๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:41:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมการแข่งขันกีฬายิงปืนชิงแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ ๑๗  (อ่าน 56486 ครั้ง)
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #360 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 12:12:08 AM »

จะขอจัดแข่งขันแมทซ์เล็กๆ  สนุกๆ  ฉันท์พี่น้อง  เฮฮา  เฮฮา
ดีไหมครับ   ใครเห็นด้วย  ยกมือขึ้น    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แมทซ์เล็กๆ สัก 10 เสตจ เหรอครับ อิ อิ

อย่า..ล้อเล่นไป...     หลงรัก

นายสนาม..กะ ทั่นประธานไก่..กะ....ลัง..มันๆ......     ยิ้มีเลศนัย

อาจ  มี..   ปืน..ลูกโม่...ขำๆ....ให้ เห็น..อิอิ                  ยิ้มีเลศนัย
ขำพอไหวไหมโกเพ้ง

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

[/url][/url]
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #361 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 12:16:57 PM »

จะขอจัดแข่งขันแมทซ์เล็กๆ  สนุกๆ  ฉันท์พี่น้อง  เฮฮา  เฮฮา
ดีไหมครับ   ใครเห็นด้วย  ยกมือขึ้น    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อย่า..ล้อเล่นไป...     หลงรัก

นายสนาม..กะ ทั่นประธานไก่..กะ....ลัง..มันๆ......     ยิ้มีเลศนัย

อาจ  มี..   ปืน..ลูกโม่...ขำๆ....ให้ เห็น..อิอิ                  ยิ้มีเลศนัย
ขำพอไหวไหมโกเพ้ง

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ไม่เลวนะ 007   ถ้าจัด IPSC  แล้วใช้กระบอกบน
ไม่ต้องกลัวเรื่องกระสุนไม่มี  หมดเมื่อไรก็เติมได้
ใบคุมปืนก็ไม่ต้องใช้  นายค้นเจอ  ก็ไม่จับ
 แบร่ แบร่ แบร่
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #362 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 12:24:56 PM »

007 ตอยนี่อยู่บนรถจะไปเกาะเสม็ด
จริงเหรอถถถถึงไหนแล้ว ตกใจ
ถึงนาหม่อมแล้ว
ไปเที่ยวที่ไหนกัน  หนุ่มๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ไประยองฮิ ครับพี่เทพฮิ
อิจฉาจัง  เล่นน้ำเลเผื่อด้วย  ขอให้เดินทางปลอดภัยนะจะ   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ขอบคุณครับพี่เทพ เดี๋ยวจะไปทำไข่เค็ม แต่ไม่เอามาฝาก
แดดร้อนๆขนาดนี้  ไข่ไม่เค็มอย่างเดียว  มันจะทั้งเค็มทั้งดำ  ระวังเปลือกไข่จะลอกนะจะ  ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก

ขออนุญาตไปร้านก่อนนะครับ  ไว้เจอกันดึกๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ชื่อร้านอะไรครับเนี่ยอยู่แถวไหนของพัทลุงครับ
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #363 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 03:22:13 PM »

ชื่อร้าน หวานขม
อยู่  ตลาดป่าพะยอม  พัทลุง  ห่างจาก ม.ทักษัณ  3  สะพานข้ามคลอง  เลี้ยวซ้าย  ประมาณ  300 เมตร
เป็นร้านเล็กๆ  กระจุ๋มกระจิ๊ม  เพลงแนวINDY  เบียร์สดแก้วเย็นเจี๊ยบ  เหล้าปั่นหวานๆขมๆ
เจ้าของใจดี  หล่อๆ  หนวดยาวๆ   เอ๊ะ........โฆษณษาไปมากไหมเนี้ย คิก คิก หลงรัก คิก คิก
ผ่านมาเชิญแวะได้นะครับ  เปิด 5 โมงเย็นเป็นต้นไป  ไหว้ ไหว้ ไหว้
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #364 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 03:36:09 PM »

และของมาฝากพี่เทพ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณจะน้องรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
มีตู้เย็น  มันต้องใช้ให้คุ้ม  ใส่หมดทุกยี่ห่อเลย
แต่เอ๊ะ  มันเบียร์โรงแรมนี่หว่า  โดนชาจเพิ่มอีก แบร่ น้ำลายหก แบร่
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #365 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 04:46:07 PM »

อยู่  ตลาดป่าพะยอม  พัทลุง  ห่างจาก ม.ทักษัณ  3  สะพานข้ามคลอง  เลี้ยวซ้าย  ประมาณ  300 เมตร
เป็นร้านเล็กๆ  กระจุ๋มกระจิ๊ม  เพลงแนวINDY  เบียร์สดแก้วเย็นเจี๊ยบ  เหล้าปั่นหวานๆขมๆ
เจ้าของใจดี  หล่อๆ  หนวดยาวๆ   เอ๊ะ........โฆษณษาไปมากไหมเนี้ย คิก คิก หลงรัก คิก คิก
ผ่านมาเชิญแวะได้นะครับ  เปิด 5 โมงเย็นเป็นต้นไป  ไหว้ ไหว้ ไหว้
+1ให้ร้านหวานขม หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก

[/url][/url]
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #366 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 05:39:25 PM »

ไปด้วยคับ Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #367 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 07:56:53 PM »

เจ้าของใจดี  หล่อๆ  หนวดยาวๆ   เอ๊ะ........โฆษณษาไปมากไหมเนี้ย คิก คิก หลงรัก คิก คิก
ว่างๆจะแวะไปครับเฮียพรเทพ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #368 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 10:03:13 PM »

รถเมล์สายไหนผ่านบ้างครับ Grin Grin Grin Grin

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #369 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 12:23:34 PM »

รถเมล์สายไหนผ่านบ้างครับ Grin Grin Grin Grin
กรุงเทพ-พัทลุง  กรุงเทพ-ด่านนอกครับพี่เล็ก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #370 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 12:39:44 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin

gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #371 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 02:55:58 PM »

ถ้าจะมา  กรุณาแจ้งล่วงหน้านะครับ  เพราะ  โต๊ะเต็ม

(โต๊ะเต็ม  หมายความว่า  มีโต๊ะเต็มร้าน  ลูกค้าหมายยยยยยมี  ฮา......) แบร่ แบร่ แบร่
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #372 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 12:28:38 PM »

ถ้าจะมา  กรุณาแจ้งล่วงหน้านะครับ  เพราะ  โต๊ะเต็ม

(โต๊ะเต็ม  หมายความว่า  มีโต๊ะเต็มร้าน  ลูกค้าหมายยยยยยมี  ฮา......) แบร่ แบร่ แบร่
เก้าอี้ไม่มีเลยเหรอครับเฮีย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #373 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:06:15 AM »

+1ให้ร้านหวานขม หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก
บรรยากาศน่าเมา

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #374 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:08:17 AM »

ไปเที่ยวภูเก็ตกลับมาเดือนหน้าจะไปพัทลุงอดอีก อ๋อย อ๋อย อ๋อย
คุ้นๆๆ

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28
  พิมพ์