๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 05:32:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนใช้ px4 ครับ  (อ่าน 34367 ครั้ง)
boynimitmai
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 08:12:40 AM »

ผมใช้ลูกซ้อม Royal & Ruger ครับ.... Smiley Wink Grin

KMIT'NB  MHT

"สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว  ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ"

pongmoo
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2010, 09:21:28 PM »

Grin Grin Grin
top1117
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 12:00:09 PM »

ไกร์รอดใครพังซื้อได้ที่คุณพิสุทธิ์ ดีจริง
boynimitmai
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 07:35:33 AM »

ไกร์รอดใครพังซื้อได้ที่คุณพิสุทธิ์ ดีจริง

ขอเบอร์ติดต่อด้วยซิครับ  ทาง PM ก็ได้ครับ

KMIT'NB  MHT

"สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว  ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ"

น้าทู...รักในหลวง...
Full Member

คะแนน 14

นกเอี่ยงผู้หน้ารัก

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:43:29 AM »

ขอเบอร์ติดต่อด้วยซิครับ  ทาง PM ก็ได้ครับ

...ตามนี้ครับ ขอด้วย.. หลงรัก หลงรัก..

.....รักทุกคนที่รัก gun..

.....เอี้ยงน้อยตัวหนึ่ง....
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 09:14:34 AM »

เงียบเลยชนกลุ่มน้อย

เข้ามาช่วยอีก 1 กระบอกครับ  ของผมเป็น .40 ครับ

ล่าสุด  ไปรับตัว SubCompact  ขนาด 9 มม.  มาเพิ่มอีกกระบอกนึงแล้วครับ  เอามาคู่กับตัว .40

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 10:09:55 AM »

Grin ขอแสดงความยินดีกับปืนกระบอกใหม่ด้วยครับผม
เอก อุบลฯ
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 3

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 11:47:12 AM »

ขอสอบถามครับ เห็นหลายคนว่าไกด์ลอตพัง  ยิงมากแค่ไหนถึงพัง จำเป็นต้องเปลี่ยนไว้ก่อนเลยไหมครับ

แล้วกริ้ปด้ามตัวเล็กสุด พอหาซื้อมาเปลี่ยนได้ที่ไหน เปลี่ยนยากไหม กลัวปืนเป็นรอยจังครับ เพิ่งรับต่อจากเพื่อนมาวันนี้ 9 มม.ตัวเต็ม

ขอบคุณล่วงหน้าไว้เลยครับ    ไหว้
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 12:52:28 PM »

เงียบเลยชนกลุ่มน้อย

เข้ามาช่วยอีก 1 กระบอกครับ  ของผมเป็น .40 ครับ

ล่าสุด  ไปรับตัว SubCompact  ขนาด 9 มม.  มาเพิ่มอีกกระบอกนึงแล้วครับ  เอามาคู่กับตัว .40
กลายเป็นเสือปืนไวไปแล้วเหรอครับ เอารูปมาอวดกันบ้างนะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 12:54:01 PM »

ขอสอบถามครับ เห็นหลายคนว่าไกด์ลอตพัง  ยิงมากแค่ไหนถึงพัง จำเป็นต้องเปลี่ยนไว้ก่อนเลยไหมครับ

แล้วกริ้ปด้ามตัวเล็กสุด พอหาซื้อมาเปลี่ยนได้ที่ไหน เปลี่ยนยากไหม กลัวปืนเป็นรอยจังครับ เพิ่งรับต่อจากเพื่อนมาวันนี้ 9 มม.ตัวเต็ม

ขอบคุณล่วงหน้าไว้เลยครับ    ไหว้
ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนก่อนก็ได้ครับ บางท่านยิงแค่ 5-10 หรือมากกว่านั้น หรือบางท่านยิงเป็นพัน ยังไม่พังเลยครับ ที่พังเพราะปลายจุก จะมีขาอ้าอยู่ ซึ่งเจ้าตัวนี้จะถูกแหนบกระแทกอยู่เรื่อยๆในขณะยิง  พูดไม่อายเลยของผมยังไม่ได้ยิงเลย พังแล้ว เนื่องจากอยากรู้อยากเห็น เอามือดันแหนบแล้วปล่อย โน่นเลยหน้าประตูดีที่หาเจอ เลยไปจ้างช่ากลึงเป็นแสตนเลสให้คราวนี้เต็มที่ไปเลย
เรื่องกริบนั้น เห็นมีอยู่ที่หน้าซื้อขายครับ หาอะไรตอกที่สลักก็หลุดแล้วครับง่ายๆ  แต่ถอดชุดลั่นไกนี่สิหาวิธีถอดมาหลายเดือนแล้วยังถอดไม่ได้เลย เพราะปืนจมน้ำกลัวสนิมจะกินชุดลั่นไก  ตกใจ

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 12:55:48 PM »

ขอสอบถามครับ เห็นหลายคนว่าไกด์ลอตพัง  ยิงมากแค่ไหนถึงพัง จำเป็นต้องเปลี่ยนไว้ก่อนเลยไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าไว้เลยครับ    ไหว้
ผมใช้ px4 .40 ครับ ยิงไม่เยอะ ไกรอต ก็ยังอยู่ครับ  เรื่องกริปด้าม ผมเปลี่ยนเป็นตัวเล็ก หาซื้อจากในเวปนี่แหละครับ
ของคุณ mod36 ราคาจำไม่ได้แล้ว เปลี่ยนไม่ยาก ถ้าจะให้ดี หาหนังสือ อวป เล่มที่ทดสอบมาดูด้วยครับ คือ เอาไขควงแบนงัดคลิปที่อยู่ตรงส้นออก ก็เลื่อนกริมออกแล้วครับผม

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 01:00:33 PM »

สวัสดีครับพี่ สีอำพัน-รักในหลวง  ไหว้  ทานข้าวเที่ยงยังครับ

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
เอก อุบลฯ
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 3

« ตอบ #87 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 01:20:48 PM »

ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนก่อนก็ได้ครับ บางท่านยิงแค่ 5-10 หรือมากกว่านั้น หรือบางท่านยิงเป็นพัน ยังไม่พังเลยครับ ที่พังเพราะปลายจุก จะมีขาอ้าอยู่ ซึ่งเจ้าตัวนี้จะถูกแหนบกระแทกอยู่เรื่อยๆในขณะยิง  พูดไม่อายเลยของผมยังไม่ได้ยิงเลย พังแล้ว เนื่องจากอยากรู้อยากเห็น เอามือดันแหนบแล้วปล่อย โน่นเลยหน้าประตูดีที่หาเจอ เลยไปจ้างช่ากลึงเป็นแสตนเลสให้คราวนี้เต็มที่ไปเลย
เรื่องกริบนั้น เห็นมีอยู่ที่หน้าซื้อขายครับ หาอะไรตอกที่สลักก็หลุดแล้วครับง่ายๆ  แต่ถอดชุดลั่นไกนี่สิหาวิธีถอดมาหลายเดือนแล้วยังถอดไม่ได้เลย เพราะปืนจมน้ำกลัวสนิมจะกินชุดลั่นไก  ตกใจ

ผมใช้ px4 .40 ครับ ยิงไม่เยอะ ไกรอต ก็ยังอยู่ครับ  เรื่องกริปด้าม ผมเปลี่ยนเป็นตัวเล็ก หาซื้อจากในเวปนี่แหละครับ
ของคุณ mod36 ราคาจำไม่ได้แล้ว เปลี่ยนไม่ยาก ถ้าจะให้ดี หาหนังสือ อวป เล่มที่ทดสอบมาดูด้วยครับ คือ เอาไขควงแบนงัดคลิปที่อยู่ตรงส้นออก ก็เลื่อนกริมออกแล้วครับผม

ไหว้  ขอบคุณทั้ง 2 ท่านอย่างสูงครับ

ท่านสีอำพันหรือท่านอื่น พอมีรูปแบ่งชมไหม เปลี่ยนกริ้บด้ามแล้วด้ามเล็กลงแค่ไหน ผมหารูปดูยังไม่เจอเลยครับ     เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #88 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 02:06:05 PM »

สวัสดีครับพี่ สีอำพัน-รักในหลวง  ไหว้  ทานข้าวเที่ยงยังครับ
สวัสดีครับ   
    ผมเรียบร้อยตอนสิบเอ็ดโมงครับ ขอบคุณครับ

ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนก่อนก็ได้ครับ บางท่านยิงแค่ 5-10 หรือมากกว่านั้น หรือบางท่านยิงเป็นพัน ยังไม่พังเลยครับ ที่พังเพราะปลายจุก จะมีขาอ้าอยู่ ซึ่งเจ้าตัวนี้จะถูกแหนบกระแทกอยู่เรื่อยๆในขณะยิง  พูดไม่อายเลยของผมยังไม่ได้ยิงเลย พังแล้ว เนื่องจากอยากรู้อยากเห็น เอามือดันแหนบแล้วปล่อย โน่นเลยหน้าประตูดีที่หาเจอ เลยไปจ้างช่ากลึงเป็นแสตนเลสให้คราวนี้เต็มที่ไปเลย
เรื่องกริบนั้น เห็นมีอยู่ที่หน้าซื้อขายครับ หาอะไรตอกที่สลักก็หลุดแล้วครับง่ายๆ  แต่ถอดชุดลั่นไกนี่สิหาวิธีถอดมาหลายเดือนแล้วยังถอดไม่ได้เลย เพราะปืนจมน้ำกลัวสนิมจะกินชุดลั่นไก  ตกใจ

ผมใช้ px4 .40 ครับ ยิงไม่เยอะ ไกรอต ก็ยังอยู่ครับ  เรื่องกริปด้าม ผมเปลี่ยนเป็นตัวเล็ก หาซื้อจากในเวปนี่แหละครับ

ไหว้  ขอบคุณทั้ง 2 ท่านอย่างสูงครับ

ท่านสีอำพันหรือท่านอื่น พอมีรูปแบ่งชมไหม เปลี่ยนกริ้บด้ามแล้วด้ามเล็กลงแค่ไหน ผมหารูปดูยังไม่เจอเลยครับ     เยี่ยม
ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลยครับ  แต่ผมว่าสำหรับผม ช่วยให้จับกระชับขึ้น ทำให้นิ้วชี้ยาวขึ้นเหลือพื้นที่ไว้เหนี่ยวไกอีกเยอะ

bunsorn1987
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 07:37:13 PM »

ใส่กลิ๊บอันเล็กแล้วจับได้ถนัดขึ้นครับ

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์