๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 12:08:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ม้าเหล็ก  (อ่าน 19087 ครั้ง)
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 01:11:16 AM »

อืม..ม..ม...ให้เครดิตหน่อย  สถาบันเทคโนโลยีราชมงคลวิทยาเขตสุวรรณภูมิกับ วิทยาเขตหันตราครับ
สาขาการท่องเที่ยวและการโรงแรม  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณมากครับ พี่ซับ  ไหว้ ไหว้

ขอแก้ไขชื่อสถานศึกษานิดนะครับ

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ ศูนย์หันตรา ครับ  ไหว้ ไหว้
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 03:43:48 PM »

เยี่ยมท่านทรัพย์ถ่ายรูปเก่งแฮะ คมชัดสวยมากครับ ใช้กล้องอะไรครับ?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 05:18:59 PM »

เยี่ยมท่านทรัพย์ถ่ายรูปเก่งแฮะ คมชัดสวยมากครับ ใช้กล้องอะไรครับ?

ถ้าหากจำไม่ผิดท่านซับใช้ CANON Ixus 80is ครับ...
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 03:22:32 PM »

ขอบคุณครับพี่ รุต ท่านทรัพย์ยังไม่มาซักที จุดธูปไปในหัวข้อหนึ่งแล้ว สงสัยมัวไปหลงกระเทียมดอง และไวอากร้า อยู่ห้องอื่น

Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:20:53 PM »

ถ้าหากจำไม่ผิดท่านซับใช้ CANON Ixus 80is ครับ...

ถูกต้องครับ  ผมซื้อก่อนไปเที่ยวทริปรถจักรไอน้ำ สัปดาห์เดียวเองครับ(ตอนนั้นถือว่าเป็นกล้องตกรุ่นไปสามสี่ช่วงตัว
ราคาลงแล้ว  Grin ) ไม่ถือว่าถ่ายรูปสวย เพราะเพิ่งจับกล้อง เพิ่งคุ้นเคย ถ่ายแค่เอาชัดเจนเข้าว่า  แต่บังเอิญวัตถุที่ถ่าย
เป้นสิ่งที่น่าสนใจมากกว่าครับ

ขอบพระคุณท่านArjunAด้วย  ที่แก้ไขชื่อสถาบันการศึกษาของน้องๆให้ครับ
 ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 10:06:14 AM »

ขอบคุณครับท่านซับ ผมว่าออกมาสวยดมากแล้วละ คมชัดดี บวก 1 แต้ม

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์