๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 07:26:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเป็นแบบผมบ้าง  (อ่าน 1430 ครั้ง)
kompitbull
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 01:48:00 PM »

เวลาหาอะไรแล้วไม่ได้มันเบื่ออยากได้S70 .45 แต่ก็มาเจอแต่ .38 super แต่ก็จำใจรับไว้ไม่ชอบเพราะลูกแพงและหายากผมได้มา35000 เดี๋ยววันหลังเอารูปมาลงให้ดูเดิมๆมากๆ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 02:01:31 PM »

ถ้าไม่ชอบ...........

ขายไหมครับ?

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
SoNgKlod
ดาวทอง 7 ร.ร.ภ.5
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 02:05:26 PM »

บางอย่างมี่เราไม่ชอบ คนอื่นอาจจะรออยู่ครับ   Grin Grin
e-muak
ยามมาดุจลมพัด ยามจากไปไร้ร่องรอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 02:25:47 PM »

ขออนุญาตครับ
ไม่เคยครับ
 อยากได้ .45  S70 เหมือนกันรอแล้วก็รอครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก

ด้วยความเคารพ

ถึงเหล้าถูก เพื่อนดี ยังมีรส
ถ้าเพื่อนคด เหล้าดี หมดรสชาด

(ลอกมา)
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 02:29:40 PM »

เวลาหาอะไรแล้วไม่ได้มันเบื่ออยากได้S70 .45 แต่ก็มาเจอแต่ .38 super แต่ก็จำใจรับไว้ไม่ชอบเพราะลูกแพงและหายากผมได้มา35000 เดี๋ยววันหลังเอารูปมาลงให้ดูเดิมๆมากๆ

ให้ผมดูแลต่อได้ครับ จะได้ไม่รำคาญใจ นะครับผมรับแน่ๆ ติดต่อ pm ได้ครับ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

kompitbull
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 02:32:47 PM »

ขายไม่ได้ครับเพราะรับปากกับลุงที่ขายให้ว่าจะดูแลอย่างดีแล้วตอนนี้แกตายแล้วด้วย แต่เห็นเพื่อนบอกมีคนมาจำนำไว้ใกล้ขาดแล้วเดี๋ยวจะมาหาแลกกับ .45ครับพี่มี .45สวยๆไหมครับแถวบ้านผมหา .38superไม่อยากแต่ .45หาไม่ได้เลย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 02:40:02 PM »

สามแปดซูเปอร์นี่แรงใช่ย่อยเลยนา  สมัยก่อนเคยอยากได้ .45 ไปขอแล้ว นอภ. บอกยังเด็กไป แนะนำขนาดนี้ให้
ก็เลยเอามาใช้คู่กับ เอ็ม.15 สมิธ  ต่อมาเริ่มเป็นหนุ่มไปขอใหม่ได้สิบเอ็ดมา ก็เลยปล่อยตัวเก่าไปนึกแล้วเสียดาย

FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 04:00:17 PM »

ขายไม่ได้ครับเพราะรับปากกับลุงที่ขายให้ว่าจะดูแลอย่างดีแล้วตอนนี้แกตายแล้วด้วย แต่เห็นเพื่อนบอกมีคนมาจำนำไว้ใกล้ขาดแล้วเดี๋ยวจะมาหาแลกกับ .45ครับพี่มี .45สวยๆไหมครับแถวบ้านผมหา .38superไม่อยากแต่ .45หาไม่ได้เลย
........................................................... ........................................................... .........................
      ผมมี .45 สถาพโคตรสวย (เน้นว่าโคตรสวยและเดิม กัฟเวอร์เมนต์โมเดล)
   เอามาแลกกับผมได้ ว่าแต่ว่า ปืนพี่ สวยแค่ไหนละครับ ถ้าคิดว่าสวยจริง คุยกันทาง PM ดีกว่าครับ
  ต้อง 38 ซูเปอร์ ม้า นะครับ อย่างอื่นไม่เอานะครับ
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 04:09:25 PM »

........................................................... ........................................................... .........................
 ผมมี .45 สถาพโคตรสวย (เน้นว่าโคตรสวยและเดิม กัฟเวอร์เมนต์โมเดล)
 เอามาแลกกับผมได้ ว่าแต่ว่า ปืนพี่ สวยแค่ไหนละครับ ถ้าคิดว่าสวยจริง คุยกันทาง PM ดีกว่าครับ
 ต้อง 38 ซูเปอร์ ม้า นะครับ อย่างอื่นไม่เอานะครับ

Cheesyเนื้อคู่เจอกันแล้ว Cheesy
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 04:21:46 PM »

สามแปดซูเปอร์นี่แรงใช่ย่อยเลยนา สมัยก่อนเคยอยากได้ .45 ไปขอแล้ว นอภ. บอกยังเด็กไป แนะนำขนาดนี้ให้
ก็เลยเอามาใช้คู่กับ เอ็ม.15 สมิธ ต่อมาเริ่มเป็นหนุ่มไปขอใหม่ได้สิบเอ็ดมา ก็เลยปล่อยตัวเก่าไปนึกแล้วเสียดาย
..
 Grin Grin Grin 

..  Smiley. เมื่อปี ๒๕๓๑-๓๒.. เคยมีผู้ใหญ่ใจดี..รู้ว่าผมชอบเรื่องปืนผาหน้าไม้..
        พา ลุงเจ้าของร้านปืน(ต่างจังหวัด)
        นำ m ๑๕-๓ มาขายให้ ผม ๘,๕๐๐ บาท.อารามอยากได้ ซื้อไว้.  Cheesy. แล้วชวน คุยเรื่องทั่วไป.

อีก ๗-๘ วัน ได้พบ ลุงเจ้าของร้านปืนอีกที ขอให้ช่วยหา Colt .๓๘ super .ให้ที กระบอกเดิมไม่สวย อยากได้อีก

แล้วผมต้อง อึ้ง กิมกี่..เป็นเคือง. ลุงแกบอก ก็ไม่รู้นี่ วันนั้นติดไปด้วย ปิ้งเลย ราคาเท่ากัน. . ตอนนี้ปืนไม่อยู่แล้ว. ตกใจ

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2006, 05:57:01 PM »

เป็นเหมือนกันครับ ไม่เคยหาไม่อยากได้ .45 series 70 แต่ก็เพิ่มเข้าคอกม้าอีกตัวครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
หน้า: [1]
  พิมพ์