๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 04:58:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีตติ้งที่บ้านครูเบิ้ลครับ  (อ่าน 7665 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 12:06:46 AM »

Grinขอใส่รูปนะครับเพราะรายละเอียดและคำอธิบาย ต้องรอนายเบิ้ลกับนายโจมาสาธยายครับ Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 12:24:27 AM »

Grinสนามสวย เจ้าหน้าที่เป็นกันเองดีมากแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อนจากสนามใดเลย Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 12:45:09 AM »

Shockedโอ้...... Shockedสนามน่าไปยิงจริง ๆครับ.....ทำไม่ตูไม่มีญาติทางไต้มั้งฟะจะได้หาเรืองไปแจม Cry Cry

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 04:55:34 AM »

ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมและอิจฉาครับ

สนามร่มรื่นน่ายิงมากครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 05:40:35 AM »

Grinยังมีอีกครับ แต่เมื่อคืนง่วงมากเลยแอบไปนอนก่อน อิอิ Grin

Grinมาต่อกันเลย  แฟนครูเบิ้ล ผอมแบบนางแบบแต่ยิงทั้ง 9 และ 11 นายเบิ้ลคงไม่กล้าเอาพญานาคไปเลื้อยที่ไหนอีกแล้ว ดูสีหน้านายเบิ้ลคิดหนัก อิอิ Grin

Grinรูปต่อมา ขำอะไรกันเนี่ย อิอิ Grin

สอนแฟนยิงปืนเนี๊ยะคิดไกลๆหรือยัง Grin  เอาไว้ยิงป้องกันตัวนะดี  ยิงเป็นใช้เป็น  แต่เวลาท่านชายใช้ปืนไม่เป็นที่ท่านหญิงก็ใช้ไม่เป็นที่เหมียนกัลล์...  โชคดีนะท่านเจ้าของปืนอิ อิ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2004, 05:45:53 AM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:01:07 AM »

Grin สำหรับมิตติ้งครั้งนี้มีพลิกล็อค2 รายการ  Grin
รายการแรก 11 มม. ตอนแรกว่าจะไม่ได้มาร่วมแจม เลยให้เจ้าหน้าที่ไปเอาปืนของสนามมาวางไว้สำหรับใช้ยิง สักครู่หันหลังกลับไปจะลองยิง 11 มม. ... เอ๊ะ ! สนามพัทลุงพัฒนาเยอะแล้วนี่หว่า มี 11 ทั้งผิวขาว ผิวดำ ให้ใช้บริการเลยเดินเข้าไปดูใกล้ ๆ อืมมมมม ยังใหม่อยู่เลย ชักเอะใจเข้าไปใหญ่ ... ปืนใครครับเนี่ย ( ตะโกนถาม ) ปืนพี่เอง ( พี่ชัชตอบ ) อ้าวไหนว่ามาไม่ได้ล่ะพี่  อ๋อ สไปรท์ เฮ๊ย เซอร์ไพรส์นะ ... เล่นเอาฮาครับ กับมุขอุบไต๋ของท่านพี่  Grin ลองนำมายิงเปรียบเทียบกันไกปืนของพี่ชัชจะหนักกว่าแต่ของสนามจะเบาเพราะเป็นปืนแต่งและใช้งานเยอะกว่า แต่ความแม่นยำไม่ห่างกัน

รายการที่สอง ตามกำหนดจะแข่งยิง .22 LR แต่ไป ๆ มา ๆ กลับไม่ได้ยิงแข่ง เพราะมัวแต่ยิงปืนสั้นถมสนามกันจนเพลิน มีแต่นายโจกับผม ที่ลองแข่งยิงปลอกกระสุน 9 มม. 2 ปลอก 2 นัด กันครั้งนึง หากใครแพ้เลี้ยงน้ำอัดลม ในฐานะเจ้าภาพเลยเลี้ยงนายโจซะเลย อิ อิ อิ  Grin

มิตติ้งครั้งนี้ โหด มันส์ ฮา และ หิวววววว ครบทุกรูปแบบ โหดนี้คือต้องนั่งรถไปยิงกันไกลเมื่อยไปตาม ๆ กัน แต่พอได้เจอการให้บริการของสนามแล้วหายเหนื่อยกันทันที  Cheesy

หิววววว นี่คือ กว่าจะได้ทานข้าวเช้าก็ปาเข้าไปบ่าย 2 โมงแล้ว ถมสนามกันจนเพลินจนเริ่มยกปืนไม่ไหวเพราะหิวจนตาลาย ดีที่ทางสนามมีบริการสั่งอาหารมาเสิร์ฟถึงที่เลยได้ยิงกันต่อ อิ อิ อิ ไม่งั้นโดนข้อหาพา พี่ ๆ เพื่อน ๆ ไปทรมานไขมันตรงพุงลดกันเป็นแถว ๆ แน่ ส่วนเรื่อง มันส์ ฮา รอท่านอื่นมาเล่าสู่กันฟังครับ  Grin

มิตติ้งภาคใต้ครั้งที่ 2 มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอีก 3 ท่าน ( พี่เอก พี่หนึ่ง พี่บัง ) แต่เสียดายที่อีก 2 ท่าน คือ พี่ CD และ พีพล สงขลา ไม่ได้มาร่วมแจมเพราะติดภารกิจงาน ส่วนพี่ TD และ พี่ 421 ไม่สามารถติดต่อบอกวันเวลาและสถานที่พบปะกันได้ คิดว่าคราวหน้า พี่ ๆ คงจะมาร่วมสนุกกันได้ครับ  Wink

สำหรับ มิตติ้งภาคใต้ครั้งที่ 3 ขอนำข้อเสนอของสมาชิกมากำหนดการนัดพบปะสานสัมพันธ์ พูดคุยตามประสาคนบ้าปืนเหมือนกันนะครับ โดยให้มีการจัด 4 เดือนครั้ง เพื่อจะได้มีเวลากินมาม่าเก็บเงินไว้ซื้อกระสุนซ้อมยิง........ฮา  Grin

มิตติ้งภาคใต้ครั้งที่ 3 จะมีขึ้นอีกในเดือนกุมภาพันธ์ ส่วนวัน เวลา สถานที่ ค่อยลงมติกันอีกครั้ง แต่รับรองว่าเป็นวันเสาร์ - อาทิตย์ หรือ วันหยุดนักขัตฤกษ์ แน่นอน.....จ้า  Wink  Grin

Grin คิดว่าคงจะมีสมาชิกเพิ่มขึ้นอีกแน่นอนครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2004, 02:49:52 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:31:43 AM »

เสร็จสิ้นด้านวิชาการไปแล้ว คราวนี้รอบเหน็บแนม เผาบ้างล่ะ เด้อ  Grin
คราวนี้มาดู วอลเธอร์ พีพีเค .380 ที่ทุกคนรู้ราคาแล้วน้ำลายไหลตาลุกวาว

Grin ผมก็เป็นคนนึงครับ ที่อดน้ำลายไหลและอิจฉาซะไม่ได้ แต่สะกิดพี่หนึ่งไว้แล้วหากมีแบบนี้อีกรบกวนแจ้งข่าวบอกด้วย  Grin

Grinของนายเบิ้ล HK USP ตัวเดิม(ที่วันนี้ผมได้ยิงลองยิงไม่เกิน 5 นัด)  กับลูกซองจอมถีบ ที่ถีบแรงกว่าภรรเมียตอนโมโห(อันนี้พูดเล่น อิอิ)

Grin นั่นซิพี่ ยิงน้อยจัง สงสัยยิง 11 มม. จนชิน เลยไม่กล้ายิง HK มาก ๆ กลัวจะขุดดินให้น้อง ๆ เห็นนะ เนอะ ตัวแทน HK ที่อยุธยา เนอะ อิ อิ อิ  Grin

Grin แต่ผมว่าแรงถีบลูกซองกับแรงถีบ...ตู๊ด เซ็นเซอร์ .... ผมว่าพี่พูดจริงน๊า  Lips Sealed  :Smiley  Grin

Grinครูเบิ้ล กับลูกซองจอมถีบ ใครที่ยิงไปสองนัด พอส่งกระสุนให้เพิ่ม เห็นส่ายหน้ากันเกือบทุกคน นอกจากเจ้าของปืนที่ยิงได้หลายนัดแบบไม่กลับเจ็บ

ส่วนนายโจยิงกล็อกได้แม่นจริงๆ;D

Grin เจ้าของปืนนะ คุณตา ครับ อิ อิ แต่ตอนพาปืนไปคืน หลาน ๆ ที่ฝึกไว้สำหรับล้างปืนไม่อยู่ สงสัย คุณตา ล้างเองแน่ ๆ เพราะต้องรีบกลับ แต่ท่านคงไม่บ่นแน่นอน เพราะฝากกระสุนลูกซองไว้ให้จำนวนนึง  Wink  Grin

Grin ครั้งหน้า นายโจ ยิงแข่งกันไหมล่ะ กับลูกซองนะ ส่วนปั้นเอ็กซ์ งานนี้ต้องให้พี่ชัช ( 11 ) กับ นายโจ ( 9 ) ไปครองล่ะกัน แต่ระบบต่อสู้ไม่มีใครน้อยหน้าใคร พี่เอก พี่หนึ่ง เสือซุ่มทั้งนั้น พี่บังเสียดายมาช้าไปนิด เลยได้ลองยิงลูกมะพร้าวอาถรรพ์แทน  Grin

Grin ตัวแทน HK ที่อยุธยาไม่ต้องตกใจ ยิงระบบต่อสู้สูสีกับยี่ห้ออื่น ๆ แต่ปั้นเอ็กซ์คงรอท่านมาแข่งแทน เด้อ  Grin

Grin สมาชิกทางบางกอกและไม่บางกอก ใครจามหรือตาขวากระตุกโดยไม่เหตุบ้าง ไม่ต้องสงสัยครับ ทางนี้นินทากัน จ้า  Lips Sealed  Grin

Grin ครั้งหน้า พี่ชัช เอา M1 ไปนะพี่ คิดว่าคงมันส์ไม่ใช่น้อย  Grin

Shockedโอ้...... Shockedสนามน่าไปยิงจริง ๆครับ.....ทำไม่ตูไม่มีญาติทางไต้มั้งฟะจะได้หาเรืองไปแจม Cry Cry

Grin  Cheesy มาเลยพี่ บอกว่ามาติดต่อเรื่องงานก็ได้ ทางนี้ยินดีพร้อมต้อนรับเต็มที่ครับ หรือไม่ก็บอกว่ามาตามหาน้องชายที่พลัดพรากจากกันไปเมื่อ 10 ปีที่แล้วก็ได้ ผมกับนายโจอาสารับบทนักแสดงให้เอง Wink  Cheesy  Grin

Grinมาต่อกันเลย  แฟนครูเบิ้ล ผอมแบบนางแบบแต่ยิงทั้ง 9 และ 11 นายเบิ้ลคงไม่กล้าเอาพญานาคไปเลื้อยที่ไหนอีกแล้ว ดูสีหน้านายเบิ้ลคิดหนัก อิอิ Grin

Shocked น้องสาว ครับ ไม่ใช่แฟน เล่นเผากันกลางอากาศอย่างนี้ นายโจ ก็เลื้อยสบายซิครับ เพราะพยาบาลไม่ได้ไปด้วย  Lips Sealed แต่ผมว่าท่านอาจารย์ของพี่ชัช สงสัยกลัวจะนายโจและคงหาไม้ไผ่ไว้ตีไม่ได้เลยไม่มาร่วมแจม เสียดายจัง  Grin

สอนแฟนยิงปืนเนี๊ยะคิดไกลๆหรือยัง Grin  เอาไว้ยิงป้องกันตัวนะดี  ยิงเป็นใช้เป็น  แต่เวลาท่านชายใช้ปืนไม่เป็นที่ท่านหญิงก็ใช้ไม่เป็นที่เหมียนกัลล์...  โชคดีนะท่านเจ้าของปืนอิ อิ...

Shocked Shocked Shocked ว่าจะไม่คิดแล้วนิ แต่อย่ายุซิพี่  Grin Grin Grin

Grinด้านหลังทะลุเฉพาะกระสุนหัวตัน หัวรูและเกรเซอร์ ไม่มีทะลุเล่มที่ 3 เลย Grin

Grin ในภาพ เป็นรูออกของกระสุนหัวทองแดงขนาด .380 ครับ  Grin

Grinหัวกระสุนชนกัน(ดีกว่ารถไฟชนกัน) Grin

Grin นี่ไงประสพการณ์ตรง นอกจากจะเป็นหมอปืนประจำก๊วนแล้ว ยังมีเทคนิคปลาไหลใส่สเก็ตติดเทอร์โบด้วย เราคงได้วิชาเพิ่มเติมจากพี่เค้าแน่นอน เนอะ นายโจ เนอะ  Grin

Grin เสียดายหนังสือเล่นนั้นไม่ได้ซ้ำกับลูกซอง ส่วนลูกมะพร้าวอาถรรพ์เราขนไปทำไม  Grin
รูปผมทำไมดูอ้วนจัง สงสัยเลนส์จะมีปัญหา รู้สึกว่าลดลงไปแล้วนิน้ำหนัก หรือ มันขึ้นอีกแล้วหว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2004, 09:53:05 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:45:06 AM »

เช้าก่อนออกเดินทางก็นัดเจอกันใน มอ.  ออกเดินทางจากหาดใหญ่ไปพัทลุง ระยะทาง ประมาณ 110 กม. 

อากาศในช่วงเช้าดีมาก  นั่งโม้กับพี่เอกและพี่หนึ่ง ไปถึงสนามก็เริ่มซัดกันด้วย 9 , 11 , .380  และอีเดี่ยวของ

ตาเบิ้ล  เจอเข้าไป แค่ 2 นัด ยังปวดไหล่ไม่หายเลย  บรรยากาศสนามดีมาก  เจ้าหน้าที่ก็เป็นกันเอง  มีอัธยาศัยดี

สร้างความประทับใจให้กับทีมงานที่ไปมิตติ้งในครั้งนี้  แต่สำหรับตัวผมก็ไปที่สนามนี้เป็นครั้งที่ 3 แล้ว  บรรยากาศดีๆ ก็ยังมีอยู่ทุก

ครั้งที่ไป  ประสานกับพี่บังจะออกเดินทางจากนครศรีฯ  มาหาดใหญ่  แต่ติดภารกิจ  มาถึงงานช้าไปหน่อยแต่ก็ไม่สายไป 

ได้แนะนำให้พี่ๆ รู้จักกันว่าใครเป็นใคร  ถึงคราวนี้จะมีคนไปร่วมงานไม่เยอะ     แต่ความประทับใจที่ได้คราวนี้มีมากมายจนล้น

ผสมกับความเป็นกันเอง  พอมาช่วงบ่าย หลังจากที่ได้สั่งข้าวกล่องให้ทางเจ้าหน้าที่สนามไปเป็นธุระให้ สนามไม่มีจานกับช้อน

ทางเจ้าหน้าที่ก็ออกไปตระเวนหามาให้  ประทับใจในการบริการมาก  มีการเสิร์ฟน้ำ  กาแฟไว้บริการ  แต่ทางสนามได้บริการด้วย

ความเต็มใจ  ไม่ได้หวังผลประโยชน์ตอบแทนเหมือน บางร้าน  แถวหลังวัง  รายการอาหารก็เน้นกันทางด้านอาหารจานด่วน

“ผัดกะเพรา ไข่ดาว , ข้าวผัด ” ถึงแม้อาหารจะธรรมดา  แต่เมื่อได้ทานในบรรยากาศแบบนี้ ห้อมล้อมด้วยสมาชิกคอเดียวกัน

ทำให้อาหารธรรมดากล่องนี้  มีรสชาดดีทานไปด้วยสนทนาไปด้วย  แต่เมื่อทานเสร็จบรรยากาศเริ่มไม่เป็นใจให้ยิงปืนกันต่อ 

ฝนตกลงมาก็เลยจัดการเก็บสัมภาระ เดินทางกลับ  ไปได้ไม่เท่าไรกระผมก็เผลอหลับจนถึงหาดใหญ่ ปล่อยให้นายเบิ้ล  พี่หนึ่ง

และพี่เอก นั่งสนทนากันไปตลอดทาง  แต่เท่าที่เห็นพี่หนึ่งก็หลับไปเป็นระยะๆ  อิ อิ

มิตติ้งคราวหน้า  คงจะมีอีกในระยะเวลาอันใกล้นี้ 

อ้างถึง
สำหรับนายเบิ้ล  ความจริงเปิดเผยแล้ว 555 
[/b] [/glow] [/u]

ดอนเมือง​1
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 09:50:53 AM »

ในภาพ เป็นรูออกของกระสุนหัวทองแดง 9 มม. และขนาด ขนาด .380 ครับ   รูบานเบอะ เป็นของ 9 มม. ยิงจาก กล็อก 19
ใช้ลูก หัวทองแดงของบุลเล็ต  ส่วนของ .380 นั้นต้องสังเกตดีๆ นะครับ ตรงกลางสมุด  จะมีรอยกระสุนออกอยู่ 

ดอนเมือง​1
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 10:05:33 AM »

ลืมไปกระบอกนึงครับ  .38 ของทางสนาม  มีกระสุนอยู่กล่องนึงเลยเอาปืนทางสนามมายิงดู  ยิงๆไป  ชักเริ่มจะไม่มีคนสนใจ เพราะยิงไม่โดน  ลองดูแล้วศูนย์ไม่ดี  ต้องเล็งเผื่อทางซ้ายเยอะเลย  เลยหันกันไปจำหน่ายกระสุน .22 กันต่อ 

อ้างถึง
ครั้งหน้า นายโจ ยิงแข่งกันไหมล่ะ กับลูกซองนะ ส่วนปั้นเอ็กซ์ งานนี้ต้องให้พี่ชัช ( 11 ) กับ นายโจ ( 9 ) ไปครองล่ะกัน แต่ระบบต่อสู้ไม่มีใครน้อยหน้าใคร พี่เอก พี่หนึ่ง เสือซุ่มทั้งนั้น พี่บังเสียดายมาช้าไปนิด เลยได้ลองยิงลูกมะพร้าวอาถรรพ์แทน 

เอาครับ แต่คราวหน้าขอเปลี่ยนเดิมพันจากไวตามิลค์ เป็นอย่างอื่นละกันครับ Grin

อ้างถึง
น้องสาว ครับ ไม่ใช่แฟน เล่นเผากันกลางอากาศอย่างนี้ นายโจ ก็เลื้อยสบายซิครับ เพราะพยาบาลไม่ได้ไปด้วย   แต่ผมว่าท่านอาจารย์ของพี่ชัช สงสัยกลัวจะนายโจและคงหาไม้ไผ่ไว้ตีไม่ได้เลยไม่มาร่วมแจม เสียดายจัง 

น้องสาวเหรอครับ  เอ๊ะ แต่เท่าที่ผมรู้มาครูไม่มีน้องสาวนี่ครับ  หรือเพิ่งจะเกิดครับ โตไวนะ   แล้วพยาบาล  อ่ะ
เอาที่ใหนมาพูดครับ กล่าวหากันลอยๆไม่ได้ ต้องมีหลักฐานมายืนยันครับ  ถ้ามีรูปล่ะก็ผมไม่เถียงสักคำเลย  ไม่เหมือนครูอ่ะ มีรูปแล้ว ยังไม่ยอมรับอีก   Grin
สำหรับอาจารย์ของพี่ชัชอ่ะ ผมยังไม่ได้แสดงอาการอะไรเลยนะครับ  ที่เห็นเป็นทุกข์เป็นร้อน  ก็ครูคนเดียวเลย  สำหรับไม้ไผ่ ไม่ต้องหรอกครับ เพราะถ้าอาจารย์เขามาจริง  แค่ .38 ในมือของครูก็คงจะกำหราบงูให้หยุดแสดงอาการกระหายได้ชะงักแล้วครับ 55  Cheesy

ดอนเมือง​1
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 10:38:27 AM »

ไปได้รูปพี่บังมาแล้วครับ
มาถึงก็ให้ซัดลูกซองเลย  ก่อนฝนตกไม่นาน

ดอนเมือง​1
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 12:33:35 PM »

Smiley น่าสนุกจังครับ  เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ไปซ้อมที่สนามมั่งดีกว่า ( dry fire จนเซ็งแล้ว )
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 12:53:24 PM »

ดูแล้วเกิดกิเลสบานเลย...(เหมือนหัวกระสุน)

แต่สงสัยว่า ทำไม back stop ด้านหลังมันเตี้ยจัง....แล้วอย่างนี้  ไม่กลัวว่าปลิวไปโดนชาวบ้านหรือ?

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 02:25:37 PM »

Smiley น่าสนุกจังครับ  เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ไปซ้อมที่สนามมั่งดีกว่า ( dry fire จนเซ็งแล้ว )

Grin ไปซ้อมหรือไปทะเลาะกับสนามล่ะท่านพี่  Grin

ดูแล้วเกิดกิเลสบานเลย...(เหมือนหัวกระสุน)

แต่สงสัยว่า ทำไม back stop ด้านหลังมันเตี้ยจัง....แล้วอย่างนี้  ไม่กลัวว่าปลิวไปโดนชาวบ้านหรือ?

Grin จริง ๆ แล้วไม่เตี้ยครับท่านพี่  ผมกับนายโจต่อตัวกันยังสูงไม่เท่าเลยครับ และ ข้างหลังเป็นป่าเขตห้ามเข้า น่าจะไม่มีทหารเกณฑ์ไปแอบนอนครับ Grin แต่จะเรียนให้ทางสนามฯทราบเพื่อพิจารณา ขอบคุณมากครับที่ชี้แนะ  Grin

:Smiley กระทู้นี้ไม่มีหมุดคงต้องขุดอยู่ร่ำไป หากขุดไม่ทันรบกวนนายโจช่วยขุดจนกว่าทีมงานจะลงภาพได้ครบด้วยเด้อ :Smiley
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2004, 03:05:11 PM »

Grin ไปซ้อมหรือไปทะเลาะกับสนามล่ะท่านพี่  Grin
อ้างถึง

........พูดเป็นลางเลยนะครู............. Grin
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์