๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 11:15:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงเป้าบินที่เดิมบางฯ  (อ่าน 5353 ครั้ง)
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2004, 11:02:38 PM »

ไปยิงเป้าบินที่สนามหลังเขากันมาครับ
เอารูปมาให้ดูกันนิดหน่อยครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2004, 11:05:43 PM »

Grin ;D55555อดใจไม่ใหวเลยหรือพี่เรา....ตอนเย็น ๆ ก็คุยกันว่าจะไม่ตั้งกระทู้เอง Grin Grinว่าแต่ผมก็รอดูอยู่เหมือนกันครับนอนไม่หลับ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2004, 11:12:31 PM »

เป้าพร้อมดีด

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2004, 11:13:57 PM »

บินไปแล้ว

โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2004, 11:15:49 PM »

ครูดำยิง

Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 12:21:10 AM »

เห็นแล้วคิดถึงสมัยอยู่เมืองผมก็ยิงแบบนี้ตามไร่สวนของเพื่อนผมครับ สมัยนั้นใช่ลูกซอง Boito ของรัสเซียแบบแฝดซ้อนคิดราคาเป็นเงินไทยประมาณ 8,000 บาทไม่ทราบใครพอจะรู้จักยี่ห้อนี้บ้างไหม.........ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 12:21:56 AM »

ไปยิงเป้าบินคราวนี่ผมต้องขอขอบคุณพี่เสกที่เบิกเครืองยิงเป้าบินมาให้พวกเราได้หัดกันแถมยังหอบเอาลูกซองแฝดซ้อน..870โมฯ10+1ติดคอมออฟชั้นเพียบ Grinพี่ครูดำที่เอื้อเฟื้อสถานที่แถมเหน็บเอาปืนมาให้ลองกันอีกแล้ว Grin Grinพี่ nu73 ที่เอาปืนคู่แฝดกับปืนในห้องนอนผมมาให้ลองยิงแถมด้วย1991อีก Grinพี่โซ้ยตี๋ที่โทรมาชวยแต่เช้าและรับภาระขนเครืองยิง+ตัวเป้าไปให้พวกเราและเอาA-5(ไม่แน่ใจว่าเรียกถูกหรือเปล่า)...870และน้องแก้มแดงตัวเก่ง Grinยิงกันไปโยกกันไปสนุกดีครับได้ออกแรงดี Grin Grinและได้เรียนรู้ว่า"ตนแลเป็นที่พึ่งแห่งตน อย่าให้คนอืนดีดเป้าให้ เพราะเดี๋ยวจะยิงไม่ถูก" Grinสุดท้ายงานนี่ส่งสัยมีแววว่าครูดำจะเสียเงินและพี่เสกจะได้นักเรียนเพิมอีกคนเพราะถ้าไม่นับพี่เสก...ครูดำของเรานี่ยิงโดน ยิงโดน Grinส่วนตัวผมเห็นว่างวดหน้าพี่ ๆ จะทำเครืองดีดกระด้งมาให้ผมหัดยิง Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2004, 12:28:55 AM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 12:41:43 AM »

http://www.eramantino.com.br/English/indexen.html
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 12:43:58 AM »

เห็นแล้วคิดถึงสมัยอยู่เมืองผมก็ยิงแบบนี้ตามไร่สวนของเพื่อนผมครับ สมัยนั้นใช่ลูกซอง Boito ของรัสเซียแบบแฝดซ้อนคิดราคาเป็นเงินไทยประมาณ 8,000 บาทไม่ทราบใครพอจะรู้จักยี่ห้อนี้บ้างไหม.........ก๊าบ
ขอแก้ไขครับ
ไม่ใช่เมืองผม แต่เป็นเมืองนอก................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 04:29:13 AM »

ขอบคุณครับ...เอาภาพมาอีกเร๊ว.... Cheesy Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 07:08:44 AM »

........มาแล้วครับ เมื่อคืนไม่ได้เข้ามาครับ สนุกและมันส์ไปอีกแบบนึงครับ
ยิงเป้าบินไม่ใช่ง่ายๆเลยครับ แต่พอได้ยิงได้เห็นเป้าแตกสะใจดีครับ
แต่ถ้าเป้าไม่แตกมันรู้สึกแค้น รู้สึกเหมือนใครเอามือมาตบหัวแล้วหนีไปโดยที่เราทำอะไรไม่ได้ประมาณนั้นนะครับ  Grin
...........งานเริ่มประมาณ 11.00 น. มีพี่เสก พี่โซ้ยตี๋ คุณซีอุส คุณอนุ มาจากอยุธยา
มาชมรูปกันเลยละกันนะครับ .......  Grin

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 07:11:30 AM »

.........นี่ครับพี่เสกยิง สังเกตุมืออาชีพจริงๆ ขอบอก  Grin

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 07:13:55 AM »

......  Grin นี่ครับ ท่านซีอุส มือสมัคเล่น  Grin.........

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 07:18:51 AM »

........ Grin ท่านอนุ มือใหม่มั๊กๆ  Grin

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2004, 07:22:30 AM »

........ Grin พี่โซ้ยตี๋ ท่ายิงก็สวย ซัดไป ร้อยกว่านัด ติดลม  Grin

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์