๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 05:53:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลเทคโนตีนดอยครับ  (อ่าน 103782 ครั้ง)
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 08:06:59 PM »

ปาดโท่ ห่างรุ่นกั๋นเกือบซาวปี๋เน้อน้องเอ๋ บ่าเป๋นหยัง ความฮู้ด้านปื๋นน้องเอ๋นักกว่าวันหลังจ่วยสอนกั๋นพ่องก่า หลงรัก

เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 08:50:45 PM »

ปาดโท่ ห่างรุ่นกั๋นเกือบซาวปี๋เน้อน้องเอ๋ บ่าเป๋นหยัง ความฮู้ด้านปื๋นน้องเอ๋นักกว่าวันหลังจ่วยสอนกั๋นพ่องก่า หลงรัก

จำผิดครับ จบปวส. ปี42 ครับพี่ Grin
พี่ก็ว่าไปนั่น วันแรกที่ผมยิงปืน ครั้งแรกในชีวิต ปืนทีมแมท ของพี่เพิ่มศักดิ์นี่แหละครับ  ไหว้
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 10:21:11 PM »

แฮแฮ มาส่อง ผ่อ รุ่น ลุง  รุ่น ปี้ มาหลายวันละมาผ่อง  ผมถ้าจะหล้าหมู่    เทคคอมครับ จบปี๋ 47 ครับ

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 10:23:05 PM »

คิก คิก วันนี้ที่มหาวิทยาลัย(เทคโนตีนดอย)มีการจัดงานให้ผู้เกษียณอายุราชการรวม 13 ท่านรออีกวันสองวันนะครับจะลงรูปให้ชมครับ  ไหว้

มีอาจ๋านอะหยังผ่องนิครับอาจ๋าน

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 07:42:57 AM »

รุ่นเก๋าท่าจะออกกั๋นไปเกือบหมดแล้วก้าตี้เหลือเต้าตี้ไปผ่อบ่าฮู้จักเลย เพราะรุ่นเก๋า บางคนไปตั้งวิทยาลัยใหม่ เช่น เทคโนลำพูน ก่อ อาจารย์ปรีชา ตี้สอนไฟฟ้า , โปลิเทคนิค ก็อาจารย์ประดิษฐ์ สอนไฟฟ้า มีแหมหลายคน วันหลังไปเจอเปื้อนฝูงจะถามฮื้อ
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 11:44:51 AM »

รายชื่อผู้เกษียณอายุราชการ ปี 2552

1.  นายชัยยง  เอื้อวิริยานุกูล  อธิการบดี

คณะวิศวกรรมศาสตร์

1.  นายไพบูลย์  สุ่นทอง

2.  นายวิชา  อนันตกุลกำเนิด

3.  นายสมเกียรติ  จตุรพิธพร

4.  รศ.ศิริ  จรดล

5.  นายประวัติ  บุญทะวงศ์  เกษียณอายุราชการก่อนกำหนด

6.  นายสุรยุทธ  ปรัชญา  เกษียณอายุราชการก่อนกำหนด

คณะศิลปกรรมและสถาปัตยกรรมศาสตร์

1.  รศ.ไพจิตร  อิ่งศิริวัฒน์

2.  นายสมเกียรติ  วงษ์วาล

คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร

1.  ผศ.สิทธิชัย  แสงสิทธิศักดิ์

ลูกจ้างประจำ

1.  นายคำปัน  วงศ์แสนคำ

2.  นายบุญรัตน์  ปัญญาราษฎร์

3.  นายสมจิตต์  โนวิรัตน์

ไหว้ เริ่มด้วยสาวๆเจ้าหน้าที่ลงทะเบียนครับ ไหว้

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 11:52:15 AM »

Smiley

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 01:20:40 PM »

ผ่อบะหัน ครับอาจารย์โด่ง ฝากเวปนี้ ดีกว่าครับ  Cheesy http://www.pixnice.com/upload/
mac9
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 02:26:22 PM »

ตะก่อนต๋อนเฮียนตี้ตี๋นดอยแต่ละแผนกบ่อค่อยถูกกั๋นแต่มาเวบนี้ก๋ายเป็นจาวหมู่กั๋นหมดคอยจ้วยเหลือกั๋น
บางท่านยังบ่อเกยกั๋นแต่ก่อได้คำแนะนำที่ดีหลายอย่างผมว่าอบอุ่นดีครับ..... เยี่ยม เยี่ยม
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 07:34:14 AM »

ฮูปเกษียรเต้าตี้ลงมาอู้จักกับเกยอยู่คนเดียว (อธิการบดี)คนใส่เสื้อสีจมปู ตะก่อนเปิ้นเป็นอ.ชัยยงฯสอน CONTROL ซ้อนรถเครื่องเฮาขึ้นกองล่องกอง ปากั๋นไปฮับเหมางานตางนอกต๋อนปิดเทอม จ๋นบ่าหมีเวลาดูหนังสือเวลาสอบ เกือบบ่าลอด แต่บ่าเกยติดซักตั๋วแค่พอผ่านไปได้ เกรดซี ตะก่อนตี้เฮียนหากเทอมใดไผ๋ได้เกรดเฉลี่ยบ่าถึงสองละก็ระวังตั๋วฮื้อดี หากแหมเทอมได้หนึ่งป๋าย(1.99) เตรียมตั๋วหิ้วกระเป๋าไปตั่งต้นปี๋หนึ่งใหม่(ไล่ออก ถาษาอังกฤษเปิ้นฮ้อง retired) บ่ามีก๋านสอบแก้ตัววิชาต่างๆตี้เฮียนผ่านมาเป็นศูนย์หมดบ่าสามารถเอามาเทียบได้เหมือนบ่าเดี่ยว ต้องตั้งต้นเฮียนใหม่รูปเดียวเหมือนหละอ่อนเข้าใหม่ หลงรัก
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 09:06:00 PM »

เพื่อนผมในรุ่น จาก เจ็ดคน ปี 1 ปวช ตอนจบเหลือ 2 คนครับ ห้องผมเหลือจบปวช 18 คนครับ จาก 34 คนครับ ขนาดเปิ่นเผื่อหื้อแหม 4 แล้วครับ

สมัยก่อนเปิ่นเข้มกั๋นแต้ ๆ ครับ บ่อใจ่เหมื่อบ่าเดี่ยวครับ

ปวช.ผมจบ 2.23 ปวส จบดีขึ้นแฮมหน้อย 2.24 ฮิ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 09:49:23 AM »

เฮียนคณะอะหยัง ได้เกรดเฉลี่ยน้อยไปหน้อยเน้อ ลุงเฮียนพ่องเยี่ยก๋านพ่อง ยังได้ 2.5 เลย สงสัยตุนเอาไว้ตั้งแต่ปี๋หนึ่งแล้วต๋อนมาใหม่ๆหนิม เจียมตัว พออยู่เมิน ลวดลายมันออกเจอเปื้อนๆถูกใจ๋ วิชาสามัญอย่าง มนุษย์สัมพันธ์ อย่างนี้โดดเป๋นประจ๋ำแต่บ่าเกินโควต้าตี้เปิ้นฮื้อหยุดได้บ่าจะอั้นวิชานั้นบ่าได้สอบ เพราะเวลาเฮียนบ่าถึงกำหนดเปิ้น บางทีเช็คชื่อแล้ว ขออนุญาตอาจ๋านไปห้องน้ำแล้วหายแซบ แต่ต๋อนใกล้สอบก่อหยุดดูหนังสือนา บ่าจะอั้นจะเหมือนเปื้อนบางคน จบปีห้าแล้ว ยังมานั่งเฮียนซ้ำบางวิชากับหละอ่อนปี๋หนึ่งใหม่เพราะยังติดวิชานั้นอยู่ ส่วนใหญ่จะติดวิชาสามัญ บ่าจะอั้นใบประกาศกับเกรดทางวิทยาลัยเปิ้นบ่าออกฮื้อ มานั่งนึกดูหละอ่อนบ่าเดี่ยวเฮียนๆโดดๆยังจบ จะอั้นเวลาไปสมัครงานตี้ไหนบ่าหมีคุณภาพเปิ้นบ่าไข้ฮับเพราะทำงานฝีมือบ่าจ้างแต่ไข้ได้สตางค์เปิ้นนัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 07:39:40 AM »

ไหว้  อู้เรื่อง เฮียนเก่ง ผม ก่อ บะแป๊ ใผ๋เด้อ .... จบมา  2.3  จูบบบบ  เกือบบะรอด กิ๋นเหล้าดุล้ำไป  หัวเราะร่าน้ำตาริน
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 05:56:38 PM »

ระดับอาชีวะเอาอะหยังนักแค่ฮื้อผ่านเกณท์ก่อปอละก่า จะมีลุ้นแหมกำก่อต๋อนสอบเข้าทำงานบ่าว่า ราชการ เอกชน เรื่องอย่างนี้แล้วแต่ดวง แต่หากเป็นหมู่เฮาจาวตี๋นดอยไปตางใดบ่าว่า ราชการเอกชน มีรุ่นปี้อยู่นัก ไปตางใดเปิ้นก่อต้อนฮับเพราะมันเฮียนยาก และคนตี้เฮียนจบตี้นี้บ่าว่าคณะอะหยัง เป็นคนมีคุณภาพเพราะไปทำงานตี้ไหนก่อทำได้ ตึงอด ตึงทน อย่างเฮาอยู่ตี้เดิมนานปอจะสามสิบปี๋แล้วบ่าเกยโดนย้ายไปไหนเลย ก้ายขนาด รอสักสองสามปี๋ลูกจบจะ ออกละ
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2009, 12:47:26 PM »

เออร์รี่เลยครับลุง
ได้สะตางค์เอามาซื้อปืนดีกว่าครับ
กินบำนาญเดือนละ สามหมื่นก่อปอแล้วครับ

อ้ายต๋อเปิ่นฝากมาบอกครับ ต๋อนนี้เปิ่นเอารถไปเข้าศูนย์ โตโยอยู่ครับ รถมือสองตี่เปิ่นจะซื้อก่อยังเซาะบ่อได้ครับ ไผมีญาติปี้น้องจะขายรถเอิ้นกำเน่อครับ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 14
  พิมพ์