๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 03:57:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดี..ต้อนกลับเมืองไทย...  (อ่าน 19977 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 09:48:31 AM »

.

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #151 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 09:49:17 AM »

.

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #152 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 12:18:56 PM »

ไปเที่ยวนี้เจอแปลกๆครับพี่ Grin Grin
อ้างถึง

Grin Grin Grin หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #153 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 12:27:18 PM »

รูปสวยครับ  Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #154 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 12:45:50 PM »

แล้วรูปแอร์โฮสเตส เที่ยวบินขากลับล่ะครับ
อย่าเก็บไว้ในกล้องนา...
เดี๋ยว มีคนเปิดดูล่ะ......ได้นอนเหยียดขาแน่ๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #155 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 01:44:17 PM »

แล้วรูปแอร์โฮสเตส เที่ยวบินขากลับล่ะครับ
อย่าเก็บไว้ในกล้องนา...
เดี๋ยว มีคนเปิดดูล่ะ......ได้นอนเหยียดขาแน่ๆ

แล้วปกติคุณซับฯ นอนงอขาหรอเจ้าค่ะ ถ้านอนคุดคู้งอขา เค้าว่าเป็นคนขาดความอบอุ่นนะเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #156 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 02:15:17 PM »

อ้างถึง
วันนั้นมีแต่คนชมว่าพี่เจษดูสมาร์ทมากๆ เจ้าคะ
ตกใจ ใครหว่านอกจากน้องโบว์แล้วก็มีชายทั้งนั้น ว้าย...ใครกันจ๊ะหล่อไหมฮ้า Grin

พี่อ๋องก็ชม คุณปิ๊กก็ชมเจ้าคะ หรือว่าพี่อ๋องกับคุณปิ๊ก.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน
555555555..... เค้าหล่อทั้งสองคนนะฮ้า หลงรัก

อุ้ยตายว้ายกรี๊ด....พี่เจษอะ บ้า  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #157 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 02:34:37 PM »

..... อิอิอิ  อีกอย่างก็คือมีสาวบอกผมว่า หุ่นอย่างพี่เนี่ยเมืองไทยส่วนมากเป็นเกย์  ตกใจ แหมผมล่ะเสียฟามรู้สึกหมด เกือบจะถามว่าลองไหมล่ะว่าเกย์ หรือป่าวแต่กลัวหล่อน ตอบว่าจะลอง เลยไม่ถาม   ...... ผมก็มองตาอันป้องแป้ว ของเธออยู่เกือบ 1 นาทีถึงรู้ว่าเธอถามจริงๆแฮ้ะ ไม่ได้แกล้งถาม ผมเลยบอกเธอว่าก็ถ้าเตียงเดียวแล้วผมจะนอนตรงไหนล่ะคร้าบ ผมไม่นอนเตียงเดียวกับเพื่อนหรอกไม่ใช่ตุ๊ดนี่ แม่หล่อนงี้หน้าแดงเลย พูดผิดพูดถูกด้วยความเขิ้น...55555 ดันหาว่าเราเป็นตุ๊ดไปซะแล้ว ไปเที่ยวนี้เจอแปลกๆครับพี่ Grin Grin

....ผมว่าเธอดูไม่ผิดนา....สงสัยสหายจะมีพฤติกรรมบางอย่างส่อไปทางอย่างว่า....ประเภทมองตาก็รู้ข้างใน.... Grin  Grin....กลับไปคราวนี้ถูกตรวจสภาพความเรียบร้อยแล้วบ่....มีการนำของไปใช้ผิด(ปะ)เพศ หรือ ผิดหม่องบ้างบ่.... Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158 เมื่อ: มีนาคม 15, 2005, 06:47:16 PM »

..... อิอิอิ  อีกอย่างก็คือมีสาวบอกผมว่า หุ่นอย่างพี่เนี่ยเมืองไทยส่วนมากเป็นเกย์  ตกใจ แหมผมล่ะเสียฟามรู้สึกหมด เกือบจะถามว่าลองไหมล่ะว่าเกย์ หรือป่าวแต่กลัวหล่อน ตอบว่าจะลอง เลยไม่ถาม   ...... ผมก็มองตาอันป้องแป้ว ของเธออยู่เกือบ 1 นาทีถึงรู้ว่าเธอถามจริงๆแฮ้ะ ไม่ได้แกล้งถาม ผมเลยบอกเธอว่าก็ถ้าเตียงเดียวแล้วผมจะนอนตรงไหนล่ะคร้าบ ผมไม่นอนเตียงเดียวกับเพื่อนหรอกไม่ใช่ตุ๊ดนี่ แม่หล่อนงี้หน้าแดงเลย พูดผิดพูดถูกด้วยความเขิ้น...55555 ดันหาว่าเราเป็นตุ๊ดไปซะแล้ว ไปเที่ยวนี้เจอแปลกๆครับพี่ Grin Grin

....ผมว่าเธอดูไม่ผิดนา....สงสัยสหายจะมีพฤติกรรมบางอย่างส่อไปทางอย่างว่า....ประเภทมองตาก็รู้ข้างใน.... Grin  Grin....กลับไปคราวนี้ถูกตรวจสภาพความเรียบร้อยแล้วบ่....มีการนำของไปใช้ผิด(ปะ)เพศ หรือ ผิดหม่องบ้างบ่.... Grin  Grin
ตกใจ ตกใจ Shocked Shocked Shocked บ่ บ่ บ่ บ่ ผิดอ้ายไม่เชื่อถามพี่....อ้า Lips Sealed
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์