๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 05:51:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นางแบบ อวป. (ต่อ)  (อ่าน 37702 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #135 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 04:53:08 PM »

เรียนคุณ ปิ๊ก

ต่อไป น่าจะให้คุณ ปิ๊กเป็น สื่อกลาง ระหว่าง ชาวเวป กับผู้จัดทำนิตยสารนะครับ ไหนๆก็รับผิดชอบดูแลเวปแล้ว คือพวกเรามีข้อเสนออะไรก็บอกผ่านคุณปิ๊ก แล้วให้ คุณปิ๊ก สรุปคำตอบจาก สต๊าฟ อวป.ออกมาก่อน แล้วค่อยมาบอกในเวปอีกที่ 

เรื่องที่เกิดขึ้น เป็นปัญหาเรื่องการสื่อสารแท้ๆ   ผงเข้าตาครับ ทำงานด้านสื่อสารกันทั้งนั้น

ดีใจด้วยครับ ที่เข้าใจตรงกันแล้ว และจบด้วยดี

รับทราบครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #136 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:33:06 PM »

ปิ๊ก ลองตัวจริงเทียบกับตัวที่ใช้อยู่รึยัง ?

ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #137 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 05:51:11 PM »

ลองไปยืนกดๆดูที่ศูนย์nokiaแล้วครับพี่อ๋อง ตัวใหม่ N-gageQD มันจะย้ายช่องใส่ MMC มาไว้ข้างนอกแทน(ของตัวเก่าที่ผมใช้มันจะใส่ไว้ข้างๆ simcard แล้วเอาแบตทับอีกทีจะถอดจะใส่ยุ่งยาก) ขนาดเล็กกว่า เมนูหน้าตาเปลี๊ยนไป๋เล็กน้อย เล่น mp3 ไม่ได้แล้ว ปุ่มเป็นเหมือนปุ่มยางๆนิ่มๆ ให้ความรู้สึกว่าปุ่มอันเดิมดีกว่าคับ(อันนี้ผมคิดเอง แฮะ แฮะ) แต่ที่สำคัญ ท่าทางที่ใช้โทรศัพท์จากด้านข้างเครื่องรุ่นเก่าไม่มีอีกแล้ว เขาย้ายรูหูฟังกลับมาเหมือนชาวบ้านแล้วครับ

นอกนั้นเหมือนเดิมครับ (น่าซื้อดีเหมือนกันครับพี่ แต่พอจะเอาตัวเก่าไปเทิร์นเห็นราคาเทิร์นแล้วทำใจไม่ได้อะคับ เลยทนใช้มันต่อไปก่อน ซื้อมาได้ไม่กี่เดือนเองราคาตกไปเกินครึ่งแล้วนะเนี้ย Sad Sad Sad )

ถ้าซื้อมาเล่นเกมฆ่าเวลานี่คุ้มจริงๆคับ ปัจจุบันผมก็เอาไว้เล่นเกมมากกว่าโทรออกแล้ว (ลดค่าโทรไปได้เยอะเลย แหะ แหะ)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #138 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 06:02:06 PM »

เห็นดูสวยดี  แต่คิดว่าไม่น่าดีกว่าตัวที่ปิ๊กใช้ีอยู่มากมายเท่าไหร่

ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #139 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 06:22:24 PM »

ซื้อเลยคับพี่อ๋อง คุ้มครับๆ ตัวเก่าตอนนี้เห็นแวบๆว่าเหลือราวๆ 4พันกว่าเองครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #140 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 08:11:28 PM »

Cheesy Cheesy Cheesyโล่งใจ Cheesy Cheesy Cheesy
กระทู้นี้ร้อนจริง ๆ
ผมพยายามเปลี่ยนเรื่องไปสี่รอบแล้ว  ก็ยังเลี้ยวกลับมาจนได้  สงสัยต้องใช้เครื่องดับเพลิงแทน

ผมตอบคุณ Zeus ไปทั้งอีเมล์ และใน "ส่งข้อความส่วนตัว"  ขอบคุณมากที่จะมาช่วยตรงนี้  มีเรื่องสนุก ๆ ที่อยากเล่าให้แนวร่วม สพป.ฟังเยอะแยะ  ขอเวลาผลิตต้นฉบับจดหมายข่าวซักสองอาทิตย์

ผมยังไม่ได้รับเลยครับ Huh Huh

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #141 เมื่อ: กันยายน 02, 2004, 08:22:26 PM »

Grin เฮ้อ...โล่งอก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #142 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 12:27:34 AM »

ทุกครั้งเห็นคุณหมอ rute มากลางคืน  วันนี้มาแต่เช้า  Grin

:Smiley แอบเอาเครื่องของที่ทำงานมาใช้ช่วงรอเคสหน่ะคับ...  Grin
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #143 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 08:06:36 AM »

แต่ใช้อินเตอร์เน็ต ความเร็วสูงนี่ดีอยู่อย่างนึงครับ   คือผมจะเข้าอินเตอร์เน็ตทิ้งไว้ตลอด  เวลามีโทรศัพท์เข้าก็ยังรับสายได้ พร้อม กับใช้อินเตอร์เน็ตไปด้วย
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #144 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 11:42:27 AM »

แต่ใช้อินเตอร์เน็ต ความเร็วสูงนี่ดีอยู่อย่างนึงครับ   คือผมจะเข้าอินเตอร์เน็ตทิ้งไว้ตลอด  เวลามีโทรศัพท์เข้าก็ยังรับสายได้ พร้อม กับใช้อินเตอร์เน็ตไปด้วย
แต่ผมก็จะเรียนไว้ว่า หากใช้บ่อยๆแล้วจะเคยชิน (ไม่กล้าใช้อีกคำที่รุนแรงกว่านี้  Grin ) พอไปใช้เครื่องที่ต่อด้วยโมเด็ม 56 เค  พาลจะกลายเป็นวัยรุ่นใจร้อนเลยครับ  เพราะมันจะรู้สึกว่าอืดอาดยืดยาดมาก  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #145 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 11:44:41 AM »

เป็นระบบรับสายซ้อนรึเปล่าครับผู้การ  ไม่น่าเกี่ยวเรื่องความเร็วสูง

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #146 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 11:48:28 AM »

มาถึงตอนนี้ เหลือแค่ 2 สาเหตุ  คือไวรัสสีเหลืองที่มากับสายโทรศัพท์  แล้วก็ไดรเวอร์ตีกัน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 12:32:57 PM »

Cheesy ดีใจครับ ที่ไม่เกิดการหมางใจ  Cheesy ดีใจที่มีการสู้เพื่อสิ่งถูกต้องของคนรักปืน  Cheesy
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 12:59:46 PM »

ต้องให้เครดิตกับความน่ารักของคุณผองพัฒ,ความกล้าหาญของคุณนิก,และความใจกว้างของพี่มะขิ่นครับ....เทียบกันแล้วผมกลายเป็นพวกอารมณ์เด็กๆไปเลย  Tongue
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #149 เมื่อ: กันยายน 03, 2004, 01:06:09 PM »

เพิ่งซื้อ อวป. เล่มใหม่ได้ครับ นางแบบใส่เสื้อสีใหม่อีกแล้ว

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์