ระเบียบเกี่ยวกับการขออนุญาติซื้อ/โอน/แจ้งย้าย อาวุธปืน

<< < (3/50) > >>

RECON:
ใช้อำนาจออกระเบีบยนี้ ตามมาตราไหนของ พรบ อวป ครับ เฮ้อ

ถ้าผมเป็นคนไม่ชอบสุงสิงกับใคร รักตัวเจียมตน ไม่กล้าคบหาสมาคมกับข้าราชการชั้นสูง ผมจะทำอย่างไร

การที่ผมไม่เคยต้องคดีอาญา นั่นหมายถึง ผมเป็นคนมีความประพฤติดีแล้วหรือไม่ ทำไมยังต้องการให้ใครก็ไม่รู้มารับรองผม

ผมจบรด. แล้ว ถือว่าผ่านการอบรมอาวุธมาอย่างดีแล้วหรือไม่

ประเทศไทย....

RUGER:
 ;D งานนี้ สพป งาน เพียบ;D
       ขนาด ย้ายอยู่  กรมการปกครอง แล้ว ยัง เลือก ปฏิบัติ ระหว่าง กทม. กับ ต่างจังหวัด  :-\

mr.nog:

คือว่าไม่ทราบจริงๆอะครับ
 ว่าข้าราชการระดับ 6 เนี่ย
 เป็นยังไง มีตัวอย่างให้หน่อยได้ปะครับ ???

นาจา™รักในหลวง:
หนังชีวิตเรื่องยาวแน่ๆ :o ??? ::)

krudam:
 ;D ;D ;D ;D ต่างจังหวัดก็ดีอย่างนี้แหละ  ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว