๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 04:40:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปดูหนังสมเด็จพระนเรศรวมหาราชมาบ้าง  (อ่าน 9701 ครั้ง)
โมเช่ ดายัน
ยิ้มได้เมืื่อถูกเยอะ หัวเราะเมื่อถูกเย้ย เฉยเมยเมื่อถูกชม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 32

« เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 07:38:38 PM »

ผมไปดูมาที่เมเจอพระรามสองสุดยอดเลยครับอุตส่าให้ญาติไปจองตั๋วล่วงหน้ากลัวไม่มีที่นั่ง
แต่พอเข้าไปจริงๆ โอ้โหพระเจ้าอะไรนี่ผมเจอโรงหนังติดแอร์แต่ไม่เปิฺดแอร์ครับท่าน(สงสัยเป็นมาตรการประหยัดแอร์)
และหนังยาวมากและร้อนมากแถมมีเด็กมาร้องไห้ให้ฟังอีก
หลายคนทนดูครับบางคนดูเพราะรักชาติบางคนเสียดายตัง
พอทนดูจนจบกะว่าจะถามพนักงานว่่าทามไมไม่เปิดแอร์แต่ไม่มีใครอยู่ให้ถาม
ถ้าพวกพี่ๆโดนอย่างผมบ้างจะทำยังไงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลิกกักขังความรัก อย่าคิดว่าเขาเป็นของเราเท่านั้นห้ามเป็นอื่น ถ้าเกิดเขาจะไป
ก็เป็นอิสระของเขา แม้เราจะรู้สึกว่าเสียเวลาหรืออะไรที่ผ่านมาเหลือเกิน
ก็เพราะถ้าเราจะไปเราเองก็ไม่อยากจะให้ใครมาขังเราไว้เหมือนกัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 08:10:47 PM »

Wink ถ้ามีเวลาว่าง จะรีบไปดูครับ

Smiley หนังยาว ๓ ชม. ก่อนเข้าโรง(หนัง) หาอะไรกินให้อิ่มท้องก่อน Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โมเช่ ดายัน
ยิ้มได้เมืื่อถูกเยอะ หัวเราะเมื่อถูกเย้ย เฉยเมยเมื่อถูกชม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 08:12:32 PM »

ผมว่าพี่รอดูภาคต่อไปเหอะภาคนี้ไม่ค่อยประทับจายยย

เลิกกักขังความรัก อย่าคิดว่าเขาเป็นของเราเท่านั้นห้ามเป็นอื่น ถ้าเกิดเขาจะไป
ก็เป็นอิสระของเขา แม้เราจะรู้สึกว่าเสียเวลาหรืออะไรที่ผ่านมาเหลือเกิน
ก็เพราะถ้าเราจะไปเราเองก็ไม่อยากจะให้ใครมาขังเราไว้เหมือนกัน
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 09:22:53 PM »

ผมว่าพี่รอดูภาคต่อไปเหอะภาคนี้ไม่ค่อยประทับจายยย

Cool  ผมจะดูทั้ง ๓ ภาคครับ  และถ้า DVD ออก ผมจะซื้อเก็บไว้ครับ Cool

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 09:38:15 PM »

ภาพยนต์อิงประวัติศาสตร์ เนื้อหาไม่สนุกเหมือนแต่งเองหรอกครับ....................

กว่าจะค้นหาข้อมูลที่ถูกต้องได้.............

ผมนับถือความพยายามของทีมงานสร้างภาพยนต์เรื่องนี้ครับ

ผมจะดูทุกภาคครับ........

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 09:44:32 PM »

Wink ถ้ามีเวลาว่าง จะรีบไปดูครับ

Smiley หนังยาว ๓ ชม. ก่อนเข้าโรง(หนัง) หาอะไรกินให้อิ่มท้องก่อน Grin

เพิ่มเติมครับ ... อย่างกินน้ำมากนะ 3 ชม. นั่งเกร็งตัวเขียวเลย ยิ่งนั่งกลางแถวด้วย ... โอ้ยไม่อยากนึก

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

sigsax
Hero Member

คะแนน 206

ขึ้นลำแล้วลดนก

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:01:19 PM »

ภาค ๑ ฉาย เมื่อ ๑๘ มค.๕๐  นี้
ภาค ๒ ฉาย  ๑ กพ.๕๐
ภาค ๓ ฉายปลายปี ๒๕๕๐ นี้  ติดตามชมได้

ความยาวของหนังแต่ละภาค  ภาคละประมาณ  ๒.๓๐ - ๓ ชั่วโมง

ผมต้องดูให้ได้ครบทุกภาคแน่ครับ..

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:03:47 PM »

ตั้งตารอมานานต้องดูให้ครบ DVDออกเมื่อไหร่จะซื้อเก็บไว้ แถมจะซื้อฝากเพื่อนด้วยกั๊บ  Grin
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:06:48 PM »

DVD ซื้อแผ่นแท้เท่านั้นนะครับ
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:16:39 PM »

ภาคเเรกยังไม่ทันได้ดูอยากดูภาคสองต่อเเล้วครับ....................... Grin Grin Grin

[URL=h
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:17:00 PM »

ตั้งตารอมานานต้องดูให้ครบ DVDออกเมื่อไหร่จะซื้อเก็บไว้ แถมจะซื้อฝากเพื่อนด้วยกั๊บ  Grin

Grin อ้าว...งั้นผมก็ไม่ต้องซื้อแล้วสิ.... Grin

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:21:46 PM »

Grin อ้าว...งั้นผมก็ไม่ต้องซื้อแล้วสิ.... Grin

Grinของเพื่อน(ทั่นพี่)คนนู้นผมส่งไปพร้อมไตปลา ของพี่วุฒิถ้าเอาด้วยเดี๋ยวแพคไปให้พร้อมลูกเนียงปอก+สะตอดองใส่ถุงมัดยาง  Grin
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:31:33 PM »

Grinของเพื่อน(ทั่นพี่)คนนู้นผมส่งไปพร้อมไตปลา ของพี่วุฒิถ้าเอาด้วยเดี๋ยวแพคไปให้พร้อมลูกเนียงปอก+สะตอดองใส่ถุงมัดยาง  Grin

Grin Grin Grin

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:36:05 PM »

เว็ปไซด์เกี่ยวข้องครับ..................http://www.kingnaresuanmovie.com/

[URL=h
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 19, 2007, 10:52:44 PM »

ผมก็อยากดูเหมือนกัน Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์