๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 07:40:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอซื้อปืนลูกซอง โดนไปหมื่นกว่าบาทแพงไปไหมครับ  (อ่าน 2868 ครั้ง)
Natt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 07:02:13 PM »

ยังไม่ทันเขียนใบ ป1 เลยก็โดนเรียกไปแล้ว หมื่นกว่าบาท แค่บอกว่าจะขอซื้อลูุกซอง เขาก็บอกว่าได้ แล้วก็จูงมือผมไปซื้อจี้เพชรเล็กๆ อะไรก็ไม่รู้ต่อกันอยู่ตั้งนาน นึกว่าจะไม่เอาในที่สุดก็โดนจนได้ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ขอให้มีความสุขทุกๆวันครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 07:15:55 PM »

ความสุขในครัวเรือนครับ ..... ห้ามบ่น ..... อิ อิ ยินดีด้วย

ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 07:26:43 PM »

อย่างนี้ต้องซื้อเบเนลลี่ ออโต้ แล้วล่ะ........
ถ้าซื้อ เรฯ 870 บอกได้เลย....ที่โดนไปหมื่นกว่าเนี่ยะแพงแน่.......

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 07:51:58 PM »

สมน้ำหน้า

...........จากคนเคยโดน

(เดี๋ยวนี้ซื้อ แล้วไม่ได้บอก  จับได้ก็ยืนกระต่ายขาเดียวไปเลยมา คุณจำไม่ได้เองแหละ ผมซื้อมาตั้งนานแล้ว)

อิ อิ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 08:07:11 PM »

สมน้ำหน้า

...........จากคนเคยโดน

(เดี๋ยวนี้ซื้อ แล้วไม่ได้บอก  จับได้ก็ยืนกระต่ายขาเดียวไปเลยมา คุณจำไม่ได้เองแหละ ผมซื้อมาตั้งนานแล้ว)

อิ อิ

แสดงว่ามีหลายกระบอก  Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 09:14:36 PM »

กรณี เรียกรับสินบนแบบนี้ไม่สามารถร้องเรียนได้ซะด้วยนะสิครับ เพราะแม้ไม่สมัครใจก็จะต้องถือว่าสมัครใจ แม้จะอ้างว่าถูกบังคับ ก็ประหนึ่งไม่ได้ถูกบังคับ............ยินดีด้วยครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 09:19:24 PM »

ผิดคาดเลยผม นึกว่าโดนอย่างอื่นไปแล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
mrt
Full Member

คะแนน 62

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 08:49:34 AM »

เรื่องเล็กครับ   โดนชก  แลกกับความสงบสุขของท่านและ ลูกซอง กระบอกนั้น   Wink 
(กรณีของผม เจ้แกจะเอา 2 บาท อย่างนี้ต้องเลิกครับ .....เลิกซื้อปืน....  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน )
แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 10:20:45 AM »

แหม...ทีป3แพงบ่นจังเลยครับเห็นตั้งกระทู้มาตั้งเยอะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 10:36:54 AM »

งั้นแสดงว่าปีใหม่ผมจ่ายล่วงหน้าไปแล้ว
ด้วยนาฬิกา ๑ เรือน  เมษานี้ครบ ๖ เดือน ที่ย้ายเข้า กทม.
แต่ดูยอดที่ผมโดน  แสดงว่า  ผมต้องเล่น หมี เสียแล้ว.... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 10:45:48 AM »

ว้า บ้านผมไม่เรียกแบบนี้ซะด้วยสิ

ถ้าเรียกจะไม่ว่าเลย  *-* นี่ไม่เอาๆ ๆ ๆ ไม่ให้ซื้ออย่างเดียว

สงสัยต้องย้ายทะเบียนบ้านบ้างแล้ว  ไปอยู่บ้านกิ๊กดีกว่า  จูบบบบ

ยินดีด้วยครับ  คิก คิก

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 10:54:52 AM »

ว้า บ้านผมไม่เรียกแบบนี้ซะด้วยสิ

ถ้าเรียกจะไม่ว่าเลย  *-* นี่ไม่เอาๆ ๆ ๆ ไม่ให้ซื้ออย่างเดียว

สงสัยต้องย้ายทะเบียนบ้านบ้างแล้ว  ไปอยู่บ้านกิ๊กดีกว่า  จูบบบบ

ยินดีด้วยครับ  คิก คิก
         ระวังจะโดนหมอยา วางยานะครับ น้าวัฒน์... ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 11:19:58 AM »

Grin Grinผมขอแนะนำกระบอกต่อไปก็ควรจะทำแบบเดียวกันครับ เพื่อความราบรื่นในการซื้อ Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 11:24:24 AM »

อย่าไปยอมครับ  อย่าไปยอมจ่ายครับ ต้องต่อสู้ เพื่อความเป็นธรรมให้ถึงที่สุด   ไช....โย.... ลุยมันเข้าไป๊......  ขำก๊าก

ส่วนผม  กระบอกละบาท .......   หัวเราะร่าน้ำตาริน  สองหลึงสองเส้น     หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

โธ่..... แม่ง้า..... ปืนโครงการน่า  ห้าปีก็ขายได้ แล้วจะเอาส่วนต่างให้แม่หมดเลยนะ   หลงรัก

ไม่รู้ล่ะ ของสาวหนวยนึง  พ่อจะเอาของเกินความจำเป็น แม่ก็ต้อง บลา บลา ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ      ........ อีกยืดยาวววววววว    หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 01:07:12 PM »

อิ อิ อิ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: [1] 2
  พิมพ์