๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 11:54:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโด่งไปเที่ยวใต้  (อ่าน 16612 ครั้ง)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:18:41 AM »

Grin นั่งรถจนตูดด้าน......................  หัวเราะร่าน้ำตาริน กว่าสิบแปดชั่วโมงจากเชียงใหม่ถึงเมืองลุง

Grin แล้วก็มีชายผู้นี้มาต้อนรับพร้อมน้องสาวผู้เรียบร้อย

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:23:52 AM »

แลบลิ้น แต่ชายที่มาด้วยไม่ยอมให้ถ่ายรูปน้องสาว  จูบบบบ แถมยังบอกว่าจะแนะนำเด็กๆให้ด้วย ........................................................... ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่เป็นเด็กผู้ชาย

กิ๊วก๊าว ชายที่มาด้วยจ่ายค่าตัวเด็กให้ดูอีกต่างหาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:32:15 AM »

คิก คิก เพื่อปิดปากไม่ให้บอกใคร  ตกใจ ว่าเค้าชอบผู้ชายมากกว่าผู้หญิง  หัวเราะร่าน้ำตาริน ชายผู้นี้ก็เลยพามาเลี้ยงข้าวที่ร้านนี้  ยิ้มีเลศนัย เพื่อรอพบลุงคนหนึ่งจากพังงา

งอน อาหารก็รสชาติงั้นๆแหละครับ มีน้องติ่ม ไข่กะทะ หมี่ผัด สั่งมางั้นๆ  น้ำลายหก แต่กินหมดโต๊ะ  คิก คิก

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:41:23 AM »

Angry แล้วในที่สุดลุงจากพังงาก็มาถึง  ขำก๊าก ชายที่ไปด้วยเตรี้ยมกับผมว่าถ้าลุงมาให้ยืนตรงตะเบ้ะแล้วเรียกผู้การ  ยิ้มีเลศนัย คนหันมองทั้งร้าน  แบร่ หลังจากนั้นรู้สึกว่าร้านจะบริการเป็นพิเศษ  เยาะเย้ย ถ้าจะกลัวลุงคนนี้มาก

คิก คิก ลุงคนนี้ธรรมมะธัมโมมาก เจอกันสักครึ่งชั่วโมงก็พาผมเข้าวัด

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:45:34 AM »

น้องโด่งลงใต้น่าจะรอผมด้วย  Grin

Angry แล้วในที่สุดลุงจากพังงาก็มาถึง  ขำก๊าก ชายที่ไปด้วยเตรี้ยมกับผมว่าถ้าลุงมาให้ยืนตรงตะเบ้ะแล้วเรียกผู้การ  ยิ้มีเลศนัย คนหันมองทั้งร้าน  แบร่ หลังจากนั้นรู้สึกว่าร้านจะบริการเป็นพิเศษ  เยาะเย้ย ถ้าจะกลัวลุงคนนี้มาก

คิก คิก ลุงคนนี้ธรรมมะธัมโมมาก เจอกันสักครึ่งชั่วโมงก็พาผมเข้าวัด

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:48:34 AM »

Grin ถวายสังฆทานทำบุญครับ

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:54:18 AM »

น้ำลายหก แล้วชายที่ไปด้วยก็พาผมกับลุงจากพังงาไปกินข้าวที่ร้านนนี้

น้ำลายหก อาหารอร่อยมากครับ  คิก คิก กินฟรีอีกต่างหาก

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 10:55:58 AM »

น้องโด่งลงใต้น่าจะรอผมด้วย  Grin

คิก คิก เมียอนุญาตเลยรีบไปนะครับพี่   ไหว้ เดี๋ยวส่งข้อความไปหาครับพี่
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 11:02:56 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน นั่งรถจากเมืองลุงในวันเดียวกันนั้นเข้าหาดใหญ่เลยครับ  ขำก๊าก ลุงคนนี้พาเข้าสนามยิงปืน

หลงรัก มาเจอพี่คนนี้

Grin และน้องคนนนั้น

ViciousViper
ปลัดหนุ่ม มือใหม่หัดยิง
Jr. Member
**

คะแนน 10

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 11:06:24 AM »

เป็นเรื่องราวเลย  รอดูตอนต่อไปครับ

ปืนกระบอกแรกของผม .38 S&W SPL +P M60-16

ยามใช้ปืน เราต้องเป็นนายปืน สติต้องอยู่เหนือโทสะเสมอ
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 11:08:01 AM »

คิก คิก มาสงขลาทั้งทีต้องมาถ่ายรูปคู่กับนางเงือกครับ

ตกใจ คนเยอะไปหมดครับ  ยิ้มีเลศนัย เลยยืนถ่ายแบบห่างๆอย่างห่วงๆ  จูบบบบ

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 11:15:29 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน เริ่มแปลกๆแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ลุงจากพังงากับชายจากพัทลุงบังคับพาผมมาร้านริมทะเลแห่งหนึ่ง

ยิ้มีเลศนัย โดยจรรยาบรรณบอกไม่ได้จริงๆครับว่าชื่อร้านศิรดา

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 11:19:57 AM »

ตกใจหน้าซีด เริ่มชักไม่น่าไว้ใจ  อ๋อย ได้ยินแว่วๆว่าหนุ่มเหนือขาวอวบ  ตกใจ อะไรสักอย่างตอนคุยโทรศัพท์  หัวเราะร่าน้ำตาริน สังเกตสายตาลุงจากพังงานะครับดูหวานๆใส่ผมยังไงก้ไม่รู้

ตกใจหน้าซีด อาหารอร่อยครับแต่เย็นๆหลังยังไงก้ไม่รู้งะ

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 11:27:00 AM »

หัวเราะร่าน้ำตารินที่แท้ก็จะรอน้าเครากับลุงคนนี้

หัวเราะร่าน้ำตาริน ดึกๆมาลุงจากพังงาก็น่ากลัวขึ้นเรื่อยๆ..........................จนผมไม่กล้าถ่ายแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2009, 11:30:13 AM โดย น้องโด่ง » บันทึกการเข้า
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 11:33:46 AM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด หลังจากนั้นอาการนั่งรถนานเริ่มออกหนักขึ้นเรื่อยๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมก็มึนๆทั้งคืนจนถ่ายรูปต่อไม่ไหวครับ คืนนั้นออกจากร้านศีรดาแล้วก้ไปต่อที่ร้านดีปันปันถึงตีสอง  ไหว้ มีพี่ๆตามมาสมทบอีกสองท่านและก็เจอฝรั่งที่ทำให้ครูเบิ้ลกลายเป็นบิ้กทีชเชอร์  Grin อาจจะไม่ครบขาดมากก็ว่าผมเถอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอขอบคุณทีมงานด้ามขวานที่ดูแลครับ  ไหว้ พร้อมรูปหลานสาวผมเป็นของแถมแทนการขอบคุณครับพี่น้อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2009, 11:37:49 AM โดย น้องโด่ง » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์