๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 02:20:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปทัวร์สามจังหวัดชายแดนใ่ต้มาครับผม  (อ่าน 15789 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 01:06:18 AM »

^
^
^ จองน้องคิมรุ่นไหนครับพี่สตางค์ Grin

คงไม่ใช่รุ่นปัดแวว มั้งครับ อิๆๆ

ในโลกมีกระบอกเดียว ที่ภูเก็ต เท่านั้น

มันเป็นตำนานไปแล้วครับ เจ้าของหวงมาก (เพราะไม่ซื้อแล้ว)  Cheesy

ยังขาดปืนลูกซองอยุ่นี่ครับเบิ้ม จะรีบหยุดซื้อทำไม ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

^
^
^
^
^ใช่ครับจะรีบหยุดไปไหน เอาแบบผมก็ได้ครับจัดโควต้าตัวเองปีละหนึ่งพอ Grin

ถ้าในจว.ผมเลิกจ่ายใต้โต๊ะ ผมคงซื้อต่อครับ เหนื่อยหน่ายกับระบบพวกนี้ครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 09:18:55 AM »

^
^
^ จองน้องคิมรุ่นไหนครับพี่สตางค์ Grin

คงไม่ใช่รุ่นปัดแวว มั้งครับ อิๆๆ

ในโลกมีกระบอกเดียว ที่ภูเก็ต เท่านั้น

มันเป็นตำนานไปแล้วครับ เจ้าของหวงมาก (เพราะไม่ซื้อแล้ว)  Cheesy

ยังขาดปืนลูกซองอยุ่นี่ครับเบิ้ม จะรีบหยุดซื้อทำไม ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

^
^
^
^
^ใช่ครับจะรีบหยุดไปไหน เอาแบบผมก็ได้ครับจัดโควต้าตัวเองปีละหนึ่งพอ Grin

ถ้าในจว.ผมเลิกจ่ายใต้โต๊ะ ผมคงซื้อต่อครับ เหนื่อยหน่ายกับระบบพวกนี้ครับ  Grin
อืม...อันนี้ปัญหาระดับชาติครับ บางทีอาจจะแก้ยากกว่าการดับไฟใต้เสียอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 10:13:34 AM »

ขอบคุณ คุณสตางค์ที่นำภาพมาให้ดู เห็นแล้วซึ้งในความเสียสละของคนทำงานในพื้นที่ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ
1911 only
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 06:30:51 PM »

นึ่กถึงสมัยก่อนเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้ว เลิกงานไม่รู้จะไปไหนก็มุ่งหน้าเข้ายะลา เมาชุดเล็กค่อยกลับ เดี๋ยวนี้หมดสิทธิ์ครับ ... 

ใช่ครับเมื่อก่อนเป็นนั้นจริง    ก่อนเกิดเหตุการณ์ ไม่สงบ เวลา3-4 ทุ่ม ผมก็ใช้เส้นทาง รือเสาะ - สะโลว์- มะรือโบ- นราธิวาส ฉายเดี่ยวบ่อยๆ  แต่ตอนนี้กลางวันยังคิดหนัก

ผิดทุกครั้ง เป็นครูสอน สังวรณ์ไว้ แก้ไขใหม่ ให้เวลา พาคุณค่า ให้โอกาส ให้ไมตรี มีศรัทธา ให้ชีวา เปลี่ยนแสง ด้วยแรงธรรม
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 08:04:25 PM »

น่าเสียดาย black hawk ของเรายังไม่เป็น Glass cockpit

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 08:08:51 PM »

เมื่อวานพึ่งจะได้กิน ปลากือเลาะห์ เป็นปลาหายากครับ .. นำมาเองโดยปื๊ด จากศรีสาคร  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 09:12:04 PM »

เมื่อวานพึ่งจะได้กิน ปลากือเลาะห์ เป็นปลาหายากครับ .. นำมาเองโดยปื๊ด จากศรีสาคร  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ต้มยำ ลาบ ทอดราดพริก น่าอร่อยครับ

ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 09:12:24 PM »

ปล. ผัดฉ่าด้วย

PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 09:42:28 PM »

คล้ายปลายี่สก จังครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 22, 2009, 10:54:10 PM »

พักหลังหายไปนานไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเลยครับเพราะงานยุ่งมากๆปีใหม่ก็ทำงานไม่ได้หยุดเลย เมื่ออาทิตย์ที่แล้วมีโอกาศดีได้ไปทำงานในสามจังหวัดชายแดนใต้เลยเก็บภาพมาฝากพี่น้องชาวอวป.ครับ แต่ถ่ายมาไม่ค่อยเยอะนะครับเพราะมัวแต่ทำงาน นานๆมีโอกาศว่าก็งัดเจ้าG7 เพื่อนยากขึ้นมาถ่ายซะที เศร้า

ไม่ใช่ครั้งแรกที่ได้นั่งเจ้าแมงปอเหล็ก แต่เป็นครั้งแรกกับเจ้าแบล็คฮ็อก สุดยอดแมงปอของกองทัพไทย ดีใจจัง หลงรัก

ขอบคุณมากครับที่นำภาพมาให้ชมกัน
ขอแสดงความนับถือผู้เสียสละทุกท่านครับ

ปล. เอ็ม 16 ที่อยู่ข้างๆคุณหมอพรทิพย์นี่ของใครครับ

rouroumel.multiply.com
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 10:21:10 AM »

ปลาหน้าตาแปลกดีครับปากมันห้อยๆ Cheesy

พักหลังหายไปนานไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเลยครับเพราะงานยุ่งมากๆปีใหม่ก็ทำงานไม่ได้หยุดเลย เมื่ออาทิตย์ที่แล้วมีโอกาศดีได้ไปทำงานในสามจังหวัดชายแดนใต้เลยเก็บภาพมาฝากพี่น้องชาวอวป.ครับ แต่ถ่ายมาไม่ค่อยเยอะนะครับเพราะมัวแต่ทำงาน นานๆมีโอกาศว่าก็งัดเจ้าG7 เพื่อนยากขึ้นมาถ่ายซะที เศร้า

ไม่ใช่ครั้งแรกที่ได้นั่งเจ้าแมงปอเหล็ก แต่เป็นครั้งแรกกับเจ้าแบล็คฮ็อก สุดยอดแมงปอของกองทัพไทย ดีใจจัง หลงรัก

ขอบคุณมากครับที่นำภาพมาให้ชมกัน
ขอแสดงความนับถือผู้เสียสละทุกท่านครับ

ปล. เอ็ม 16 ที่อยู่ข้างๆคุณหมอพรทิพย์นี่ของใครครับ

น่าจะเป็นของนักบิน หรือไม่ก็ช่างเครื่องนะครับมีติดอยู่ทั้งสองฝังเลย

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 01:16:46 PM »

ไหว้  ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ   

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
BIGFISH
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

กระบี่หวั่นไหว คนใช้ไร้คม

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 23, 2009, 05:27:04 PM »

ขอบคุณสำหรับภาพ

ท่าน ปรมาจารย์ ก็เพิ่งกลับมาจากหาดใหญ่

ขอคารวะทุกท่าน ในการทำหน้าที่เพื่อสันติภาพ

ดาบของชาติเล่มนี้   คือชีวิตเรา
ถึงจะคมอยู่ดี            ลับไว้
หมูแดง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 28, 2009, 05:09:28 PM »

เจ้าคันนี้ดูบึกบึนสุดๆ

หมู่บ้านนึงในนราธิวาสครับ จำชื่อไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส ครับ ไปตรงสู่อำเภอศรีสาคร  และนิคมกาหลง  ซ้าย ไปข้างวัดประจำอำเภอรือเสาะสู่อำเภอยี่งอ ผ่าน มะรือโบ ฯลฯ   สีส้มแก่ครับแถวนี้

หมู่บ้านนึงในนราธิวาสครับ จำชื่อไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณที่ช่วยเหลือสินค้า OTOP
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์