๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 08:30:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยขึ้นไปทานอาหารบนตึกใบหยกบ้างครับ  (อ่าน 9675 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 11:11:24 AM »

น้องที่ว่าผู้หญิงหรือผู้ชายครับ... อิ อิ

ผู้ชายคุณต่อไม่ไปให้เสียเวลาหรอกครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 11:13:41 AM »

เคยจัดประชุมที่ใบหยก.. บุฟเฟ่ เช้า-กลางวัน อาหารหลากแบบดีครับ...อย่าเรียกว่าไม่อร่อยเลย เอาเป็นว่ารสชาติไม่ค่อยถูกปากเท่าไหร่.. เลยไปกินข้าวมันไก่ประตูน้ำแทน :Smiley :Smiley :Smiley

บุฟเฟ่ ขายต่างชาติเสียเป็นหลักถ้าไปกินคือไปทานแล้วชมวิวจริงๆครับ Grin Grin Grin อาหารง่ายๆ ข้าวผัดยังทำออกมาไม่ค่อย.................. Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 12:25:52 PM »

เคยกินบุฟเฟ่ต์ครับ ราคาประมาณ 470,490,แล้วก็ห้าร้อยกว่าๆ /หัว รสชาติคงไม่ต้องบรรยายครับ ร้อยคนก็ร้อยลิ้น จะให้อร่อยถูกปากทุกคนคงไม่ได้
แต่ยืนยันว่าบรรยากาศแจ่มมาก ๆ แนะนำว่าพกกล้องถ่ายรูปไปด้วยนะครับ  Wink 

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
Kenny
Full Member

คะแนน 105

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 12:54:28 PM »

โรงแรม แมริออด ครับเป็นบับเฟ่ ราคาคนละ 1800 ถ้ามีบัตรเครดิต เอเมริกัน เอ็กเพส ไปสองเสียแค่คนเดียว อาหารเน้น ซีฟู้ด มีกุ้งมังกร ตับห่าน หูฉลาม เป็ดปักกิ่ง อาหารนานาชาติ บรรยกาศเหมาะสำหรับดินเนอร์ แต่อึดอัดครับเพราะต้องตักแบบผู้ดีตักทีละน้อยๆ ไม่เหมือนหมูกระทะ  Grin
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 03:39:44 PM »

น้องที่ว่าผู้หญิงหรือผู้ชายครับ... อิ อิ

ผู้ชายคุณต่อไม่ไปให้เสียเวลาหรอกครับ Grin Grin Grin

แหม ๆๆๆๆ   ไปได้คร้าบบบ  ผู้ชายก็ไปได้  แต่ขอเป็นหมูกระทะข้างทางก็พอครับ    คริ คริ

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 05:05:39 PM »

รอเปิดซิงน้องโด่งอยู่จ๊ะ....
วันๆไม่คิดเรื่องอื่นแล้ว Angry Angry Angry Angry

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 05:13:54 PM »

พี่เบิ้ลเปิดเผยตัวจริงอีกแล้ว

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 08:53:38 AM »

วันๆไม่คิดเรื่องอื่นแล้ว Angry Angry Angry Angry
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หัวเราะร่าน้ำตารินหนูซิลฯก็ต้องระวังตัวนะอย่าไปหันหลังหรือเก็บสบู่ให้ไข่เบิ้ลละ
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:03:17 AM »

:Smiley :Smiley :Smiley มาเห็นช้าไป ไม่ทราบว่า จขท ไปมารึยังคะ

อาหารบุฟเฟต์ รวมขึ้นไปชมวิว หัวละ 700 กว่าบาทค่ะ ไม่แน่ใจว่าราคาคนไทยเท่่าไหร่ เพราะเคยแต่พาคนต่างชาติไป

รสชาติ รับประทานกันตายค่ะ ....  เยาะเย้ย

อาหารบุฟเฟต์อร่อยตอนนี้ก็ที่ร้าน รามายณะ ชั้น 3 Duty Free ซอยรางน้ำค่ะ หัวละ 400 กว่าบาท

ถ้าจะชมวิว นอกจากใบหยกแล้ว มีที่ โรงแรมบันยันทรี ค่าอาหารเครื่องดื่มแพงค่ะ

แล้วก็ที่ โรงแรมแกรนด์ไชน่า เยาวราช ราคาย่อมเยาว์ลงมาหน่อย แต่ตึกไม่สูงนัก วิิวไม่สวยเท่าใบหยก กันบันยันทรี

อีกทีตรงสุดถนนสีลม แยกบางรักค่ะ จำชื่อโรงแรมไม่ได้ค่ะ

เท่าที่นึกออกก็มีแค่นี้ค่ะ  Wink
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:28:19 AM »

ไปมาเรียบร้อยแล้วครับ  ไม่มีอะไรที่น่าประทับใจเลย  ขนาดผมที่ใครๆว่าลิ้นจรเข้แล้ว  ยังรู้สึกว่า มันไม่เอาไหนซะจริงๆ

นี่แหละ..  ต้องไปเจอด้วยตัวเอง ถึงได้รู้ว่า ที่เค้าคอมเม้นท์กัน มันเป็นจริงตามนั้นเลยครับ

ส่วนภาพ ก็เลยไม่ได้ถ่าย เพราะรู้สึกงั้นๆ ไม่มีมุมไหนน่าถ่ายสักเท่าไหร่  อีกอย่าง การนำภาพมาลงในนี้ อันตรายอย่างยิ่งครับ  เกิดมีใครเข้ามาเปิดเจอ อาจถึงแก่ชีวิตได้......   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   เนื่องจาก..........

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:34:23 AM »

ไปมาเรียบร้อยแล้วครับ ไม่มีอะไรที่น่าประทับใจเลย ขนาดผมที่ใครๆว่าลิ้นจรเข้แล้ว ยังรู้สึกว่า มันไม่เอาไหนซะจริงๆ

นี่แหละ.. ต้องไปเจอด้วยตัวเอง ถึงได้รู้ว่า ที่เค้าคอมเม้นท์กัน มันเป็นจริงตามนั้นเลยครับ

ส่วนภาพ ก็เลยไม่ได้ถ่าย เพราะรู้สึกงั้นๆ ไม่มีมุมไหนน่าถ่ายสักเท่าไหร่ อีกอย่าง การนำภาพมาลงในนี้ อันตรายอย่างยิ่งครับ เกิดมีใครเข้ามาเปิดเจอ อาจถึงแก่ชีวิตได้...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เนื่องจาก..........
ตกใจ...........................เนื่องจากคนที่พาไปด้วยเป็นผู้ชาย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:37:04 AM »

หัวเราะร่าน้ำตารินหนูซิลฯก็ต้องระวังตัวนะอย่าไปหันหลังหรือเก็บสบู่ให้ไข่เบิ้ลละ
อ้างถึง
ผู้มีประสบการณ์มาเองเลย

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 10:28:38 AM »

อ้างถึง
ผู้มีประสบการณ์มาเองเลย
ตกใจ ตกใจ ตกใจ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 10:31:11 AM »

อิจฉาเหรอ ที่ผมจะได้เคลมน้องโด่ง..... ชะแว่บบบบ (กลัวพี่จอยคนหล่อเตะ)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 10:32:45 AM »

ไปมาเรียบร้อยแล้วครับ ไม่มีอะไรที่น่าประทับใจเลย ขนาดผมที่ใครๆว่าลิ้นจรเข้แล้ว ยังรู้สึกว่า มันไม่เอาไหนซะจริงๆ

นี่แหละ.. ต้องไปเจอด้วยตัวเอง ถึงได้รู้ว่า ที่เค้าคอมเม้นท์กัน มันเป็นจริงตามนั้นเลยครับ

ส่วนภาพ ก็เลยไม่ได้ถ่าย เพราะรู้สึกงั้นๆ ไม่มีมุมไหนน่าถ่ายสักเท่าไหร่ อีกอย่าง การนำภาพมาลงในนี้ อันตรายอย่างยิ่งครับ เกิดมีใครเข้ามาเปิดเจอ อาจถึงแก่ชีวิตได้...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เนื่องจาก..........
ตกใจ...........................เนื่องจากคนที่พาไปด้วยเป็นผู้ชาย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก๊ากกกกกกกกกกกก   ผู้กองต่อโดนจนได้...  มาตื๊บอีตาโด่งทีใต้เลยครับผู้กอง  ตอนเดือนตุลา
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์