๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 03:27:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้ค่าใช้จ่าย BMW E65-66 หน่อยครับ ท่านใดมีประสบการณ์บ้างครับ  (อ่าน 9659 ครั้ง)
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 207

to make a friend, be a friend...

« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:25:06 AM »

ท่านใดใช้หรือเคยใช้ BMW 730i, li E65, 66 อยากเรียนถามเรื่องการใช้งาน และซ่อมบำรุงว่า หลังจากหมดประกันซ่อม 5 ปีแล้ว ค่าใช้จ่ายสูงมากไหมครับ แล้วถ้าเทียบกับ w 220 รุ่น S280, s320 มันสูงหรือต่ำกว่ากันครับ  พอดีจะจัดหารุ่นนี้ปีประมาณ 2004-2005 มาใช้งานครับ

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความเห็นครับ ไหว้

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:49:19 AM »

โห...ไม่มีประสบการณ์เรื่องรถแพงๆทั้งคู่นั่นแหละ...เพียงแต่ฟังๆมาว่าคนขับเบนซ์มักสบายใจสบายกระเป๋ากับเรื่องค่าซ่อมบำรุงมากกว่าบีเอ็ม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:54:19 AM »

โห...ไม่มีประสบการณ์เรื่องรถแพงๆทั้งคู่นั่นแหละ...เพียงแต่ฟังๆมาว่าคนขับเบนซ์มักสบายใจสบายกระเป๋ากับเรื่องค่าซ่อมบำรุงมากกว่าบีเอ็ม

ได้ยินมาแบบนี้เหมือนกันครับ Cheesy

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 10:20:05 AM »

เห็นด้วยตามนี้ ครับ   แต่ S Class ค่าบำรุงรักษา ก็ไม่เบาเหมือนกัน ถ้าขับเอง เล่น E หน้า ก็ดีนะครับ   Cheesy

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 11:10:26 AM »

งบประมาณ 3-4 ล้าน มีตัวเลือกมากครับ  MB vs BMW  ลองพิจารณา     Wink

BMW  เปลี่ยนอะหลั่ยศูนย์แพงมากแต่คุ้มถ้าจำไม่ผิดรับประกันนานถึง 2 ปีไม่จำกัดระยะทาง

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 11:46:10 AM »

สมัยเด็กๆ แม่เคยซื้อบีเอ็มให้ใช้  ทนดีครับ อะไหล่ที่ใช้บ่อยคือยางใน ไม่เปลี่ยนยางก็ปะยาง Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 12:54:28 PM »

สมัยเด็กๆ แม่เคยซื้อบีเอ็มให้ใช้  ทนดีครับ อะไหล่ที่ใช้บ่อยคือยางใน ไม่เปลี่ยนยางก็ปะยาง Grin

วอนเจอ .๓๗๕ จากน้า seiya-รักในหลวง แล้วไหมล่ะตานี้   แลบลิ้น

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 06:17:06 PM »

น้าซับในเนี่ยหักมุมได้แสบจริงๆ อย่างนี้ ต้องซัดด้วย .๕๐๐ ครับพี่ปู  Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 06:32:38 PM »

สมัยเด็กๆ แม่เคยซื้อบีเอ็มให้ใช้  ทนดีครับ อะไหล่ที่ใช้บ่อยคือยางใน ไม่เปลี่ยนยางก็ปะยาง Grin

วอนเจอ .๓๗๕ จากน้า seiya-รักในหลวง แล้วไหมล่ะตานี้   แลบลิ้น

ด้วยความเคารพครับ
ถ้าเป็นผม จะไม่ใช่การเอาปืนมาขู่ ครับเพราะจะดูแล้ว ไม่เหมาะสมซักเท่าไหร่ การฆ่ากันนั้นเป็นบาปครับ
ขอแนะนำจับน้าซับแก้ผ้ามัดต้นยางแล้ว เอา นมสดราด จูเนียร์แล้วใช้ ลูกวัวหลงแม่ ดูดจะดูดีกว่า ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:24:15 PM »

วอนเจอ .๓๗๕ จากน้า seiya-รักในหลวง แล้วไหมล่ะตานี้   แลบลิ้น

ด้วยความเคารพครับ
ถ้าเป็นผม จะไม่ใช่การเอาปืนมาขู่ ครับเพราะจะดูแล้ว ไม่เหมาะสมซักเท่าไหร่ การฆ่ากันนั้นเป็นบาปครับ
ขอแนะนำจับน้าซับแก้ผ้ามัดต้นยางแล้ว เอา นมสดราด จูเนียร์แล้วใช้ ลูกวัวหลงแม่ ดูดจะดูดีกว่า ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ไม่ต้องมัดครับ น้าซับ.....ชอบ Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 207

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:52:18 PM »

แฮ่ะ...จาก 6 สูบ เหลือสูบเดียวซะแล้ว    คิก คิก

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
General Lee
Sr. Member

คะแนน 40

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 09:53:20 AM »

ปี04 e-class W211 ค่าบำรุงกับค่าซ่อมผมซื้อ jazz ป้ายแดงได้คันหนึ่งและ

Guns don't kill people, people kill people.
if you leave a gun sitting on a table, will it load itself and shoot someone? "No"
หน้า: [1]
  พิมพ์