๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 12:53:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่ใช้เครื่องกวนสัญญาณมือถือกับระเบิดโจรใต้  (อ่าน 9650 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:13:52 PM »

คงไม่ได้หมายถึงให้ติดแล้วเปิดสัญญาญแจมกันตลอด เอาแค่ติดรถขณะวิ่งไปมาตอนลาดตระเวณหรือคุ้มครองครู พระ
แล้วเปิดสัญญาญแจมกันรอบตัวได้สักรัศมีที่ปลอดภัยก็พอแล้ว ไม่ได้ทำให้ชาวบ้านเดือดร้อนหรอก

ใช่จะเปิดกันพร่ำเพรื่อเสียเมื่อไหร่

ทหาร ตำรวจ ไม่ได้ ลาดตระเวน กันในเมือง ในเขตชุมชน หรอ ครับ 

ก็พาติดตัวไปในทีมซิครับจะในเมือง ในป่า ที่ไหนก็ได้ครับถ้ามันแจมได้

ประเด็นจะเป็นตัวไหน หรือหมายถึงตัวในภาพนี้มันก็ไม่ใหญ่ไม่หนักมาก ส่วนการจะใช้/ไม่ใช้ ที่ไหน ใช้ยังไง
คงอยู่ที่เจ้าหน้าที่ครับ ขอให่มันเป็นเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพเถอะ เรื่องการใช้มันคงไม่ใช่ปัญหา

พี่พูดยังกะว่า ทหาร ที่ลาดตระเวน ในเมือง มีแค่ วันละ 1 ทีม    อย่างนั้นแหละครับ  วันๆ วิ่งกันให้ ควั๊ก 

วันก่อนกลับบ้านที่ปัตตานี เหมือนกับที่บังว่า วิ่งเข้าถนนเส้นใหนก็เจอทหาร-ตำรวจ ลาดตระเวณ ยังกับหนังสงคราม ขำก๊าก

นั้นโคกโพธิ์ ครับ พี่จอย  ตอนนี้มา อ.รือเสาะ  ซิครับ  ผมรออยู่  มันส์กว่า โคกโพธิ์ แยะ   ขำก๊าก   

กรูอยากกลับบ้านนนนนน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:16:34 PM »

คุณแพะตาไฟอยู่ปัตตานีเหรอครับ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:22:03 PM »

ถ้าตอนนี้ ผม อยู่ อ.รือเสาะ  จ.นราธิวาส  ครับลุง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:23:11 PM »

ถ้าตอนนี้ ผม อยู่ อ.รือเสาะ  จ.นราธิวาส  ครับลุง
                     เรียกใคร ลุง    Angry

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:24:22 PM »

ตกใจ  Lips Sealed  เอ่อ...... ผมปล่าวครับ ลุง  เยาะเย้ย
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:26:08 PM »

มารอดูแพะกระอักเลือดครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:29:36 PM »

มารอดูแพะกระอักเลือดครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ครูต้นกับผม จบกันเลยนะครับ แทนที่จะอยู่ข้างเดียวกัน  บู่

วันหน้าวันหลัง เงินน่ะผมไม่ไปยืมแล้ว นะครับ  หนังโน้น หนังนี้ ผมก็ไม่ไปขอยืม แล้ว ครับ  พอกันที  บู่
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:37:01 PM »

คำนี้ดูหมิ่นเหยียดหยามมากนะบัง  ต้องลด1ขั้นจะแลดูสวยงาม  เป็นน้าเป็นพี่นี่รู้จักความเลยล่ะ Grin

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 03:40:17 PM »

คำนี้ดูหมิ่นเหยียดหยามมากนะบัง  ต้องลด1ขั้นจะแลดูสวยงาม  เป็นน้าเป็นพี่นี่รู้จักความเลยล่ะ Grin

พี่พ่อ ก็ไม่ได้ใช่มั้ยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 04:12:30 PM »

ไหว้

ครูต้นกับผม จบกันเลยนะครับ แทนที่จะอยู่ข้างเดียวกัน  บู่

วันหน้าวันหลัง เงินน่ะผมไม่ไปยืมแล้ว นะครับ  หนังโน้น หนังนี้ ผมก็ไม่ไปขอยืม แล้ว ครับ  พอกันที  บู่

โอเช... ตกลงแผ่นหนังที่จะส่งไปให้... ผมจะเอาไปแจกชาวบ้านเขาติดท้ายรถอีแต่นให้หมด... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

INFANTRY - LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 121

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 04:13:43 PM »

การจุดชนวนระเบิด ด้วยคลื่นโทรศัพย์มือถือ....ยังไม่ค่อยน่ากลัวเท่าไหร่

เพราะความคลาดเคลื่อน...มีสูง...โทรติด...โทรไม่ติด...สันญาณดีเลย์

และมักไม่ใช้กับเป้าหมายเคลื่อนที่ แต่จะใช้กับเป้าหมายที่อยู่กับที่ครับ

ตรงนี้....โจรมันก็รู้ครับ

" ขอรองบาท   ราชวงศ์   พงษ์จักรี
    จนชีวี          สูญสิ้น     ดินกลบกาย "

" การป้องกันประเทศ  และพิทักษ์ราชบัลลังภ์
    จะต้องชนะหรือตายเท่านั้น  จะแพ้ไม่ได้เป็นอันขาด"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 04:14:17 PM »

ไหว้

ครูต้นกับผม จบกันเลยนะครับ แทนที่จะอยู่ข้างเดียวกัน  บู่

วันหน้าวันหลัง เงินน่ะผมไม่ไปยืมแล้ว นะครับ  หนังโน้น หนังนี้ ผมก็ไม่ไปขอยืม แล้ว ครับ  พอกันที  บู่

โอเช... ตกลงแผ่นหนังที่จะส่งไปให้... ผมจะเอาไปแจกชาวบ้านเขาติดท้ายรถอีแต่นให้หมด... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนเราน่ะครับ  รู้จักกันมานานแล้ว มีอะไรค่อยพูดค่อยจากันดีกว่า ครับ    หลงรัก     กิ๊วก๊าว
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 04:24:31 PM »

การจุดชนวนระเบิด ด้วยคลื่นโทรศัพย์มือถือ....ยังไม่ค่อยน่ากลัวเท่าไหร่

เพราะความคลาดเคลื่อน...มีสูง...โทรติด...โทรไม่ติด...สันญาณดีเลย์

และมักไม่ใช้กับเป้าหมายเคลื่อนที่ แต่จะใช้กับเป้าหมายที่อยู่กับที่ครับ

ตรงนี้....โจรมันก็รู้ครับ

เท่าที่รู้มา ต่อไป พวกโจรมันจะใช้ (ตามภาพ)   เป็นตัวจุดระเบิดครับ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 04:30:30 PM »

[/quote]

ไหว้

อยากดูแพะย่าง คิก คิก

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 04:33:35 PM »

ไหว้

อยากดูแพะย่าง คิก คิก
[/quote]

แพะที่รือเสาะ ต้องใช้ TNT เท่านั้นครับพี่จอย หนังเหนียว  คิก คิก

ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์