๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 02:22:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันครบรอบ 100 ปี ร.ร.นายเรือ  (อ่าน 26472 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 09:29:34 AM »

ชอบปืนสั้นคับ
พกพาสะดวก
ปืนสั้นชาวบ้านก็มีน่ะครับ Grin
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2006, 09:41:39 AM »

เพิ่งไปเชคศูนย์แล้วลองซ้อมมานิดหน่อยครับ ตอนพาดเชคศูนย์ก็กลุ่มดีเป็นกระจุก แต่พอพาดศอกเท่านั้นแหละเริ่มบานเลยครับ อ้อได้ลอง12เกลียวด้วยแม่นดีครับเดิมๆยังไม่แต่งอะไรก็พาดหมอนได้เต็มร้อยเลยเสียดายไม่ได้เอาแท่นพาดดีๆไปจะได้ลองศูนย์กล้องให้ได้หายข้องใจกันว่าแม่นแค่ไหน

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
ToU_JuNiOr(N'โต๊ะ)
น้องโต๊ะ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 08:52:12 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินวันนี้น้องโต๊ะป่วยเป็นไข้ไปเรียนไม่ไหวคุณแม่พาไปโรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน...ตัวร้อนไข้ขึ้นสูงป้าหมอเลยให้นอนหยอดนำเกลือ   กลับมาถึงบ้านเมื่อตอนเย็น....ไม่รู้ว่าจะหายทันแข่งหรือไม่....หากไม่ได้แข่งเสียดายแย่.. หัวเราะร่าน้ำตาริน กลัวมีใครมาแย่งตำแหน่ง.....(เจ้าหนูลมกรด)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 09:32:11 PM »

ไม่สบาย เป็นไข้  แต่ออนไลน์,เล่นเกมส์ สบาย.... Grin

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 09:52:10 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินวันนี้น้องโต๊ะป่วยเป็นไข้ไปเรียนไม่ไหวคุณแม่พาไปโรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน...ตัวร้อนไข้ขึ้นสูงป้าหมอเลยให้นอนหยอดนำเกลือ กลับมาถึงบ้านเมื่อตอนเย็น....ไม่รู้ว่าจะหายทันแข่งหรือไม่....หากไม่ได้แข่งเสียดายแย่.. หัวเราะร่าน้ำตาริน กลัวมีใครมาแย่งตำแหน่ง.....(เจ้าหนูลมกรด)
ขอให้น้องโต๊ะหายไวๆน่ะครับ Grinอาเอ๋ยิงโดยไม่มีน้องโต๊ะ ยิงไม่สนุก Grin
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 10:23:42 PM »

หายเร็ว ๆ นะน้องโต๊ะ เดี๋ยวอาเอ๋เหงาแย่  Tongue

MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 02:19:28 AM »

ถ้าไม่ใช่ไข้เลือดออก น่าจะหายทันนะครับ ดูจากที่หมอยอมให้กลับบ้านได้ คิดว่าไม่น่ามีปัญหาหรอกครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 02:30:42 AM »

หายให้ทันนะครับน้องโต๊ะ พัีกผ่อนมากๆนะครับ Smiley
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 06:15:16 PM »

ฝนตกหนักเลยครับ กลัวต่อเนื่องไปถึงพรุ่งนี้จัง แต่ตกหนักๆก็ดีเผื่อพรุ่งนี้แดดจะได้จ้าๆ ฟ้าจะได้ใสๆ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 10:26:21 PM »

Smiley  วันอาทิตย์ต้องไป จ.มุก   เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปยิงทิ้งสกอร์ไว้ก่อน Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 10:40:27 PM »

Smiley วันอาทิตย์ต้องไป จ.มุก เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปยิงทิ้งสกอร์ไว้ก่อน Grin
....อดเจอกันเลย...

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 03:51:21 PM »

ผมเพิ่งกลับมาจากสนามตอนบ่ายสอง ไม่เห็นเจอพี่เสือเลยครับ...
ไม่ได้ยิงนาน ยิงไปยี่สิบชุด แจมมั่ง จบมั่ง ดีสุดได้แค่ สิบแปดวิกว่าๆ พรุ่งนี้มีเวลาไล่แซงผมทั้งวันเลยครับทุกท่าน Wink

คำแนะนำสำหรับน้องโต๊ะ ห้าตัวแรกยิงให้เร็วแต่อย่ามั่ว ห้าตัวที่นั่งพาดศอก แล้วแต่ถนัด ถ้าคิดว่าคุมได้ดี วางแค่ศอกซ้ายข้างเดียว มันจะหมุนได้ free กว่า แต่ก็แกว่งมากกว่า ถ้าจะให้นิ่งก็วางศอกลงไปทั้งสองศอก แต่ต้องลองดูว่า วางยังไงให้มันหมุนได้ครบห้าตัว ก่อนยิงช่วง mark ขยับเก้าอี้นิดๆหน่อยได้ เจ้าหน้าที่ไม่ว่าอะไร เก้าอี้เป็นเก้าอี้เหล็กกลมอย่างดี แบบที่เห็นในห้องผ่าตัด มั่นคงมากๆ สามตัวสุดท้าย ยิงตามสะดวกซ้ายก่อนหรือขวาก่อนแล้วแต่ถนัด อย่าเผลอยิง stop plate ก่อนเป็นใช้ได้ ขอให้โชคดีครับน้องโต๊ะ

ปล. รางวัลสวยมาก ทั้งห้ารางวัล ที่หนึ่งเป็นประภาคาร ที่สองเป็น ม้าน้ำ ที่สาม ปืนใหญ่ ที่สี่สมอเรือ ที่ห้านี่จำไม่ได้ สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ส่วนตัวผมชอบปืนใหญ่มากที่สุด  Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2006, 04:09:46 PM โดย MedCadet » บันทึกการเข้า

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 05:30:05 PM »

ที่ห้าประภาคารเล็กครับ

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 07:34:36 PM »

ผมเพิ่งกลับมาจากสนามตอนบ่ายสอง ไม่เห็นเจอพี่เสือเลยครับ...
ไม่ได้ยิงนาน ยิงไปยี่สิบชุด แจมมั่ง จบมั่ง ดีสุดได้แค่ สิบแปดวิกว่าๆ พรุ่งนี้มีเวลาไล่แซงผมทั้งวันเลยครับทุกท่าน Wink

คำแนะนำสำหรับน้องโต๊ะ ห้าตัวแรกยิงให้เร็วแต่อย่ามั่ว ห้าตัวที่นั่งพาดศอก แล้วแต่ถนัด ถ้าคิดว่าคุมได้ดี วางแค่ศอกซ้ายข้างเดียว มันจะหมุนได้ free กว่า แต่ก็แกว่งมากกว่า ถ้าจะให้นิ่งก็วางศอกลงไปทั้งสองศอก แต่ต้องลองดูว่า วางยังไงให้มันหมุนได้ครบห้าตัว ก่อนยิงช่วง mark ขยับเก้าอี้นิดๆหน่อยได้ เจ้าหน้าที่ไม่ว่าอะไร เก้าอี้เป็นเก้าอี้เหล็กกลมอย่างดี แบบที่เห็นในห้องผ่าตัด มั่นคงมากๆ สามตัวสุดท้าย ยิงตามสะดวกซ้ายก่อนหรือขวาก่อนแล้วแต่ถนัด อย่าเผลอยิง stop plate ก่อนเป็นใช้ได้ ขอให้โชคดีครับน้องโต๊ะ

ปล. รางวัลสวยมาก ทั้งห้ารางวัล ที่หนึ่งเป็นประภาคาร ที่สองเป็น ม้าน้ำ ที่สาม ปืนใหญ่ ที่สี่สมอเรือ ที่ห้านี่จำไม่ได้ สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ส่วนตัวผมชอบปืนใหญ่มากที่สุด Wink
รางวัลทุกประเภทเหมือนกันหมดครับ Grin

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 07:36:11 PM »

ปีนี้อยากได้ปืนใหญ่ Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์