๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 03:34:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบปืน Kimber sis Pro กำลังแต่งต่อ จะไปแข่งยิงไวครับ  (อ่าน 76755 ครั้ง)
songyos1 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #90 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 07:14:47 AM »

ป๋าไม่เอา Baer SRP มาลองมั่งครับ ป๋า..+1(41).. Cheesy Grin ไหว้
หากระสุนยิงยากครับช่วงนี้ เปลี่ยนายสนามใหม่ กลุ่มดีเหมือนเดิมครับ กะว่าจะซ้อมยิงมือเดียวเผื่อไปแข่ง อาวุโสกับเขาสนุกๆครับ ไหว้
แต่มีปัญหาเรื่องยิงไว ๕ นัด ๑๐วิครับ ศูนย์มันกว้างกะว่าจะเปลี่ยนก็กลัว..สารพัดแต่ยิงมือเดียว ๕ นัด๒๐วิทำได้เต็มครับ แต่ถ้า
ยิงแบบทั่วไป ๑๐ นัด ๒นาที ระยะ ๑๐-๑๕ ม.ถ้าแข่งแถวสนามบ้านนอก ใน ตจว. ไม่มีปัญหาเรื่องปืน แต่มีปัญหาเรื่องซื้อชุดยิงครับ  ไหว้

ตอนนี้กำลัง หัดยิงตัวนี้ครับ รับมาใหม่ไม่ค่อยถนัดครับ ผมเคยยิงแต่ปืนแนว 1911 อย่างเดียวครับ เศร้า ไหว้

อาจารย์ลุงนี้สุดยอด จริง ๆ ๆ นะขอรับ
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #91 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 02:11:46 PM »

อาจารย์ลุงนี้สุดยอด จริง ๆ ๆ นะขอรับ

ช่วงนี้กระสุนไม่ค่อยมี ส่วนมากลุงก็ยิงแห้ง  ยิงแบบประหยัดหน่อย ยิงเปียกสัปดาห์ละกล่องครับ

ของฝากลุง ครับ    เยี่ยม ไหว้

ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
                               หลงรัก งามเติบ เบิ่งเป็นตาย้านโพดย้าน ตำหนวดจับ ขำก๊าก
*********************************************************************************************************************
                      คิก คิก แต่งหล่อครับ แต่งซิ่งสั่งของยังไม่ได้รับเลยครับ ยิ้มีเลศนัย

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
chaiwat_colt.45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #92 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 02:55:20 PM »

ปืนสวยกลุ่มดี เยี่ยม

11 มม.
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #93 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 07:43:21 PM »

ป๋าไม่เอา Baer SRP มาลองมั่งครับ ป๋า..+1(41).. Cheesy Grin ไหว้
หากระสุนยิงยากครับช่วงนี้ เปลี่ยนายสนามใหม่ กลุ่มดีเหมือนเดิมครับ กะว่าจะซ้อมยิงมือเดียวเผื่อไปแข่ง อาวุโสกับเขาสนุกๆครับ ไหว้
แต่มีปัญหาเรื่องยิงไว ๕ นัด ๑๐วิครับ ศูนย์มันกว้างกะว่าจะเปลี่ยนก็กลัว..สารพัดแต่ยิงมือเดียว ๕ นัด๒๐วิทำได้เต็มครับ แต่ถ้า
ยิงแบบทั่วไป ๑๐ นัด ๒นาที ระยะ ๑๐-๑๕ ม.ถ้าแข่งแถวสนามบ้านนอก ใน ตจว. ไม่มีปัญหาเรื่องปืน แต่มีปัญหาเรื่องซื้อชุดยิงครับ  ไหว้

ตอนนี้กำลัง หัดยิงตัวนี้ครับ รับมาใหม่ไม่ค่อยถนัดครับ ผมเคยยิงแต่ปืนแนว 1911 อย่างเดียวครับ เศร้า ไหว้

สุดยอดครับ ป๋า +1(42) ..อยากเห็น กลุ่มกระสุนสวยๆของ สติ เอสเปรสโซ่ จังครับรับมาหรือยังครับ.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2012, 07:45:24 PM โดย D.Thanakorn +รักในหลวง+ » บันทึกการเข้า

จงมีน้ำใจต่อกัน
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 01:51:57 PM »

หลงรัก ปืนมาแล้วครับ ผมไม่ว่างเลยช่วงนี้ ติดประชุมบ้าง ไม่ก็งานส่วนดราชการในพื้นที่ ไฟป่า หมอควันอีก  อ๋อย กะว่าจะไปรับปลายๆเดือนครับ  ไหว้

ชาวบ้านเผาไร่ สวน เตรียมพื้นที่การเกษตร

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #95 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 02:03:30 PM »

สุดยอดครับ ป๋า +1(42) ..อยากเห็น กลุ่มกระสุนสวยๆของ สติ เอสเปรสโซ่ จังครับรับมาหรือยังครับ.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้
พอรู้จักร้านไหน กระทู้ไหนบ้าง ที่ขายหรือรับสั่งอะไหล่ SVI บ้างครับกะว่าจะแต่งเป็นไกจิกซอว์ แหนบไทรไกด์ หน้าไกตรง ประมาณนี่แหละ  คิก คิก
ผมเคยโพสถามไปกระทู็้้้้หนึ่งในเวปเพื่อนบ้าน ตอนแรกเขาให้ส่งของได้เลย จะคำนวนเงินให้ แตาเขาเห็นรูปโลโก้ของลุงแล้ว มิดจี่หลี่ จนบาดนี้   อ๋อย แบร่

http://www.sviguns.com/1101.php?indx=5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2012, 02:05:28 PM โดย ลุงคำตื้อ » บันทึกการเข้า

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #96 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 09:25:14 AM »

ช่วงนี้กระสุนไม่ค่อยมี ส่วนมากลุงก็ยิงแห้ง  ยิงแบบประหยัดหน่อย ยิงเปียกสัปดาห์ละกล่องครับ

ของฝากลุง ครับ    เยี่ยม ไหว้

ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
                               หลงรัก งามเติบ เบิ่งเป็นตาย้านโพดย้าน ตำหนวดจับ ขำก๊าก
*********************************************************************************************************************

ไหว้  จับแหน่  ย้านตะเพิ่นแล๋น  เปิดอาดลาด ละ    ขำก๊าก  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #97 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 02:22:00 PM »

พอรู้จักร้านไหน กระทู้ไหนบ้าง ที่ขายหรือรับสั่งอะไหล่ SVI บ้างครับกะว่าจะแต่งเป็นไกจิกซอว์ แหนบไทรไกด์ หน้าไกตรง ประมาณนี่แหละ  คิก คิก
ผมเคยโพสถามไปกระทู็้้้้หนึ่งในเวปเพื่อนบ้าน ตอนแรกเขาให้ส่งของได้เลย จะคำนวนเงินให้ แตาเขาเห็นรูปโลโก้ของลุงแล้ว มิดจี่หลี่ จนบาดนี้   อ๋อย แบร่

http://www.sviguns.com/1101.php?indx=5

ไหว้  บอกแล้วว่าให้เอารูปหล่อๆๆลงลุงก็ไม่เชื่อ...ร้านบอกการแต่งตัวไม่สมฐานะที่แท้จริง... ขำก๊าก ขำก๊าก ส่วนนี่จะเดินตามรอยเท้าลุง(แต่ไม่ได้วัดรอยเท้าลุงเน้อ) ยิงเคาะสนิม อวป.รุ่นเดียวกับของตา โยฯ ที่ดองน้ำปลาหวานนั่นแหละ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #98 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 03:55:37 PM »

พอรู้จักร้านไหน กระทู้ไหนบ้าง ที่ขายหรือรับสั่งอะไหล่ SVI บ้างครับกะว่าจะแต่งเป็นไกจิกซอว์ แหนบไทรไกด์ หน้าไกตรง ประมาณนี่แหละ  คิก คิก
ผมเคยโพสถามไปกระทู็้้้้หนึ่งในเวปเพื่อนบ้าน ตอนแรกเขาให้ส่งของได้เลย จะคำนวนเงินให้ แตาเขาเห็นรูปโลโก้ของลุงแล้ว มิดจี่หลี่ จนบาดนี้   อ๋อย แบร่

เว็บนี้ผมเคยเข้าไปดูแล้วครับแต่ก็ไม่ได้สั่งซักทีเหมือนกันครับ ป๋า..ที่กันอิน มีหลายเจ้าครับ แต่ผมเคยใช้บริการของคุณ Bird ครับเขาก็รับสั่งให้ลองเข้าไปสอบถามดูตามลิ๊งค์ครับผม.. Cheesy Grin ไหว้

http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=65192.0

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #99 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 03:57:32 PM »

หลงรัก ปืนมาแล้วครับ ผมไม่ว่างเลยช่วงนี้ ติดประชุมบ้าง ไม่ก็งานส่วนดราชการในพื้นที่ ไฟป่า หมอควันอีก  อ๋อย กะว่าจะไปรับปลายๆเดือนครับ  ไหว้

ชาวบ้านเผาไร่ สวน เตรียมพื้นที่การเกษตร

รับแซ่บครับ ป๋า.. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #100 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 08:31:50 PM »

ไหว้  บอกแล้วว่าให้เอารูปหล่อๆๆลงลุงก็ไม่เชื่อ...ร้านบอกการแต่งตัวไม่สมฐานะที่แท้จริง... ขำก๊าก ขำก๊าก ส่วนนี่จะเดินตามรอยเท้าลุง(แต่ไม่ได้วัดรอยเท้าลุงเน้อ) ยิงเคาะสนิม อวป.รุ่นเดียวกับของตา โยฯ ที่ดองน้ำปลาหวานนั่นแหละ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้ำลายหก ลุงยิงมือเดียว 10 ม.ยังบ่ได้ขนาดนี่เลย สุดยอดละ  เยี่ยม

เว็บนี้ผมเคยเข้าไปดูแล้วครับแต่ก็ไม่ได้สั่งซักทีเหมือนกันครับ ป๋า..ที่กันอิน มีหลายเจ้าครับ แต่ผมเคยใช้บริการของคุณ Bird ครับเขาก็รับสั่งให้ลองเข้าไปสอบถามดูตามลิ๊งค์ครับผม.. Cheesy Grin ไหว้
http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=65192.0
ขอบคุณครับ ไหว้ ผมจะลองติดต่อดู  แต่ตอนนี้ร้านเดิมเขา PMกลับมาแล้วละ ตอนแรกเขาคงนึกว่า ผู้ร้ายปลอมตัวมา  คิก คิก แบร่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #101 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:08:42 AM »

ขอบคุณครับ ไหว้ ผมจะลองติดต่อดู  แต่ตอนนี้ร้านเดิมเขา PMกลับมาแล้วละ ตอนแรกเขาคงนึกว่า ผู้ร้ายปลอมตัวมา  คิก คิก แบร่

แสดงว่าเจ้าของร้านฯนี้ตาถั่วจริงๆไม่รู้จักป๋าว่าระดับบิ๊กขนาดไหนซะแว๊ว.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #102 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 10:01:36 AM »

แสดงว่าเจ้าของร้านฯนี้ตาถั่วจริงๆไม่รู้จักป๋าว่าระดับบิ๊กขนาดไหนซะแว๊ว.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้
มีเรืองตลกๆเล่าให้ฟัง เวลาลุงขับรถยนต์ ผ่านกองรักษาการณ์ประตูค่าย พวก สห. และพลเวร ตะเบ๊ะ วันทยาวุธกันพรึบพรับ (ยึดติดวัตถุ)  แบร่
แต่มีวันหนึ่งขับมอเตอร์ไซน์ผ่าน แกทำหน้างงๆหรือว่าหมวกกันน๊อค ปิดบังความหล่อลุงไว้ไม่ทราบ คิก คิก แกยืนลังเล ก็เลยไม่ได้สบตาแก
ลุงแกล้งมองไม่เห็นซะงั้น  แลบลิ้นนิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า..ฝนตก ฟ้าคะนอง..การขับขี่ยานพาหนะอย่าประมาท รัดเข็มขัด ใส่หมวกนิรภัย  เยี่ยมไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #103 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 10:34:51 AM »

มีเรืองตลกๆเล่าให้ฟัง เวลาลุงขับรถยนต์ ผ่านกองรักษาการณ์ประตูค่าย พวก สห. และพลเวร ตะเบ๊ะ วันทยาวุธกันพรึบพรับ (ยึดติดวัตถุ)  แบร่
แต่มีวันหนึ่งขับมอเตอร์ไซน์ผ่าน แกทำหน้างงๆหรือว่าหมวกกันน๊อค ปิดบังความหล่อลุงไว้ไม่ทราบ คิก คิก แกยืนลังเล ก็เลยไม่ได้สบตาแก
ลุงแกล้งมองไม่เห็นซะงั้น  แลบลิ้นนิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า..ฝนตก ฟ้าคะนอง..การขับขี่ยานพาหนะอย่าประมาท รัดเข็มขัด ใส่หมวกนิรภัย  เยี่ยมไหว้

ป๋าไม่ลองแกล้งทำเป็นสั่งขังซะให้เข็ดจะได้ไม่ยึดติดวัตถุละครับ.. คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้
ป๋าครับยังขาด ยึดอกพกถุง อีกข้อครับผม.. Cheesy Grin ไหว้

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 08:41:09 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 14
  พิมพ์