้าก่อนครับ

buck_p7
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 03:06:01 PM »

ช่วงนี้บังเอิญอยู่ในช่วงซึมเศร้าจากงานสีดำของคนใกล้ชิดที่ผ่านมาไม่นาน
และรอลุ้นกีฬาสีการเมือง รวมถึงเกรงว่ากระสุนกำลังจะขาดตลาดครับ ก็เลยยั้งมือกับกับเป้าก่อนครับ
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่...
GFORCE
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 08:13:44 PM »

ก็เพราะต่างรูต่างอารมณ์นี่แหละครับ จึงต้องหารูหลายๆขนาดไว้สับเปลี่ยน
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 09:37:48 PM »

ก็เพราะต่างรูต่างอารมณ์นี่แหละครับ จึงต้องหารูหลายๆขนาดไว้สับเปลี่ยน
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก มีเพื่อนแล้วเรา

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 09:39:55 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่...[/color]
ขอบคุณครับ ไหว้ Cry Cry Cry

หนู ประจวบฯ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 22, 2010, 12:40:30 PM »

เอาแบบนั้นเลยหรือ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:21:46 PM »

แก้เครียดการเมือง หนีไปหาคำตอบเรื่องรูเกอร์ฮันเตอร์ที่เคยคาดหวังไว้สูง
แต่เคยผิดหวังเพราะหลงทางกับการตั้งศูนย์จนมีท่านผู้รู้ให้แนวทางมา...
ผลที่ออก ดีขึ้น แต่ไม่ดีเท่าที่คาดหวังไว้ คงเป็นเพราะร้างสนาม และสายตากระมัง
....เอาภาพมาฝากครับ ปรับศูนย์กลับที่เดิม

ยิงปรับศูนย์ ระยะ 10 เมตรครับ มองผ่านแว่นแบบเป้าชัด ศูนย์เบลอ..เฉพาะรูเล็กนะครับ

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:30:44 PM »

ดูพัฒนาการ ที่ต้องยอมรับเรื่องปัญหาสายตาครับ แถมลืมแว่นอันเก่งเสียอีก
 ระยะ10เมตรเท่าเดิมครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 12
  พิมพ์