๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 07:27:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขัน ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ วันที่ 20-22 มี.ค. 52  (อ่าน 45252 ครั้ง)
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 07:18:23 PM »

ลืมไป....หนูออยล์ถ้าจะลง...หนับหนุนปืนให้...ค่าสมัครกับค่ากระสุนเบิกที่ป๋าอิม 555 ขำก๊าก ขำก๊าก

ทียั้งนี้แย่งกันเป็นสปอนต์เชอร์เชียวนา
                         เป็นสปอนต์เชอร์ให้ผมมั่งสิ
                                      ขอภาคกลางคืนมื้อเดียวพอ นานะว่างัยพี่นิตย์
Smiley Wink Cheesy Grin

ทำงัยได้ค่ะพี่เจี๊ยบ.....ก็ไอ้เจ้าออยล์......เป็นน้องเล็กในทีมด้ามขวาน กิ๊วก๊าว

พี่ๆก็ต้องช่วยเป็นธรรมดา เยาะเย้ย....อยู่แล้ว....พี่ๆด้ามขวานว่างๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก็แวะมารับน้องๆไป....สนามด้วยนะค่ะ....รออยู่ หลงรัก

(ครูเบิ้ลค่าสมัคร   ครูมานิตหนับหนุนปืน) ไหว้

ไหว้เหลือแค่    ค่ากระสุน  เท่านั้นเองค่ะ  ใครจะรับไป...เร็วๆนะค่ะ ไหว้
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 01:49:22 AM »

ทำงัยได้ค่ะพี่เจี๊ยบ.....ก็ไอ้เจ้าออยล์......เป็นน้องเล็กในทีมด้ามขวาน กิ๊วก๊าว

พี่ๆก็ต้องช่วยเป็นธรรมดา เยาะเย้ย....อยู่แล้ว....พี่ๆด้ามขวานว่างๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ก็แวะมารับน้องๆไป....สนามด้วยนะค่ะ....รออยู่ หลงรัก

(ครูเบิ้ลค่าสมัคร   ครูมานิตหนับหนุนปืน) ไหว้ ไหว้เหลือแค่    ค่ากระสุน  เท่านั้นเองค่ะ  ใครจะรับไป...เร็วๆนะค่ะ ไหว้

หากน้องออยล์ เป็นน้องเล็กในด้ามขวาน  พี่ก้อต้องเป็นน้องเล็กสุดของกันอินนั้นสิคับ

น้องออยล์ยังมีผู้หนับหนุน เกือบ 100 เปอร์เซ็นต์ แต่พี่ต้องควักเอง 100 เปอร์เซ็นต์เต็ม

ยังงัยออยล์จะหาค่ากระสุนทั้งที หาเผื่อพี่มั่งนะ  ถึงจะเรียกว่ารักกันจริงงัยคับ
  Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
dc5_spoon
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:41:05 AM »

งานนี้ขอไม่พลาดแล้วกันล่ะครับ

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 08:18:58 PM »

พี่ๆก็ต้องช่วยเป็นธรรมดา เยาะเย้ย....อยู่แล้ว....พี่ๆด้ามขวานว่างๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ก็แวะมารับน้องๆไป....สนามด้วยนะค่ะ....รออยู่ หลงรัก

(ครูเบิ้ลค่าสมัคร   ครูมานิตหนับหนุนปืน) ไหว้ ไหว้เหลือแค่    ค่ากระสุน  เท่านั้นเองค่ะ  ใครจะรับไป...เร็วๆนะค่ะ ไหว้

หากน้องออยล์ เป็นน้องเล็กในด้ามขวาน  พี่ก้อต้องเป็นน้องเล็กสุดของกันอินนั้นสิคับ

น้องออยล์ยังมีผู้หนับหนุน เกือบ 100 เปอร์เซ็นต์ แต่พี่ต้องควักเอง 100 เปอร์เซ็นต์เต็ม

ยังงัยออยล์จะหาค่ากระสุนทั้งที หาเผื่อพี่มั่งนะ  ถึงจะเรียกว่ารักกันจริงงัยคับ
  Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin
.

ยิ้มีเลศนัยแล้วกัน...พี่เรา ขำก๊าก
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:31:28 PM »

ยิ้มีเลศนัยแล้วกัน...พี่เรา ขำก๊าก

นา นะ นะ น้องออยล์
เสร็จงานแข่งสนามหาดใหญ่พี่พยามซื้อล็อตเตอรี่นะ หากถูกม๊ะไรจะคืนให้หมดเลย จะพาไปเลี้ยงด้วยเอ๊า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 05:19:56 AM »

นา นะ นะ น้องออยล์
เสร็จงานแข่งสนามหาดใหญ่พี่พยามซื้อล็อตเตอรี่นะ หากถูกม๊ะไรจะคืนให้หมดเลย จะพาไปเลี้ยงด้วยเอ๊า

ตื่นมาเจออย่างนี้.......นอนต่อดีกว่า   งง   งง ตกใจหน้าซีด
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 12:48:14 PM »

ตื่นมาเจออย่างนี้.......นอนต่อดีกว่า   งง   งง ตกใจหน้าซีด

เพิ่งตื่นม๊ะกี้นี่ นอนอีกหละ บังอรเอาแต่นอน เด๋วมีอ้วนอ๊ะ Huh Huh

Smiley        Wink        Cheesy        Grin        Smiley        Wink        Cheesy        Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 10:21:37 PM »

ตื่นมาเจออย่างนี้.......นอนต่อดีกว่า   งง   งง ตกใจหน้าซีด

เพิ่งตื่นม๊ะกี้นี่ นอนอีกหละ บังอรเอาแต่นอน เด๋วมีอ้วนอ๊ะ Huh Huh

Smiley        Wink        Cheesy        Grin        Smiley        Wink        Cheesy        Grin

ไหว้    ตกใจหน้าซีด     ไหว้    ตกใจหน้าซีด    ไหว้   ตกใจหน้าซีด
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 12:36:58 AM »

ไหว้    ตกใจหน้าซีด     ไหว้    ตกใจหน้าซีด    ไหว้   ตกใจหน้าซีด

อะไรอ๊ะ น้องออยล์ คนที่ต้องดูแลตัวเอง   Huh

ตั้งใจจะบอกอะไรรึป่าวอ๊ะออยล์   Undecided
                        รึ ใครทำอะไรให้น้องออยล์น้อยใจเหรอ
Smiley

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 01:54:27 AM »

ไหว้    ตกใจหน้าซีด     ไหว้    ตกใจหน้าซีด    ไหว้   ตกใจหน้าซีด

อะไรอ๊ะ น้องออยล์ คนที่ต้องดูแลตัวเอง   Huh

ตั้งใจจะบอกอะไรรึป่าวอ๊ะออยล์   Undecided
                        รึ ใครทำอะไรให้น้องออยล์น้อยใจเหรอ
Smiley

ไหว้มันมีที่มาค่ะ...ไปไหนมาไหน....โดนทิ้งทุกที....ลองถามในทีมดูสิค่ะ...กลายเป็นเรื่องขำๆไปแล้ว ไหว้
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 09:56:01 AM »

Smiley

ไหว้มันมีที่มาค่ะ...ไปไหนมาไหน....โดนทิ้งทุกที....ลองถามในทีมดูสิค่ะ...กลายเป็นเรื่องขำๆไปแล้ว ไหว้

มาหาดใหญ่..คราวนี้..ไม่มีทิ้ง..แถมป๋า ฮิม..สั่งว่า..   นั่ง รอโต๊ะจีน..ได้  เลย.....ฮ่า...

อยู่..ที่..ว่า..หนูออยล์....มาถึง...สนามหาดใหญ่....ช้า..หรือ   เร็ว     ขำก๊าก    หลงรัก   เฮิ้ววว...

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 09:57:04 PM »

หวัดดีครับโกเพ้ง   พี่เจี๊ยบ    เป็นไงกันบ้างสบายดีกันไหม

ช่วงนี้ไม่ได้เข้าสนามเลย...  ยุ่งนิดหน่อย

ลืมหมดแล้ว....วิธีโหลดลูก.. ตกใจ ตกใจ

วันอาทิตย์นี้มีใครเข้าสนามกันบ้าง.......
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 10:01:14 PM »

มาหาดใหญ่..คราวนี้..ไม่มีทิ้ง..แถมป๋า ฮิม..สั่งว่า..   นั่ง รอโต๊ะจีน..ได้  เลย.....ฮ่า...

อยู่..ที่..ว่า..หนูออยล์....มาถึง...สนามหาดใหญ่....ช้า..หรือ   เร็ว     ขำก๊าก    หลงรัก   เฮิ้ววว...
 ไหว้  สวัสดีครับน้าเพ๊ง ถ้าผมไปผมจะโดนทิ้งไหมครับบบบบ มีแต่คนห่วงน้องออยล์ ไม่ๆๆๆห่วง   เศร้า
  หัวเราะร่าน้ำตาริน   น้องเอ๊กซ์เลยยยยยย  ฮือๆๆๆๆๆๆๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #73 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 10:04:39 PM »

หวัดดีครับโกเพ้ง   พี่เจี๊ยบ    เป็นไงกันบ้างสบายดีกันไหม

ช่วงนี้ไม่ได้เข้าสนามเลย...  ยุ่งนิดหน่อย

ลืมหมดแล้ว....วิธีโหลดลูก.. ตกใจ ตกใจ

วันอาทิตย์นี้มีใครเข้าสนามกันบ้าง.......
  ไหว้ สวัสดีครับน้องเกน   สบายดีไหมครับ  วันอาทิตย์เป็นวันไหว้ นะจ้าแล้วเจอกันที่หาดใหญ่นะน้อง   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 11:07:51 PM »

หวัดดีครับโกเพ้ง   พี่เจี๊ยบ    เป็นไงกันบ้างสบายดีกันไหม  ช่วงนี้ไม่ได้เข้าสนามเลย...  ยุ่งนิดหน่อย

ลืมหมดแล้ว....วิธีโหลดลูก.. ตกใจ ตกใจ  วันอาทิตย์นี้มีใครเข้าสนามกันบ้าง.......

หวัดดีเกน สบายดีเป็นช่วงๆครับ ขอบคุณมาก

เหมือนกันช่วงนี้ผมเองก้อไม่ได้เข้าสนามบ้านพุธ  สนามชาร์ค แลงเจอร์ บีบี กันส์ ก้อไม่ได้ไปเล่นร่วม 2 เดือนแล้ว

อาทิตย์ที่จะถึงเนียะคิดว่าน่าจะไม่มีใครไปสนามแน่ ตุรุษจีนเค้าจะร่วมญาติกันขืนเราไปสนามคงโดนสวดแน่
Wink

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 15
  พิมพ์