๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 03:52:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ขอความรู้นิดนึงนะครับ ท่านใดใช้VOLVO 960 อยู่บ้างครับ  (อ่าน 2650 ครั้ง)
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 207

to make a friend, be a friend...

« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 08:45:25 PM »

คือว่าอยากจะได้ความรู้จากสมาชิกท่านผู้ใช้ รถ VOLVO 960 ว่ารถรุ่นนี้มีข้อดี ข้อเสีย และข้อควรระวังอย่างไรบ้างครับ พอดีจะซื้อไว้ใช้หนึ่งคัน ปี 1997  เป็นสมาชิกมานานอ่านมาหลายปี เวปนี้มีท่านผู้ทรงคุณวุฒิมากมาย หลากหลายสาขานอกจากอาวุธปืน ยังมีคอมพิวเตอร์ เซียนพระ เศรษฐีหุ้น ฯลฯ เลยขออนุญาตขอความรู้จากท่านๆครับ 

ขอแนะนำตัวนิดนึงครับ seiya เป็นสมาชิกมาตั้งแต่เวปก่อนหน้า อ่านอาวุธปืนมาตั้งแต่อยู่ ม.4 ปรึกษาปัญหามาตั้งแต่สมัยลุงก๊ง สุราบาล  และเคารพความคิดของทุกท่านในเวปนี้ครับ มีอะไรจะชี้แนะ ยินดีครับ

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 08:51:59 PM »

ไม่ได้ใช้รถรุ่นนี้ครับ.......แต่   ขอแนะนำว่า  ลองหาข้อมูลได้จาก

www.volvoclubthailand.com   ดูครับ......น่าจะได้คำตอบเกือบทุกอย่าง  จากผู้ใช้รถ Volvo ครับ Grin
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2004, 01:35:51 AM »

รถดีครับน่าใช้ถ้าดูรถเป็นไม่ถูกยำมานะครับ ข้อเสียก็คืออัตราซดน้ำมันค่อนข้างมาก เรื่องนี้ต้องดูให้ดีๆเพราะแนวโน้มราคาน้ำมันคงไม่ลงจากนี้อย่างแน่นอน
หน้า: [1]
  พิมพ์