๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 01:10:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีตติ้งที่บ้านครูเบิ้ลครับ  (อ่าน 7663 ครั้ง)
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 03:51:46 PM »

ชัดเจนขนาดนี้ยังจะบอกว่าเป็นน้องสาวอีกเหรอนายเบิ้ล  อิ อิ   มีอะไรจะแก้ตัวมั๊ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ดอนเมือง​1
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 04:03:58 PM »

เจ้าหน้าที่สนาม กำลังยืนดูปืนสนาม   Grin

ดอนเมือง​1
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 04:09:27 PM »

พี่ชัชสอนหวานใจยิง พีพีเค
ภาพล่าง กำลังเมามันกับปืน

ดอนเมือง​1
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 04:14:49 PM »

นายเบิ้ลกับลูกซองยิงเป้าเพลทรูปหุ่นคนที่ระยะ 15 เมตร  สองนัด ไม่พลาด 

ยิงลูกซองแม่นกว่า HK  Grin

ดอนเมือง​1
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 04:18:42 PM »

หวานใจพี่ชัชกับ กล็อก 19 ครับ

ดอนเมือง​1
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 06:22:03 PM »

เห็นแล้วอยากไปลองบ้างครับ.....น่าสนุกจริงๆ Grin Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 06:49:29 PM »

Grin เพ่ ๆ พุงใหญ่ขึ้นมั๊ยเพ่ ผมว่ามันยื่นกว่าเดิมนะเพ่ Grin

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 07:14:03 PM »

Wink สนามสวยดีครับ...เห็นภาพแล้วอยากไปบ้างจริงๆ..... Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:00:26 PM »

ชัดเจนขนาดนี้ยังจะบอกว่าเป็นน้องสาวอีกเหรอนายเบิ้ล  อิ อิ   มีอะไรจะแก้ตัวมั๊ย

Grin เค้าสอนเรื่องความปลอดภัยให้กับผู้ใช้ปืนอยู่นะ ..... บ๊ะ เจ้านี่  Grin

พี่ชัชสอนหวานใจยิง พีพีเค

Grin ไม่สอนเปล่านะนายโจ แถมยังหยอดว่า " ตัวเองว่าปืนยิงดีไหม น่าจะหาไว้ใช้อีกสักกระบอกนะ " หวานซะไม่มีท่านพี่ใหญ่ประจำก๊วน ..... นายโจดูตัวอย่างไว้ เวลาพยาบาลฉีดยาจะได้ไม่เจ็บและเข็มไม่หัก เด้อ  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:03:52 PM »

เจ้าหน้าที่สนาม กำลังยืนดูปืนสนาม   Grin

Grin น่าจะกำลังคิดอยู่ด้วยนะ เจ้าพวกนี้มาจากไหนกันว่ะเนี่ย วันก่อนทีมงานครูปัตตานีมาถมสนามไปรอบนึงแล้ว คราวนี้มาจากไหนอีกเนี่ย พากระสุนมาเป็นลัง แล้วสงสัยไปปล้นปืนมาแหง ๆ เพราะหน้าตาเหมือนโจรกันทั้งนั้นเลยนิ  Grin โดยเฉพาะพี่บัง  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2004, 09:12:17 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:07:16 PM »

Grin ผมว่าตอนนั้น ผมเจ็บใจที่ยิงไม่โดนขอบกระดาษนะ ( สังเกตที่มือ ) เพราะหลายท่านยิงโดนเป้าวงกลมกันทั้งนั้น ผมเลยเล่นอะไรแปลก ๆ ไม่เหมือนชาวบ้านจะดีกว่า  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:09:40 PM »

นายเบิ้ลกับลูกซองยิงเป้าเพลทรูปหุ่นคนที่ระยะ 15 เมตร  สองนัด ไม่พลาด 

ยิงลูกซองแม่นกว่า HK  Grin

Grin HK นะสำหรับยิงต่อสู้ป้องกันตัว ส่วนลูกซองเอาไว้ปั้นเอ็กซ์ จ้า  Grin

Grin วันนั้นผมจนที่สุด เอียร์ปลั๊กไม่มีเลยอุดด้วยปลอกกระสุน 9 มม. แทน อิ อิ อิ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:16:56 PM »

เห็นแล้วอยากไปลองบ้างครับ.....น่าสนุกจริงๆ Grin Grin

Grin ไม่กี่เดือนแล้วนิ ที่เราจะได้เจอกัน อย่าลืมหอบสุราเมืองชล มาผสมกันโซดาเมืองลุง และกับแกล้มเมืองซัง เด้อ  Grin

Wink สนามสวยดีครับ...เห็นภาพแล้วอยากไปบ้างจริงๆ..... Cheesy

Grinถ้าได้ทาเที่ยวทางใต้แล้วได้เจอกับครูเบิ้ลนายโจและเพื่อนๆ บอกได้คำเดียวว่าสนุกครับ Grin

Grin หรือไม่ก็ปวดหัวไปเลยครับพี่ หากมาเมือ่ไรยินดีต้อนรับด้วยความยินดีและเต็มใจยิ่งครับ  Grin

Grin เพ่ ๆ พุงใหญ่ขึ้นมั๊ยเพ่ ผมว่ามันยื่นกว่าเดิมนะเพ่ Grin

Grinแหมโดนแซวจนได้ รูปในกล้องผมที่ภรรยาช่วยถ่ายใว้ผมยังไม่เอามาลง อิอิ แต่นายโจเล่นถ่ายซะพุงกาง แต่จริงๆแล้วช่วงนี้ไม่ได้ออกกำลังกายเลยครับเถ้าแก่ใหม่ พุงเลยค่อนข้างกาง อิอิ  อ้อ ประมาณวันที่ 20 กว่าๆ ว่าจะหาเวลาพาลูกไปใหว้พระทางอีสานถ้ามีเวลาจะแวะไปเยี่ยมนายใหม่ครับ อ้อ ถามนายใหม่หน่อยครับ โมจิที่เคยใด้ของฝากมาเป็นของร้านอะไรครับ ว่าจะซื้อมาฝากญาติๆทางใต้สักหน่อย  Grin

Grin เห็นด้วยครับพี่ชัช ถ่ายซะผมอวบอั๋นกว่าตัวจริงเลย  Grin

Grin นายโจ อีกไม่นานเราได้กินขนมโมจิแล้วนิ อิ อิ อิ เพราะเราเป็นน้อง พี่เค้าไม่ลืมหรอกเนอะ เนอะ  Grin
nana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 10:29:42 PM »

Angry แหมแซวจังเลยนะค่ะคุณโจ   Tongue Angry บอกว่าน้องสาวก็น้องสาวสิ เอ๊ะ! คุณโจนี่ยังไงนะ  Angry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2004, 10:39:26 PM โดย nana » บันทึกการเข้า
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 11:35:07 PM »

โอ้ยโย้โย๋....รู้งี้ตามไปด้วยก็ดี...ฉนามก็สวย....ปืนก็ฉวย....ฉาวๆก็ฉวย......อิจฉาครูเบิ้ลจัง Grin Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์