๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 06:27:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมมีความสุขมากครับ  (อ่าน 2696 ครั้ง)
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 08:23:37 PM »

ผมเริ่มเข้าเรียนชั้นประถมที่นั่นเลยครับ  (โรงเรียนวัดไผ่ล้อม  นครปฐม)   แต่น่าเสียดาย ที่ไม่มีพระไว้บูชาเลย    ตอนนี้ ก็คงหมดสิทธิ์หาแล้ว   ว้า......

ยินดีด้วยนะครับ

......คุณตัวต่อเรียนที่โรงเรียนเดียวกับผมเลย...เป็นคนนครปฐมหรือป่าวครับ....?......ส่วนผมมีหลวงพ่อพูลหลายรุ่นเลย...เป็นของเก่าที่พ่อเช่าไว้มีเยอะเหมือนกัน....ส่วนคุณแม่เป็นศิษย์หลวงพ่อเงินเลยได้ของแท้มา(เพราะรับจากมือหลวงพ่อเงินเอง)ผมเลยได้ผลพลอยได้มีพระดีๆ ...แต่ดูไม่ค่อยเป็น

โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 04:08:08 PM »

อ้าว......  เหรอครับ  ไม่รู้คนนครปฐมหรือเปล่า  แต่ใบ ป.4  ออกจากที่นั่นน่ะครับ  5555   

ผมยังจำชื่อครูประจำชั้นตอน ป.1  ได้อยู่เลย  รวมทั้งชื่อเพื่อนๆ   Sample ครับ  ครูประจำชั้นตอน ป.1  ชื่อ  คุณครู นงเยาว์  อุดมโภคา     ถ้ารู้จัก  ช่วยติดต่อให้ด้วยนะครับ

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 04:41:01 PM »

ยินดีด้วยครับ ผมตามหาสิงห์หลวงพ่อพูลมาตั้งนาน หาไม่เจอซะที ตอนที่ประกาศให้จอง แค่ 2-300 บาทเอง แต่ต้องรอนานเกือบปีเลยไม่จอง มานึกย้อนหลังเสียดายมากเลย  Sad
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์