๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 03:24:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ไปมาอีกแล้วน้ำตกบัวตองและน้ำพุเจ็ดสี"  (อ่าน 10683 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:08:47 AM »

ไปกับสองคนนี้ค่ะ พี่และน้องที่ทำงาน  Wink

ผมขัดใจมากเลยครับคุณหน่อย ที่ไม่เห็นหน้าน้องคนนี้  ยิ้มีเลศนัย

ไม่เห็นหน้าน้องเสื้อน้ำตาลใช่ม้า......น้าเบิ้ม คิก คิก

#########################

คุณหน่อยสวยมากครับ..........^^

ขอบคุณมากครับ

คิก คิกนี่ อาตาโป้ง...น้องหน่อยเค้าให้ดูรูปถ่าย...ไม่ได้ให้ชมคนถ่าย...ดูสิ...น้องหน่อยเขิน หน้าแดงเลย

คิก คิกผมก็ว่าสวยครับ

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 01:28:54 PM »

น้องคนนี้เหรอคะ  Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 02:17:21 PM »

น้องคนนี้เหรอคะ  Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

น่ารักทั้งคู่เลยครับ

ถ้ายังไม่มีแฟนขะขอซื้อขนมแล้วนะเนี่ย Grin
 Grin Grin Grin

Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 03:02:27 PM »

น่ารักทั้งคู่เลยครับ

ถ้ายังไม่มีแฟนขะขอซื้อขนมแล้วนะเนี่ย Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 06:33:03 PM »

โธ่... เค้าไม่สนตัวเองหรอก

กอดต้นไม้ แทนแล้ว..................
   คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 07:57:55 PM »

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 06:12:25 PM »

รูปสวยครับ  แต่พี่หน่อยน่าจะทำท่าแอ๊บแบ๊วตอนเข้ากล้องด้วยนะครับ   ขำก๊าก  ขำก๊าก

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 10:06:33 AM »

ภาพสวยงามมากครับ
ขอบคุณครับ

rouroumel.multiply.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 11:10:57 AM »

โธ่... เค้าไม่สนตัวเองหรอก

กอดต้นไม้ แทนแล้ว..................
   คิก คิก

งอน

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์