๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 02:15:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 66
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " รวมพลคนยิงเหล็ก " Hatyai Steel Challenge ครั้งที่ 1 ณ สนามหาดใหญ่  (อ่าน 118143 ครั้ง)
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #240 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:24:30 AM »

....งาน..สนาม..ไป..ถึง  ไหน....กาน  แย้ว..??

ฝน...ฟ้า..เปน..จั่งได..ก๊าบ?.....ลุงใหญ่..ยะนานี..

เปนห่วง..เน้อ?

ตั่วเฮียบอกเรื่องเป้า ตัดเสร็จแล้วครับโก ตอนนี้เชื่อมขาเป้า ส่วนวันเสาร์ผมกับตั่วเฮียจะเข้าไปคุยเรื่องอาหารโต๊ะจีน โกเพ้งอย่าลืมชวนทีมปะเหลียน ตรัง พัทลุงมาเยอะๆๆนะครับโก
ว้าว....เลี้ยงโต๊ะจีนด้วย...สุดยอด เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #241 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:30:28 AM »

...งานนี้พี่พงษ์จะมาวันพฤหัสบอกว่าจะมากินหมี่ตีเอง Grin Grin Grin (คนขายตีกันเอง)เห็นว่าหรอย คิก คิก...
ศุกร์เฮียพี่พงษ์แกลงเครื่อง (ดีเซล) บินช่วงบ่ายโมง ไว้กลางดึกแล้วค่อยไปตีกะอาแป๊ะ  อาอึ้ม
เอ..มือขวาพี่พงษ์ ดูเหมือนใช้นิ้วเขี่ยขาออน่พริตตี้ เลย(ตาหาเรี่องแล้วตู) แบร่ แบร่ แบร่
...ฝึกไดฟายหล่ะนิ้วชี้เขี่ยไกลหล่ะ Grin Grin Grin A......เอแต่พี่พงษ์ถนัดซ้ายมิใช่ขวาแต่คงซ้อมมือข้างที่ไม่ถนัด คิก คิก...

ถ้าเป็น  ชาย  เล็ก   สงสัยจะเขี่ยแล้ว.....

ถ้าเป็น 2 คนนี้.......เขี่ยก่อนตามองกล้องซะอีก55555
...ลือซี้ซั้วต่า ลือต่ามิก้าย  Grin Grin Grin อั่วซีชํ่าซี้ ไอหยาเค้าเป๋...
อั้วม่ายร่ายซี้ซั้วต่า  อั้วเอาเรื่องจริงมาพูกเล่ง เค้าเป๋หล่ะ แบร่ แบร่ แบร่
...แล้วมาได้ป่าวเฮีย...
น่าจะไปได้หนุกๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
...ดีหล่ะ ไปหล่ะ Grin Grin Grin ไปเอารางวัลหล่ะ...

[/url][/url]
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #242 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:35:41 AM »

....งาน..สนาม..ไป..ถึง  ไหน....กาน  แย้ว..??    ตอบ   ป๋ามาถึงหาดใหญ่เที่ยงวันเสาร์ ผมไปรับ พามาตั้งสนาม

เปนห่วง..เน้อ?                             ตอบ   ขอบคุณ  แต่ต้องมาเป็นเจ้าร่วมด้วย งานนี้ ร่วมด้วยช่วยกันทุกคน  

ตั่วเฮียบอกเรื่องเป้า ตัดเสร็จแล้วครับโก ตอนนี้เชื่อมขาเป้า ส่วนวันเสาร์ผมกับตั่วเฮียจะเข้าไปคุยเรื่องอาหารโต๊ะจีน โกเพ้งอย่าลืมชวนทีมปะเหลียน ตรัง พัทลุงมาเยอะๆๆนะครับโก

มากาน..ยุ..แว้ว???        ตอบ     งานสมาคม ช่วยๆๆ กันให้วงการเดินไปข้างหน้า

แต่..อยาก.ทราบเรื่อง..ค่าสมัคร.วิธี.ลงสมัคร.            หรือ..สมัคร.หน้างาน...แล้ว..แข่ง..วันเดียว..จบ..เรย..ป่ะคับ..    ตอบ สมัครก่อนก็ดีจะได้เตรียมอาหารเลี้ยง

ให้ยิง....รอบละ..5 สนาม...  ให้..ลงได้..กี่รอบ คับ..  ตอบ    ให้ลงทะเบียนได้มือละ 1ครั้ง ครับ

หรือ..ลง..ทะเบียน..ครั้งเดียว..(กี่ตังค์)...แล้ว....ให้ยิง..สนามละ..3 รอบ...อย่างโกลค..ป่ะคับ..แล้วคิดคะแนน..รอบที่ดี่ที่สุด..ช่าย  ป่ะคับ..

น้องๆ..มือใหม่...ปะเหลียน..อยาก ถาม..ความชัดๆ...คับ..จะได้..เตรียม..ตังค์  ไป..ถูก..คับ...  ตอบ ลงทะเบียนมือใหม่ ยิงจบ แล้วลงทะเบียนมือทั่วไปได้ครับ  ทางป๋าและเฮียส้ม อยากให้เป็นกฎกติกาสากลยิง 5ครั้ง แต่ สนามชื่อ  OUTER LIMITS ให้ยิง 4 ครั้ง
...เยี่ยมเลยเฮียถามอะไรตอบได้ Grin Grin Grin อับดุลเอ้ย หญิงรู้จัก ชายรู้จัก...
อับดุลเอ้ย..ฝนจะตกรึเปล่า555

...ข้อนี้อับดุลตอบแล้วเอ้ย Grin Grin Grin   ฝน...ฟ้า..เปน..จั่งได..ก๊าบ?.....ลุงใหญ่..ยะนานี..      ตอบ   มีของดีประกอบกับบารมี พี่โพธ ฝนไม่ตก ฟ้าเป็นใจ...

Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #243 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:48:02 PM »

อ้างจาก:

︻┳一levis007︻┳一

link=topic=98061.msg3191261#msg3191261 date=1305866141
อ้างจาก:

link=topic=98061.msg3191188#msg3191188 date=1305865065
....งาน..สนาม..ไป..ถึง  ไหน....กาน  แย้ว..??     ตอบ   ป๋ามาถึงหาดใหญ่เที่ยงวันเสาร์ ผมไปรับ พามาตั้งสนาม

เปนห่วง..เน้อ?                             ตอบ   ขอบคุณ  แต่ต้องมาเป็นเจ้าร่วมด้วย งานนี้ ร่วมด้วยช่วยกันทุกคน  

มากาน..ยุ..แว้ว???       ตอบ     งานสมาคม ช่วยๆๆ กันให้วงการเดินไปข้างหน้า

แต่..อยาก.ทราบเรื่อง..ค่าสมัคร.วิธี.ลงสมัคร.            หรือ..สมัคร.หน้างาน...แล้ว..แข่ง..วันเดียว..จบ..เรย..ป่ะคับ..    ตอบ สมัครก่อนก็ดีจะได้เตรียมอาหารเลี้ยง

ให้ยิง....รอบละ..5 สนาม...  ให้..ลงได้..กี่รอบ คับ..   ตอบ    ให้ลงทะเบียนได้มือละ 1ครั้ง ครับ

หรือ..ลง..ทะเบียน..ครั้งเดียว..(กี่ตังค์)...แล้ว....ให้ยิง..สนามละ..3 รอบ...อย่างโกลค..ป่ะคับ..แล้วคิดคะแนน..รอบที่ดี่ที่สุด..ช่าย  ป่ะคับ..

น้องๆ..มือใหม่...ปะเหลียน..อยาก ถาม..ความชัดๆ...คับ..จะได้..เตรียม..ตังค์  ไป..ถูก..คับ...  ตอบ ลงทะเบียนมือใหม่ ยิงจบ แล้วลงทะเบียนมือทั่วไปได้ครับ  ทางป๋าและเฮียส้ม อยากให้เป็นกฎกติกาสากลยิง 5ครั้ง แต่ สนามชื่อ  OUTER LIMITS ให้ยิง 4 ครั้ง
...เยี่ยมเลยเฮียถามอะไรตอบได้ Grin Grin Grin อับดุลเอ้ย หญิงรู้จัก ชายรู้จัก...

...ข้อนี้อับดุลตอบแล้วเอ้ย Grin Grin Grin   ฝน...ฟ้า..เปน..จั่งได..ก๊าบ?.....ลุงใหญ่..ยะนานี..     ตอบ   มีของดีประกอบกับบารมี พี่โพธ ฝนไม่ตก ฟ้าเป็นใจ...

พิมพ์กันดีๆได้ไม๊ อ่านยากฉิบ....พอดีไม่ต้องรู้เรื่องกาน

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #244 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:51:44 PM »

อ้างจาก:

link=topic=98061.msg3191261#msg3191261 date=1305866141
อ้างจาก:

link=topic=98061.msg3191188#msg3191188 date=1305865065
....งาน..สนาม..ไป..ถึง  ไหน....กาน  แย้ว..??    ตอบ   ป๋ามาถึงหาดใหญ่เที่ยงวันเสาร์ ผมไปรับ พามาตั้งสนาม

เปนห่วง..เน้อ?                             ตอบ   ขอบคุณ  แต่ต้องมาเป็นเจ้าร่วมด้วย งานนี้ ร่วมด้วยช่วยกันทุกคน  

มากาน..ยุ..แว้ว???        ตอบ     งานสมาคม ช่วยๆๆ กันให้วงการเดินไปข้างหน้า

แต่..อยาก.ทราบเรื่อง..ค่าสมัคร.วิธี.ลงสมัคร.            หรือ..สมัคร.หน้างาน...แล้ว..แข่ง..วันเดียว..จบ..เรย..ป่ะคับ..    ตอบ สมัครก่อนก็ดีจะได้เตรียมอาหารเลี้ยง

ให้ยิง....รอบละ..5 สนาม...  ให้..ลงได้..กี่รอบ คับ..  ตอบ    ให้ลงทะเบียนได้มือละ 1ครั้ง ครับ

หรือ..ลง..ทะเบียน..ครั้งเดียว..(กี่ตังค์)...แล้ว....ให้ยิง..สนามละ..3 รอบ...อย่างโกลค..ป่ะคับ..แล้วคิดคะแนน..รอบที่ดี่ที่สุด..ช่าย  ป่ะคับ..

น้องๆ..มือใหม่...ปะเหลียน..อยาก ถาม..ความชัดๆ...คับ..จะได้..เตรียม..ตังค์  ไป..ถูก..คับ...  ตอบ ลงทะเบียนมือใหม่ ยิงจบ แล้วลงทะเบียนมือทั่วไปได้ครับ  ทางป๋าและเฮียส้ม อยากให้เป็นกฎกติกาสากลยิง 5ครั้ง แต่ สนามชื่อ  OUTER LIMITS ให้ยิง 4 ครั้ง

...ข้อนี้อับดุลตอบแล้วเอ้ย Grin Grin Grin   ฝน...ฟ้า..เปน..จั่งได..ก๊าบ?.....ลุงใหญ่..ยะนานี..      ตอบ   มีของดีประกอบกับบารมี พี่โพธ ฝนไม่ตก ฟ้าเป็นใจ...

พิมพ์กันดีๆได้ไม๊ อ่านยากฉิบ....พอดีไม่ต้องรู้เรื่องกาน
ขออนุญาต เฮียส้มที่เอ่ยนาม  เฮียส้มเข้ามาเลย
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

« ตอบ #245 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 01:07:04 PM »

อ้างจาก:

อ้างจาก:

...ต้องขอประทานอภัยด้วยครับเฮีย Grin Grin Grin ไว้วันหลังจะพิมพ์ให้อ่านได้ง่ายกว่านี้...

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #246 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 01:22:50 PM »

...ต้องขอประทานอภัยด้วยครับเฮีย    ไว้วันหลังจะพิมพ์ให้อ่านได้ง่ายกว่านี้...
ต้องมีรีวิวประกอบด้วย พร้อมซับไทย
  Cheesy Cheesy Cheesy

logo maker" border="0
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #247 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 03:25:43 PM »

...งานนี้พี่พงษ์จะมาวันพฤหัสบอกว่าจะมากินหมี่ตีเอง Grin Grin Grin (คนขายตีกันเอง)เห็นว่าหรอย คิก คิก...
ศุกร์เฮียพี่พงษ์แกลงเครื่อง (ดีเซล) บินช่วงบ่ายโมง ไว้กลางดึกแล้วค่อยไปตีกะอาแป๊ะ  อาอึ้ม
เอ..มือขวาพี่พงษ์ ดูเหมือนใช้นิ้วเขี่ยขาออน่พริตตี้ เลย(ตาหาเรี่องแล้วตู) แบร่ แบร่ แบร่
...ฝึกไดฟายหล่ะนิ้วชี้เขี่ยไกลหล่ะ Grin Grin Grin A......เอแต่พี่พงษ์ถนัดซ้ายมิใช่ขวาแต่คงซ้อมมือข้างที่ไม่ถนัด คิก คิก...

ถ้าเป็น  ชาย  เล็ก   สงสัยจะเขี่ยแล้ว.....

ถ้าเป็น 2 คนนี้.......เขี่ยก่อนตามองกล้องซะอีก55555
...ลือซี้ซั้วต่า ลือต่ามิก้าย  Grin Grin Grin อั่วซีชํ่าซี้ ไอหยาเค้าเป๋...
อั้วม่ายร่ายซี้ซั้วต่า  อั้วเอาเรื่องจริงมาพูกเล่ง เค้าเป๋หล่ะ แบร่ แบร่ แบร่
...แล้วมาได้ป่าวเฮีย...
น่าจะไปได้หนุกๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
...ดีหล่ะ ไปหล่ะ Grin Grin Grin ไปเอารางวัลหล่ะ...
ชิงรางวัล รั่ว แห่งประเทศไทย ชิมิ ชิมิ555

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #248 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 07:30:05 PM »

เหลืออีก 8 วันแล้วจ้า Shocked Shocked Grin Grin Cool Cool

ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #249 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:01:09 PM »

เหลืออีก 8 วันแล้วจ้า Shocked Shocked Grin Grin Cool Cool

เหมือนกัน... Grin.

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #250 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:04:48 PM »

พร้อมกันเลยครับเฮียโอฐ  Grin Grin Grinแล้วแมทช์ 12 มิย เจอกันครับ 

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #251 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:07:47 PM »

พร้อมกันเลยครับเฮียโอฐ  Grin Grin Grinแล้วแมทช์ 12 มิย เจอกันครับ 

ดึกแล้วทำไมไม่นอน...อย่าบอกนะว่าเหมือนเดิม... คิก คิก..

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #252 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:11:43 PM »

ดึกแล้วทำไมไม่นอน...อย่าบอกนะว่าเหมือนเดิม... คิก คิก..

ป่าวครับเฮียโอฐ เมื่อวานพึ่งไปยะลามาจิบกับเฮียเล็กพอเป็นพิธีครับ  อิอิ

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #253 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:15:58 PM »

ป่าวครับเฮียโอฐ เมื่อวานพึ่งไปยะลามาจิบกับเฮียเล็กพอเป็นพิธีครับ  อิอิ

เจอตัวเป็นๆ..12  มิย. หลงรัก...ช่วงนี้คุยกันที่นี่ก่อน. Cool..ตอนนี้ตาลายแล้ว. เศร้า..ขอนอนก่อนเด้อ.. Smiley...

Ra ye
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #254 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 12:03:34 PM »

* IMG_3368.jpg (80.65 KB, 400x267 - ดู 184 ครั้ง.)
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 66
  พิมพ์