๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:21:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อค!มัธยม รร.ดัง คลอดลูกคาห้องเรียน  (อ่าน 9711 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 01:02:26 PM »

ชอบมากๆ คุ้มกับการรอคอย

คอยอะไรครับ รถเมล์มันไปนานแล้ว คร้าบบบ  รู้ป่าว ท่านน่ะ ตกรถ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:08:59 PM »

Cheesy ทดสอบเรดาร์กันหน่อย....ในนี้ มีผู้หญิงเพียงคนเดียว คนไหนเอ่ย?

คนที่4จากซ้ายครับ

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:18:41 PM »

แฟนผมเป็นพยาบาลห้องคลอด  ปกติจากเจ็บท้อง จนถึงคลอดนี่ไม่ใช่น้อยๆนะครับ
สำหรับท้องแรก  10ชม.+ ทั้งนั้น   กว่าปากมดลูกจะเปิดถึง 5เซ็น ทรมานกันเป็นชาติ 
ไม่มานั่งเรียน สบายใจอย่างนี้หรอกครับ  งอน งอน

ปากมดลูกต้องเปิด ๑๐ ซม. ถึงจะเริ่มคลอดรึเปล่าครับ    Grin  ไหว้

ไม่เกี่ยวกับเวลาครับ แฟนผมตอนมีลูกคนแรกน้ำคร่ำแตกตอนตี3ครึ่ง เก็บของใส่กระเป๋าขับรถเข้าเมืองตอนตี5 ยังไปเวียนหาโจ๊กกินรองท้องกันอยู่เลย

ปากมดลูกเริ่มกระดิกตอนเกือบ8โมง พยาบาลมาตรวจแล้วโทรรายงานหมอเป็นระยะๆ พอ9โมงถึงได้ฉีดยาเร่ง ไม่ทัน10โมงหมอมาปุ๊บก็คลอดปั๊บ

What man is a man , who does not make the world better?
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:21:21 PM »

แฟนผมเป็นพยาบาลห้องคลอด  ปกติจากเจ็บท้อง จนถึงคลอดนี่ไม่ใช่น้อยๆนะครับ
สำหรับท้องแรก  10ชม.+ ทั้งนั้น   กว่าปากมดลูกจะเปิดถึง 5เซ็น ทรมานกันเป็นชาติ  
ไม่มานั่งเรียน สบายใจอย่างนี้หรอกครับ  งอน งอน

ปากมดลูกต้องเปิด ๑๐ ซม. ถึงจะเริ่มคลอดรึเปล่าครับ    Grin  ไหว้

ไม่เกี่ยวกับเวลาครับ แฟนผมตอนมีลูกคนแรกน้ำคร่ำแตกตอนตี3ครึ่ง เก็บของใส่กระเป๋าขับรถเข้าเมืองตอนตี5 ยังไปเวียนหาโจ๊กกินรองท้องกันอยู่เลย

ปากมดลูกเริ่มกระดิกตอนเกือบ8โมง พยาบาลมาตรวจแล้วโทรรายงานหมอเป็นระยะๆ พอ9โมงถึงได้ฉีดยาเร่ง ไม่ทัน10โมงหมอมาปุ๊บก็คลอดปั๊บ

จะคลอดปากมดลูกต้องเปิด  ๑๐ ซม. (เซ็นติเมตร)  ครับ  ไม่ใช่  ชม. (ชั่วโมง)   ไหว้

ก่อนที่ปากมดลูกจะเปิดถึง ๑๐ เซ็นติเมตร  จะปวดทรมานมาก  อันนี้ฟังพยาบาลห้องคลอดเล่ามา   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 12:23:18 PM โดย ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ » บันทึกการเข้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:22:51 PM »

อ่ะดูผิด ขอบคุณครับ  Cheesy

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:33:08 PM »

ประมาณสองปีที่แล้วผมได้สวมบทหมอตำแยจำเป็นให้ลูกน้องที่บริษัทเก่าครั้งนึง รายนั้นคลอดง่ายมากครับ ปวดฉี่มาเข้าห้องนํ้าลูกหลุดผลั๊วะลงมาคอห่านเฉยเลย ร้อนถึงผมต้องพากันหามทั้งแม่ทั้งลูกมาตัดสายสะดือที่หอพัก ๕๕๕

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:36:52 PM »

ประมาณสองปีที่แล้วผมได้สวมบทหมอตำแยจำเป็นให้ลูกน้องที่บริษัทเก่าครั้งนึง รายนั้นคลอดง่ายมากครับ ปวดฉี่มาเข้าห้องนํ้าลูกหลุดผลั๊วะลงมาคอห่านเฉยเลย ร้อนถึงผมต้องพากันหามทั้งแม่ทั้งลูกมาตัดสายสะดือที่หอพัก ๕๕๕

ท้องที่เท่าไหร่ครับ   ทำไมหลุดออกมาง่ายจัง   Huh

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:48:18 PM »

ท้องที่เท่าไหร่ครับ   ทำไมหลุดออกมาง่ายจัง   Huh
ไม่รู้เหมือนกันครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์