๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:13:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพถ่ายจากเกาะช้างครับ  (อ่าน 9671 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2007, 09:07:34 PM »

อยากไปเที่ยวทะเลสวยอย่างนี้จังเลยตั้งแต่มาเป็นเด็กเทพ ไม่เคยได้เที่ยวทะเลสวยๆซักที
แล้วก็ชอบเฟรนช์บุลดอกเหมือนกันครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2007, 09:26:14 PM »

รูปสุดท้ายเหมือนอยู่สระน้ำเลยค่ะ Cheesy

ชอบๆๆๆค่ะ เฟรนช์บูลด๊อก หน้าตามันตลกดี Grin Grin Grin

ชอบเหมือนกันครับ หน้าตามันประมาณ "เชอะ......(หยิ่งๆ) แต่บางทีก็ดูซื่อมาก" Grin

อีกพันธุ์ที่อยากเลี้ยงก็เป็นมินิบูลเทอร์เรียค่ะ Cheesy

ชอบหน้ากวนๆ หยิ่งๆ ตลกๆ ของเฟรนบลูด็อก ใช่ไหมครับ  จัดให้ 
ตัวนี้ของผมเอง  บรรยายสีหน้าของมัน ไม่ถูกจริงๆ 
รูปนี้ผมเอาไว้ในโทรศัพท์  เป็น Wallpaper  เซ็งๆ เมื่อไร่  เอารูปนี้ขึ้นมาดู ขำกลิ้ง หายเซ็ง

ต้องขออภัยจขกท.ด้วยนะครับที่พูดคุยเรื่องนี้กันมากไปหน่อย.......... Grin

หน้าตาทะเล้นดีครับคุณCheetah Cheesy

ส่วนเกาะช้างเนี่ย คุณนาย กินหัวทุกเทศกาลว่าอยากไป ยังหาโอกาสไม่ได้สักที หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก

ส่วนรูปที่นอนในแพยางอิจฉามากๆครับ
Grin

..พง..
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2007, 09:32:24 PM »

คงมีสักวันนะไปแน่เกาะช้าง จะได้เห็นทะเลของจริงบ้าง อยู่เหนือมีแต่ภูเขาเอ้อ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 02:24:20 PM »

เห็นภาพแล้วสวยมากครับ....อยากไปเที่ยว.ครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์