๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 11:31:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หิมะเริ่มตกครับ  (อ่าน 10341 ครั้ง)
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 09:02:10 AM »

ลูกลาครับ เดือนก่อนยังผมสั้นอยู่เลย เปลี่ยนเป็นผมยาวรับหน้าหนาว Grin Grin Grin Grin เค้าเลี้ยงลากับฝูงแพะ เพื่อให้ลาคอยป้องกันเเพะจากสุนัข Coyote

S76C+,C++
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 09:03:53 AM »

Grin Grin Grin Grin เห็ดหิมะครับ

S76C+,C++
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 10:38:18 AM »

โอ้ สวยมากครับ ขอบคุณมากครับ

ตัวคอยาวนี่ Llama นี่ แถวนั้นเขาเลี้ยงดูเล่นหรือเอาไว้ทำบาบีคิวครับ? เขาว่ามันชอบพ่นน้ำลายจริงหรือเปล่าครับ?

ถ้าหิมะตกนิดหน่อยนี่บินขึ้นได้หรือเปล่าครับ? หรือต้องระวังความเร็วลมอย่างเดียว?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 10:44:25 AM »

อุณหภูมิประมาณเท่าไหร่ครับ  ลา นี้มันกัดไหม

....ตามล่า...อีตอแหล
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 11:24:36 AM »

เห็ดอะไรใหญ่ขนาดนั้นง่ะครับพี่ต๊ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 11:56:31 AM »

ฮ. ที่โน่นลำละเท่าไหร่ครับพี่  น้ำลายหก อยู่ที่เมืองไทยเคยได้ยินข่าวว่าทุนจดทะเบียนประมาณ 30 ล้านถึงจะซื้อได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 02:49:07 PM »

โอ้ สวยมากครับ ขอบคุณมากครับ

ตัวคอยาวนี่ Llama นี่ แถวนั้นเขาเลี้ยงดูเล่นหรือเอาไว้ทำบาบีคิวครับ? เขาว่ามันชอบพ่นน้ำลายจริงหรือเปล่าครับ?

ถ้าหิมะตกนิดหน่อยนี่บินขึ้นได้หรือเปล่าครับ? หรือต้องระวังความเร็วลมอย่างเดียว?
ที่ผมเคยได้ยินก็เลี้ยงเอาขนนะครับ แต่มีแค่ตัวเดียวในคอกอยู่ปนกับแพะและลาจะทำบาบีคิวคงต้องขอเจ้าของก่อน เรี่องพ่นน้ำลายใส่ตอนโมโหนี่ยังไม่เคยเจอครับ
หิมะตกนี่บินได้ครับ แต่จะถูกจำกัดด้วยเรื่องทัศนวิสัยซึ่งจะอยู่ในกฏการบิน ลมก็มีผลครับหากแรงไปก็ไปว่ายน้ำดีกว่า 2วันก่อนก็บินตอนหิมะตก 1เดือนก่อนนี้เป็นช่วงฤดูวางไข่ของแซลมอน ถ้าต้องไปฝึกตามแม่น้ำผมจะชอบมาก ได้เห็นแซลมอนเยอะแยะ รวมถึงซากที่ถูกหมีกินด้วย ที่นี่ธรรมชาติสวยมากครับ

S76C+,C++
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 02:53:02 PM »

อือม์ ทำผ้าขนสัตว์ น่าสนใจดีครับ โอ้ ถ้าว่ายน้ำกลางแจ้งตอนนี้คงแข็งแน่ๆ ไข่ปลาแซลมอนที่วางแล้วนี่เหมือนในอาหารญี่ปุ่นไหมครับ เราไปช้อนกินเองได้หรือเปล่า?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 02:53:33 PM »

อุณหภูมิประมาณเท่าไหร่ครับ  ลา นี้มันกัดไหม
ลบห้าครับ แต่ถ้ามีลมร่วมด้วยนี่มันจะแย่เข้าไปอีก ถ้าขับรถไปอีก8ชม.ก็จะเจอลบ40องศา
ลากัดมั้งครับ แต่ผมไม่พิสูจน์นะ

S76C+,C++
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 02:56:52 PM »

เห็ดอะไรใหญ่ขนาดนั้นง่ะครับพี่ต๊ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เห็ดหิมะไงบาร์ท ไม่ไปเล่นสะกีที่เมาท์บูลเลอร์ละ

S76C+,C++
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 02:58:11 PM »

ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปสวยๆ เห็นแล้วชื่นใจครับ ผมชอบหนาวๆครับ   Wink

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 03:04:25 PM »

ฮ. ที่โน่นลำละเท่าไหร่ครับพี่  น้ำลายหก อยู่ที่เมืองไทยเคยได้ยินข่าวว่าทุนจดทะเบียนประมาณ 30 ล้านถึงจะซื้อได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน
แฮะๆ แล้วแต่รุ่นกับปีที่ผลิตครับ ในระดับเดียวกันฮ.จะราคาสูงกว่าเครื่องบินครับ ค่าดูแลก็แย่เลยเพราะชิ้นส่วนเคลื่อนไหวมีมากกว่า แต่บินยากกว่าเครื่องบินและสนุกกว่า

S76C+,C++
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 03:10:57 PM »

อือม์ ทำผ้าขนสัตว์ น่าสนใจดีครับ โอ้ ถ้าว่ายน้ำกลางแจ้งตอนนี้คงแข็งแน่ๆ ไข่ปลาแซลมอนที่วางแล้วนี่เหมือนในอาหารญี่ปุ่นไหมครับ เราไปช้อนกินเองได้หรือเปล่า?
ว่ายในสระปรับอุณหภูมิครับ Grin Grinแต่หัด ice skateสนุกกว่าเพราะมีสาวฝรั่งคอยสอน Grin Grin  ถ้าผมไปนั่งช้อนไข่ปลาหากไม่ถูกจับก็คงถูกหมีจับกินครับ Grin Grin

S76C+,C++
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 03:12:55 PM »

แฮะๆ แล้วแต่รุ่นกับปีที่ผลิตครับ ในระดับเดียวกันฮ.จะราคาสูงกว่าเครื่องบินครับ ค่าดูแลก็แย่เลยเพราะชิ้นส่วนเคลื่อนไหวมีมากกว่า แต่บินยากกว่าเครื่องบินและสนุกกว่า

ขนาดผมซื้อ ฮ. บังคับไฟฟ้ามาเล่น ชาร์จ 7 ชั่วโมง บินได้ 7 นาที (ของจีนครับ) บินยังไม่ปกติเหมือนคืนอื่นบินเลยครับพี่
หล่นแล้วหล่นอีก  คิก คิก ยิ่งของจริงเนี่ยยากยิ่งกว่าของเล่นเยอะจริงมั๊ยครับ ขอบคุณครับสำหรับภาพถ่าย  ไหว้

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 03:32:14 PM »

ขนาดผมซื้อ ฮ. บังคับไฟฟ้ามาเล่น ชาร์จ 7 ชั่วโมง บินได้ 7 นาที (ของจีนครับ) บินยังไม่ปกติเหมือนคืนอื่นบินเลยครับพี่
หล่นแล้วหล่นอีก  คิก คิก ยิ่งของจริงเนี่ยยากยิ่งกว่าของเล่นเยอะจริงมั๊ยครับ ขอบคุณครับสำหรับภาพถ่าย  ไหว้
ผมไม่เคยเล่นฮ.บังคับครับ เลยตอบไม่ได้จริงๆ เครื่องบินบังคับก็ไม่เคยเล่น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ภาพถ่ายใครมีก็เอามาลงแบ่งกันดูครับ ไหว้ ไหว้

S76C+,C++
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์