๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:30:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Off-Road VS อาวุธปืน  (อ่าน 32698 ครั้ง)
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #150 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2005, 12:17:00 PM »

ไปกันกี่คันละครับ แล้วเกิดอะไรขึ้นถึงกะกระจกแตก
ส่วน รา+ขี้เกลือเป็นยังไงครับ ไม่คุ้นเลย เดี๋ยวนี้มักพกบะหมี่สำเร็จรูปเป็นประจำไม่อยากสะสมบาป
ให้มากกว่านี้ เผื่อจะได้รวยยิ่งๆขึ้นไปเหมือนทุกท่านในเวปนี้ ....... สาธุ
ดีใจที่จะได้กล้องถ่ายภาพตัวใหม่นาคร๊าบบบบบบบบ

ส่วนอาทิตย์นี้พักผ่อนรื้อส่วนที่ปูพื้นออกหมด เอารถจอดตากแดดไว้ครึ่งวัน พรุ่งนี้กะไปพ่นกันสนิม(ร่วง)
ทั้งในพื้นห้องโดยสารและใต้ท้อง เรื่องรถเอียงทำใจได้แล้วรอเปลี่ยนโช๊คอัพทั้ง 4 ตัว และกันสบัดอีก 1 ตัว
ปีหน้าก็คงเป็นคิวของยางใหม่สัก 4 เส้น (อันนี้หลายกะตังค์อยู่ - กำลังเม้มพอประมาณ) Grin Grin Grin
Grin Grin หมายถึงการที่ไส่ชุดเดียวตลอด..ไม่ได้อาบน้ำ..หรือเหงื่อออกมากๆแล้วไม่ได้ซักทำให้เกิดส่าเกลือครับ..บางคนก็เรียกว่าขึ้นราครับ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #151 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2005, 12:21:21 PM »

ปล. กล้อง ถ่ายรูปก็จมน้ำตายครับ

แสดงว่าไปเล่นน้ำลึกมาละสิครับเนี่ย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถึงขนาดต้องถอดพรมตากแดด ผึ่งรถกันเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2006, 01:00:21 PM โดย sting » บันทึกการเข้า

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
phuphakdee
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #152 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2005, 02:16:27 PM »

พี่ Ro@d ครับ  แล้วเมื่อไรจะได้มีโอกาสขับรถเที่ยวป่ากันอีกล่ะครับ  .... นานแล้วนะ .. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Quart
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #153 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2005, 04:33:56 PM »

ผมว่าต้องเอายากันยุงไปด้วยครับเพราะยุงมันร้ายกว่าเสือครับ
phuphakdee
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #154 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2005, 04:38:04 PM »

ผมว่าต้องเอายากันยุงไปด้วยครับเพราะยุงมันร้ายกว่าเสือครับ

แน่นอนครับพี่   แต่บางที่ยากันยุงสารพัดชนิดก็เอาไม่อยู่ครับ  นั่งดื่ม  นั่งคุย  ไม่เป็นสุขเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #155 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 10:20:03 PM »

เป็นชาวเกาะติดไปด้วยสักคนจะได้ไหมครับพี่

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
IRON-MAN
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #156 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 08:20:13 AM »

เดิมใช้แบบมีปีก ตอนนี้ขึ้นคานแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2009, 08:32:15 AM โดย IRON-MAN » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #157 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 09:08:48 AM »

ของผมลงจากคานมาติดปีกครับพี่ ..... กลับกัน   คิก คิก คิก คิก

wharf 20d
ร.ศ.178
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

Blood group : B

« ตอบ #158 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:04:08 AM »

กระทู้เมื่อ มิย.05 ขอร่วมแจมวันนี้พอจะทันน๊ะ pajero 2.5 td ขึ้นคานหน้ายาง 35 เฟือง 7.37 เอาไว้ลุยตามแต่จะมีโอกาส คู่ใจที่เอาเข้าป่าไปด้วยก็ด้านฃ้ายของจอละครับไม่เคยขาด จะรวมกลุ่มเข้าป่ากันเมื่อไรละก้อรบกวนกระฃิบด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ.. ยิ้มีเลศนัย.. ไหว้

รางวัลชีวิตไม่มีใครให้ อยากได้ต้องหาเอาเอง
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #159 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:10:16 AM »

กระทู้เมื่อ มิย.05 ขอร่วมแจมวันนี้พอจะทันน๊ะ pajero 2.5 td ขึ้นคานหน้ายาง 35 เฟือง 7.37 เอาไว้ลุยตามแต่จะมีโอกาส คู่ใจที่เอาเข้าป่าไปด้วยก็ด้านฃ้ายของจอละครับไม่เคยขาด จะรวมกลุ่มเข้าป่ากันเมื่อไรละก้อรบกวนกระฃิบด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ.. ยิ้มีเลศนัย.. ไหว้

โอ้ว.. เฟือง ๗ x ๓๗  ต้องยอมรับครับ สุด ๆ  ยิ่งยาง ๓๕ นิ้วด้วยอีก .. เยี่ยม

ที่เหลือ ก็กำลังของเครื่องยนต์ ต้องแรงประมาณ ติด  turbo ด้วย นะครับ.  Cheesy

Jono
รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #160 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:19:08 AM »

แจมด้วยครับ ผมใช้วีโก้ สี่ประตู ไม่ได้เข้าป่านาน ๆ ไปสวนกาแฟทีทางเหนือครับ ส่วนมากวิ่งใน กทม ปืนไว้บ้านครับ ม้า 70 .45 อยากไปเที่ยวป่ามากครับ อ้อ อีกอย่างในนี้มีใครเล่นแลนด์โรเวอร์ดีเฟนเดอร์มั่งครับ เห็นแล้วคลาสสิคสุึด ๆ อยากเล่น

รักในหลวง
wharf 20d
ร.ศ.178
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

Blood group : B

« ตอบ #161 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:23:35 AM »

โอ้ว.. เฟือง ๗ x ๓๗  ต้องยอมรับครับ สุด ๆ  ยิ่งยาง ๓๕ นิ้วด้วยอีก .. เยี่ยม

ที่เหลือ ก็กำลังของเครื่องยนต์ ต้องแรงประมาณ ติด  turbo ด้วย นะครับ.  Cheesy

พี่ Ro@dสวัสดีครับจำผมได้นะครับเคยpmไปสอบถามปัญหาบางอย่าง turboติดเครื่องนะครับเล็กไปหน่อยเตรียม turboturbineใหญ่ เอาไว้แล้วจะเปลียนยังไม่มีเวลาครับ..

รางวัลชีวิตไม่มีใครให้ อยากได้ต้องหาเอาเอง
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #162 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:27:59 AM »

ของผมลงจากคานมาติดปีกครับพี่ ..... กลับกัน   คิก คิก คิก คิก

ลุงปูคงกลัวเลอะเทอะ อิๆเลยใช้แบบมีปีก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #163 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:36:37 AM »

พี่ Ro@dสวัสดีครับจำผมได้นะครับเคยpmไปสอบถามปัญหาบางอย่าง turboติดเครื่องนะครับเล็กไปหน่อยเตรียม turboturbineใหญ่ เอาไว้แล้วจะเปลียนยังไม่มีเวลาครับ..

........................   Cheesy Cheesy Cheesy   เตรียมทำม้า ไว้ ขี่   เป็นอีกหนึ่งวิถีของ คอปืนทีี่รักอิสระ .ที่จะได้สานฝัน.. ไปตามกาล  เวลา  Cheesy

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์