๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 12:20:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูรูปหนาว ๆ แก้ร้อน  (อ่าน 15936 ครั้ง)
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #75 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 10:23:26 AM »

น้อยใจจังไปหาน้าบุญที่LA  แต่มาบอสตันไม่มาทานข้าวร้านผม.. งอน      ไหว้

ร้านชื่ออะไรครับ  เดือนมีนาต้องไปงาน Boston Seafood จะได้แวะ

ร้านผมชื่อ LADY SIAM ครับอยู่หางจากBoston 15 นาทีครับ..ยินดีต้อนรับครับ ไหว้

กลางปี ผมอาจจะต้องไป MA ที่ Westfield กับ Springfield  ถ้าแวะไปได้ จะไปเยี่ยมครับ
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #76 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 03:34:25 PM »

น้อยใจจังไปหาน้าบุญที่LA  แต่มาบอสตันไม่มาทานข้าวร้านผม.. งอน      ไหว้
  ผมว่าอาจารย์ท่านคงหมายถึงว่า....เคยไปบอสตัน..น่ะครับ  แต่ครั้งนี้ที่อาจารย์ท่านมานั้นท่านคงยุ่งจริงๆ  ผมเจอท่านที่สนามบินได้แค่คุยกันสองคำ  เจอที่งานก็ได้เดินกับท่านแค่แป๊บเดียวเองครับ  ตอนแรกท่านบอกว่าจะมานอนที่บ้านผมแต่ก็ไม่ได้มาเพราะต้องไป Utah Smiley

แหม...ผมก็งอลไปงั้นเเละครับ Grin  แต่จริงๆอยากเจอท่านอาจารย์ครับ ไหว้
  ผมเจอแล้ว....ตัวจริงไม่หล่อเหมือนในรูป Grin ไหว้   เอาไว้ปีหน้าสิครับพี่ เขาจะจัด Shot Show ที่เวกัสอีก ผมจะได้มีเพื่อนเดินงานด้วย
ช่วงไหนครับโอ๊ค 
  น่าจะเป็นกลางเดือนมกราปีหน้าครับอาเจษ

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 10:18:52 PM »

ผมว่าอาจารย์ท่านคงหมายถึงว่า....เคยไปบอสตัน..น่ะครับ  แต่ครั้งนี้ที่อาจารย์ท่านมานั้นท่านคงยุ่งจริงๆ  ผมเจอท่านที่สนามบินได้แค่คุยกันสองคำ  เจอที่งานก็ได้เดินกับท่านแค่แป๊บเดียวเองครับ  ตอนแรกท่านบอกว่าจะมานอนที่บ้านผมแต่ก็ไม่ได้มาเพราะต้องไป Utah Smiley

แหม...ผมก็งอลไปงั้นเเละครับ Grin  แต่จริงๆอยากเจอท่านอาจารย์ครับ ไหว้
  ผมเจอแล้ว....ตัวจริงไม่หล่อเหมือนในรูป Grin ไหว้   เอาไว้ปีหน้าสิครับพี่ เขาจะจัด Shot Show ที่เวกัสอีก ผมจะได้มีเพื่อนเดินงานด้วย
ช่วงไหนครับโอ๊ค 
  น่าจะเป็นกลางเดือนมกราปีหน้าครับอาเจษ
แล้วจะมีจัดที่ FL มั่งไหมโอ๊ค
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #78 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 10:21:30 AM »

ทะเลสาบซอลท์เลกครับ  กำเนิดแบบเดียวกับเดดซีที่อิสราเอล  น้ำเค็มขึ้นเรื่อย ๆ  จนสัตว์น้ำอาศัยอยู่แทบไม่ได้

สาวน้อยคนนี้ วางแผนว่าจะมาว่ายน้ำที่ลาสเวกัส  แต่ถูกเปลี่ยนแผนกะทันหัน  เลยเล่นหิมะแทน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 11:20:04 AM »

พี่ยังอยู่ที่ Utah หรือป่าวครับ  พายุหิมะพายุน้ำแข็งกำลังจะเข้าครับพี่   จะมาถึงที่บ้านผมด้วยครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2010, 11:25:12 AM โดย .40 S&W » บันทึกการเข้า
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #80 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 11:21:26 AM »

สวยจังเลยค่ะ.... หลงรัก

Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #81 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 11:27:11 AM »

พี่ยังอยู่ที่ Utah หรือป่าวครับ  พายุหิมะพายุน้ำแข็งกำลังจะเข้าครับพี่   จะมาถึงที่บ้านผมด้วยครับพี่

ถึงเมืองไทยแล้วครับ  ได้นั่งคุยกับพี่บุญแป๊บนึง
พอถึงบ้านเรา  เจอสามสิบองศา จับไข้เลย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 11:30:26 AM »

ถึงเมืองไทยแล้วครับ  ได้นั่งคุยกับพี่บุญแป๊บนึง
พอถึงบ้านเรา  เจอสามสิบองศา จับไข้เลย
ครับพี่  ถ้ามีโอกาศมาทางใต้บอกผมนะครับ  ให้พี่ยิง Sig556  ทดสอบครับ อิอิ
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #83 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 11:36:18 AM »

สวยจังเลยค่ะ.... หลงรัก
มันสวยเฉพาะตอนดูเท่านั้นแหละน้องเปิล  อีตอนลงไปเดิน นี่มันหนาวถึงกระดูกเลย  เพราะอุณหภูมิที่ประกาศ มันเป็นค่าเฉลี่ย  แต่บนเขา จะหนาวกว่าข้างล่าง
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #84 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 11:39:24 AM »

เที่ยวกลับจากยูท่าห์ ไฟลท์ของผมอ้อมผ่านเดนเวอร์ โคโรลาโด  เลยเฉียดไปแถว ๆ อาริโซน่า  ข้างล่างเป็นแบบนี้
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #85 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 12:00:19 PM »

ยังไม่เคยป๊ะกับหิมะเลยอ่ะค่ะ เศร้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #86 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 12:33:52 PM »

ยังไม่เคยป๊ะกับหิมะเลยอ่ะค่ะ เศร้า

ไปตอนนี้ซิครับ เจอแน่   เอาแค่บ้านพี่บุญ ก็ตกเป็นฝอย ๆ ทุกเช้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #87 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 01:24:42 PM »

ไปตอนนี้ซิครับ เจอแน่   เอาแค่บ้านพี่บุญ ก็ตกเป็นฝอย ๆ ทุกเช้า

ตอนนี้ตังค์ที่มีไปได้แค่ชลบุรีก็เก่งแล้วอ่ะค่ะพี่ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #88 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 02:01:13 PM »

ครับพี่  ถ้ามีโอกาศมาทางใต้บอกผมนะครับ  ให้พี่ยิง Sig556  ทดสอบครับ อิอิ
   ทางนี้ก็มีให้ทดสอบครับ Grin  นี่ก็กำลังหา FN SCAR มาให้ทดสอบอยู่ครับ   Smiley

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 08:32:05 PM »

ทางนี้ก็มีให้ทดสอบครับ Grin  นี่ก็กำลังหา FN SCAR มาให้ทดสอบอยู่ครับ   Smiley
SCAR ไม่ไหวแพงฉิบ....  รอดู Magpul ACR ก็เงียบไป  แต่ก็คงแพงอีกแหละ  ถ้าไม่แพงมากจะขาย 556 ไปซื้อ อิอิอิ
โอ๊คที่ร้านมี Ruger 556 หรือยัง ถ้ามีลองประทับบ่าให้หน่อยว่า หนักหน้ามากไหมถ้าเทียบกับรุ่นธรรมดา
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์