๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:09:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคร้าบบบบบบ สมาชิคใหม่รายงานตัวคร้าบบบ  (อ่าน 9637 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 02:41:03 PM »

กระทู้แนะนำตัวนี้น่างงดีจังเลย เดี๋ยว ค่ะ เดี๋ยว ครับ  ค่ะ ค่ะ ครับ ครับ
สรุปแล้วคุณหนอนฯนี่ผู้หญิงใช้มั้ยคะ เอ้ย!ครับ แต่ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะคะ เอ้ย!ครับ  คิก คิก

นั่นสิครับ ผมก็งง ๆ  ๆ เหมือนกันน่ะครับ...ส่วนผม ผู้ชายทั้งแท่ง นะฮ๊า........เอ้ย..นะครับ... กิ๊วก๊าว ...ชักสับสนในตัวเอง..
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 03:06:24 PM »

นั่นสิครับ ผมก็งง ๆ  ๆ เหมือนกันน่ะครับ...ส่วนผม ผู้ชายทั้งแท่ง นะฮ๊า........เอ้ย..นะครับ... กิ๊วก๊าว ...ชักสับสนในตัวเอง..

ชายทั้งแท่งจริงอ่ะตะเอง เค้าไม่เชื่อหรอก
เดี๋ยวไปพญาฯคราวหน้า ต้องไปพิสูจน์หน่อยแล้ว......จุ๊บ จุ๊บ  บู่

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 03:10:58 PM »

กระทู้แนะนำตัวนี้น่างงดีจังเลย เดี๋ยว ค่ะ เดี๋ยว ครับ  ค่ะ ค่ะ ครับ ครับ
สรุปแล้วคุณหนอนฯนี่ผู้หญิงใช้มั้ยคะ เอ้ย!ครับ แต่ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะคะ เอ้ย!ครับ  คิก คิก

อย่าไป งง หรือถือเป็นเรื่องจริงจังค่ะ ผู้ชายบางคนหลีผู้หญิงลงท้าย คะ ค๊า ทุกคำยังดูเป็นน่ารักซะอย่างงั้นไป
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 03:16:24 PM »

อืม...พญาบองหลา งูเห่า แมวเซา งูเขียว งูกะปะ งูน้ำ งูฉุนชุน  งูสิง สามเหลี่ยม สี่เหลี่ยม เลื้อยกันพล่านเลย คริ

เราแค่ งูดิน หลบก่อน แล้วกัน คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
fiveton_touch
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 03:48:05 PM »

อา............แอมน้องไหม ยิ้มีเลศนัย
ดังทั้งสองหลังเลยน้า Grin
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 03:54:56 PM »

อืม...พญาบองหลา งูเห่า แมวเซา งูเขียว งูกะปะ งูน้ำ งูฉุนชุน  งูสิง สามเหลี่ยม สี่เหลี่ยม เลื้อยกันพล่านเลย คริ

เราแค่ งูดิน หลบก่อน แล้วกัน คริๆ

อิอิอิอิ...งูดินนี่แหละ ตัวดีนักแล
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 05:10:04 PM »

แหม...ก็น้องเขาบอกแล้วนี่คะว่า  ตัวจริงน่ะอ่อนหวาน  ที่เห็นในภาพน่ะ ภาพมันลวงตา (ต้องโทษคนถ่าย...ถ่ายได้ดี นางแบบก็แอคติ้งดี)

Cheesy ผมเชื่อครับ ไปแอบดูที่เวปข้างๆบ้านบ่อยๆ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 05:23:39 PM »

อิอิอิอิ...งูดินนี่แหละ ตัวดีนักแล
งูดินตัวดี Grin Grin Grin
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 12:40:15 AM »

งูดินตัวดี Grin Grin Grin

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 08:41:42 AM »

อย่าไป งง หรือถือเป็นเรื่องจริงจังค่ะ ผู้ชายบางคนหลีผู้หญิงลงท้าย คะ ค๊า ทุกคำยังดูเป็นน่ารักซะอย่างงั้นไป

พี่องศา ..คราวหน้ามา แวะจริง ๆ นะครับ.........คราวที่แล้ว ขับเลยไปซะนี่.... Grin

วันหลังผมคงต้องหัดพูด คะ ค๊ะ ค๊า บ้างนะครับ ฟังดูจั๊กกะจี้ดี...ครับ..(เผื่อจะได้มีกิ๊กกะเค้าบ้าง)... คิก คิก
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 10:44:54 AM »

ศิษย์น้องต่างคณะของเราหายไปไหนแล้วเอ่ย
หนอนราตรี(ไหม)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

ปืนเป็นรอย ดีกว่าตัวเป็นรู

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2007, 11:21:31 AM »

สวัสดีคะพี่ ๆ  ช่วงปีใหม่แบบนี้งานยุ่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เลยไม่ได้เข้ามาป่วนเลย เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาได้ไปเหนี่ยวที่บ้านพรุด้วย
เจอพี่  ๆ ด้ามขวานตั้งหลายคน
ดีใจจังได้เจอพี่ ๆ อะ
อิอิ   Grin Grin Grin
อย่าเพิ่งลืมกันนะ
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2007, 11:24:21 AM »

สวัสดีค่า  หายไปตั้งนานเลยนะ  Cheesy

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
หนอนราตรี(ไหม)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

ปืนเป็นรอย ดีกว่าตัวเป็นรู

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2007, 12:11:35 PM »

สวัสดีค่า  หายไปตั้งนานเลยนะ  Cheesy
งานยุ่งมัก ๆ บอสก็น่ารำคาญมัก ๆ
คิดแล้วอยากเหนี่ยวอะพี่  min min
อิอิ
Min-Min
Hero Member

คะแนน 969

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2007, 12:14:26 PM »

ทำใจค่ะมีเจ้านายจุ้จี้   สู้ค่ะ  ไงก้อแวะมาคุยบ่อยๆนะ  แต่ไม่เอาเหนี่ยวนะ คิก คิก คิก คิก

หากฉันใช้สมองจดจำเรื่องราวก็ยังพอจะลืมเธอได้  แต่ฉันใช้หัวใจเก็บความทรงจำเรื่องของเรา
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์