๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 05:34:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบสนามยิงและสรรพสิ่งที่ด่านสิงขร  (อ่าน 48051 ครั้ง)
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 04:43:42 PM »

ว๊าแย่จัง อายุไม่ถึง ออกไปดีกว่า คิคิคิ
Huh Huh Huh เฮ้ย....ตามมาได้ถึงชายแดน  เดี๋ยวให้กระเหรี่ยงจับซะหร็อก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 05:06:04 PM »

ถ้าเป็นกระเหรี่ยงหนุ่มๆก็โอเค ทนได้

แต่ถ้าชราแล้ว ก็ต้ิองวิ่งสุดชีวิต คิคิคิ
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 05:11:04 PM »

ถ้าเป็นกระเหรี่ยงหนุ่มๆก็โอเค ทนได้

แต่ถ้าชราแล้ว ก็ต้ิองวิ่งสุดชีวิต คิคิคิ
  Angry  ป๋า....สงสัยไวรัสจะตามมาเล่นงานกระทู้เราอีกแล้ว...ยาฆ่าแมลงสาบที่บ้านก็หมดซะด้วย ยี๊

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 05:11:30 PM »

ไปก็ได้ ชิ
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 05:48:25 PM »

ป๋าอะตอมแกแสบมาก   Huh Huh Huh
พอแกเหลือบเห็นเป้าผม แกเลยแกล้งยิงแบบ น็อนสต้อปไม่นับลูกกันเลย...มันน่าตีมั้ยล่ะ โดนชก

คุณลุงครับ จริงๆ ขี้เกียจฟังผู้กำกับบทที่พลัดหลงเข้ามาน๊ะ แนะนำให้เปลี่ยนโน่นนี่นั่น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมยังขำตอนท่านพี่ยิงซิงเกิลแอ๊คชั่น ท่านบอกให้พลิกโม่ออก  คิก คิก คิก คิก

แต่เป้าที่ท่านพี่เก็บมามันดูแห้งๆ เพราะทับซ้อนกันมั๊งครับ ดูชุดนี้ใสๆ ปิ๊งจากขอบสนามดีกว่าครับ

ชักซองยิงเร็ว 3 แม๊กซ์เหมือนสถานการณ์จริงเลยครับ อิอิ คราวนี้ล่ะ กระสุนหมด จบเกมส์กันพอดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ช่วงนี้กระสุนขาดตลาดบ่อย ท่านพี่สำรองไว้มั่งนะครับ
ตอนนี้ผมเหลือติด 24 นัด ไว้ต้องหาสำรองก่อนครับ  เศร้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 06:45:06 PM »

ผมชอบภาพนี้ครับ เหมือนท่านพี่กำลังยิงเป้าหุ่นคนระยะเผาขนเลยครับ
แต่ทว่าเป้าหุ่นตัวเล็กจัง  คิก คิก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 06:46:04 PM »

ตามมาดูการบ้านที่ครูสั่ง...ดีมาก ส่งน้อย แต่ให้ส่งทุกวัน.... เยี่ยม
ถ้าลูกหมดก็คงต้องไปแสวงหาความสุขทางอื่นก่อน...เหมือนตอนขัดตาทัพไงครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 06:50:31 PM »

[/quote]อะตอม...ดูที่แขนเสื้อเสียก่อน จะได้รู้ว่าระดับไหน ยิ้มีเลศนัย
      สั่งแล้วนะห้ามอารูปที่เหมือนคนมีปัญหาสายตามาลง...โกรธนะเฟ้ย Angry Angry Angry

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 06:52:05 PM »

ตามมาดูการบ้านที่ครูสั่ง...ดีมาก ส่งน้อย แต่ให้ส่งทุกวัน.... เยี่ยม
ถ้าลูกหมดก็คงต้องไปแสวงหาความสุขทางอื่นก่อน...เหมือนตอนขัดตาทัพไงครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ท่าน ผอ. นี่ดุจัง  แลบลิ้น
วันนี้สั่งการให้เลขาส่งภาพขึ้นให้ก็ไม่ได้เรื่องได้ราวอะไรเลยครับ   คิก คิก

เอ้อ.. เห็นติดทีมชาติมาหลายสมัย  เยี่ยม
งั้นผมให้การบ้านท่านพี่หน่อยครับ รีบไปตัดแว่นใหม่ทำชั้นเดียวไว้ยิงปืนโดยเฉพาะ อิอิ คราวนี้ล่ะ หนุ่มลงถนัดตา  คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 06:59:30 PM »

ขอแก้ไขเป็นภาพนี้ดีกว่าครับ ได้บรรยากาศหน่อย

คงไม่ต้องบรรยายมั๊งครับ เพราะเป็นเสียงในฟลิม์
หรือไม่งั้นท่านพี่ดิโอลดิ์ก็พากษ์เองล่ะกันครับ  Grin
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 07:21:40 PM »

คงไม่ต้องบรรยายมั๊งครับ เพราะเป็นเสียงในฟลิม์
หรือไม่งั้นท่านพี่ดิโอลดิ์ก็พากษ์เองล่ะกันครับ  Grin
[/quote]  อ๋อ...เป็นการทดลองอานุภาพของกระสุน .45 กับ.357 ที่มีต่อแกลลอนใส่น้ำ Huh
  ผลที่ได้ ลูก.45เป็นรู น้ำไหลเหมือนฉี่เด็ก  Cry  ส่วน.357 ถังแตกตามรอยตระเข็บครับ... เยี่ยม
  จบการรายงานข่าว  ไหว้ ไหว้ ไหว้
...........ป๋าอะตอมเคยสังเกตเห็นผมยิงลูก .357 ครั้งละมากๆมั้ย...ตอบแทนว่าไม่...เพราะกลัวถังแตก(แพงทั้งบุตรและธิดา)ครับ

minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 09:40:40 PM »

สวัสดีคะ นักเรียนวัยดึก ทั้งสอง

เป็นไงมั้งคะ วันนี้ ดื้อหรือเปล่า

แต่คงไม่ดื้อหรอกมั้ง เพราะเรี่ยว

แรงไม่ค่อยจะมีแล้วละ งั่กๆกันทั้งนั้น

คิคิคิคิ เป็นคนแก่ที่ดีนะคะ ไมม่ดื้อไม่ซน

เดี๋ยวครูมินคนสวยจะให้ อมยิ้ม เอ๊ย ไม่สิ

ต้อง ให้หมากไปเคี้ยว คิคิคิคิคิ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:43:42 PM »

อ๋อ...เป็นการทดลองอานุภาพของกระสุน .45 กับ.357 ที่มีต่อแกลลอนใส่น้ำ Huh
  ผลที่ได้ ลูก.45เป็นรู น้ำไหลเหมือนฉี่เด็ก  Cry  ส่วน.357 ถังแตกตามรอยตระเข็บครับ... เยี่ยม
  จบการรายงานข่าว  ไหว้ ไหว้ ไหว้
...........ป๋าอะตอมเคยสังเกตเห็นผมยิงลูก .357 ครั้งละมากๆมั้ย...ตอบแทนว่าไม่...เพราะกลัวถังแตก(แพงทั้งบุตรและธิดา)ครับ
[/quote]

357 นานๆ ครั้งอยากให้กล้ามเนื้อรับความรู้สึกมั่ง ก็ได้เรื่องดีเหมือนกันนะขอรับ เตะหนักดี ชอบครับ  Grin
แต่เสียงนี่สิ หูอาจพังเร็วกว่าที่ควรจะเป็น  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:47:36 PM »

สวัสดีคะ นักเรียนวัยดึก ทั้งสอง

เป็นไงมั้งคะ วันนี้ ดื้อหรือเปล่า

แต่คงไม่ดื้อหรอกมั้ง เพราะเรี่ยว

แรงไม่ค่อยจะมีแล้วละ งั่กๆกันทั้งนั้น

คิคิคิคิ เป็นคนแก่ที่ดีนะคะ ไมม่ดื้อไม่ซน

เดี๋ยวครูมินคนสวยจะให้ อมยิ้ม เอ๊ย ไม่สิ

ต้อง ให้หมากไปเคี้ยว คิคิคิคิคิ

คุณครูครับนักเรียนไม่ดื้อกันหรอกครับ
แต่ที่ดื้อสุดๆ เท่าที่เห็นมาก็ครูมินคนสวยเท่านั้นแหล่ะครับ  แลบลิ้น
minnie28
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:53:24 PM »

ดื้อตรงไหน ออกจะน่ารักซะขนาดนี้ ไม่มี๊ไม่มีหรอก จะดื้อนะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 15
  พิมพ์