๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 02:54:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลิวโพล vx3 6.5-20x40ติดxcr พอไหวมั้ยครับ  (อ่าน 2666 ครั้ง)
mana3706
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 11:30:51 AM »

ขอบคุณครับ วันไปรับปืนจะเอากล้องไปให้ร้าน. ม.ฮะกีมี ติดตั้งให้เลย นะครับ
เพราะกล้อง เจ้าของเดิมก็ถอยมากจากร้าน ม.

ติดกล้องปืนยาวกระบอกแรกผมก็ให้ร้านม.ฮะ ติดให้ครับ... Cheesy

กระบอกต่อมาผมก็ให้พี่สุพินท์ตั้งให้....ฮา... คิก คิก

แล้วตอนแต่งงาน  คุณหมอคงไม่ต้องพึ่งพิงใครนะครับ    คิก คิก   ไหว้
ต้องพึ่งมือโปรครับ
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 10:28:22 PM »

ขอบคุณครับ วันไปรับปืนจะเอากล้องไปให้ร้าน. ม.ฮะกีมี ติดตั้งให้เลย นะครับ
เพราะกล้อง เจ้าของเดิมก็ถอยมากจากร้าน ม.

ติดกล้องปืนยาวกระบอกแรกผมก็ให้ร้านม.ฮะ ติดให้ครับ... Cheesy

กระบอกต่อมาผมก็ให้พี่สุพินท์ตั้งให้....ฮา... คิก คิก

แล้วตอนแต่งงาน  คุณหมอคงไม่ต้องพึ่งพิงใครนะครับ    คิก คิก   ไหว้
        ดอกนี้
กรรมการนับสิบ ครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 10:55:20 PM »

555 สมัยหนุ่มๆเรื่องอย่างนี้ไม่ต้องรบกวนใครครับ... คิก คิก

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์