๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 09:09:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนครับ ไม่ทราบพวก Sticker "Nikon" หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 3472 ครั้ง)
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 01:02:24 PM »

รบกวนถามพี่ๆครับ นอกเรื่องการถ่ายรูปครับ ผมอยากหาซื้อสติกเกอร์ Nikon มาติดกล่องปืนยาวหนะครับ กล่องปืนใหญ่ไปนิด เวลาขนเดินทาง อยู่ท้ายรถ เดินทางขึ้นเครืองบิน ลงเรือ หรือเวลาคนเห็นแล้วจะชอบมองๆพอควร บางคนอดไม่ได้ก็เข้ามาถาม ไม่รู้จักก็บอกว่าอุปกรณ์ถ่ายภาพ ไหนๆก็เลยอยากหาสติกเกอร์มาติดข้างกล่องซะเลย

หาสติกเกอร์นิกรครับ เพราะใช้ DSLR ของ Nikon อยู่พอดี จะได้เนียนหน่อย  ยิ้มีเลศนัย

สั่งซื้อทางไปรษณย์ได้ยิ่งดีครับ เพราะไม่ได้มีเวลาเข้ากรุงฯเลย

ขอบคุณมากครับ  ไหว้
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 08:21:03 PM »

ไปร้านตัดสติ๊กเกอร์ดีมั้ยครับพี่หนุ่ม แป๊บเดียว ตัดกะคอม สวยๆ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 08:36:41 PM »

เดี๋ยวร้านตัด จะว่า  ล่อซื้อ หรือเปล่า ( ฮา )   คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 08:42:06 PM »

เดี๋ยวร้านตัด จะว่า  ล่อซื้อ หรือเปล่า ( ฮา )   คิก คิก

ไม่น่าถึงร้อยครับพี่ยอด ถ้าพันห้า สองพัน สามพัน อันนั้นเข่าข่าย  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
sodaban
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2009, 11:21:43 AM »

มีของดีก็อย่างนี้แหละ

สถานการณ์สร้าง"วีรบุรุษ"
หน้า: [1]
  พิมพ์